Thách đấu với nick Waa trên diễn đàn

huydas

Đại Tá
Tin không hay cho mình , chắc không thể gặp được , một người thân 54 tuổi đang thi đấu giải Tennis mini thì ngã gục trên ghế sau khi đánh đôi được vài set , chú 54 tuổi, khỏe mạnh , là BS trưởng khoa và mặc dù có 2 anh bạn BS đang ngồi cạnh cấp cứu tích cực , nhưng không qua khỏi , đột quỵ và chết ngay trên sân ... khoảng 19g30 đêm qua 13/6 . Mình phải về lo hậu sự , chuyện thi đấu đành khuất lại , xin cảm ơn anh em đã theo dõi mục này .

Xin chia buồn tới bác và người thân trong gia đình...mong sau khi hậu sự trận đấu sẽ vẫn được diễn ra và cập nhật cho mọi người được biết..!

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
đúng roài bạn à . ta không thắng trên bàn bóng nhưng trên bàn bia ta không để đối thủ lấn át được.
Khớp lệnh, bạn thich thì mình chiều, vụ này hay đây ... mình trình độ D thôi , vui là chính .
Mình có thể đấu ở Tp. HCM, vào thứ 7 hay CN .
Chúc may mắn ... và mình thích sự thẳng thắn của bạn , đấu bàn lớn xong qua bàn nhỏ mới vui .

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
xin chia buồn cùng vs bạn nhé......................
Tin không hay cho mình , chắc không thể gặp được , một người thân 54 tuổi đang thi đấu giải Tennis mini thì ngã gục trên ghế sau khi đánh đôi được vài set , chú 54 tuổi, khỏe mạnh , là BS trưởng khoa và mặc dù có 2 anh bạn BS đang ngồi cạnh cấp cứu tích cực , nhưng không qua khỏi , đột quỵ và chết ngay trên sân ... khoảng 19g30 đêm qua 13/6 . Mình phải về lo hậu sự , chuyện thi đấu đành khuất lại , xin cảm ơn anh em đã theo dõi mục này .

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Waa đây bạn ơi, hẹn 17g30 chiều CN 23/6/13 tại CLB Thị Nghè (gần cầu Thị Nghè) ... chỗ này hơi chật nhưng có nhiều quán bia chung quanh . Nhớ nhẹ tay nhé bạn !

ngay đó vậy sao không lên Hoa Lư cho rộng rãi bạn, thích hợp cho 1 cuộc đại chiến hơn

kencial

Binh Nhì
mình cũng ở Bình Định và xin xác nhận tin này là chính xác, bác ấy ở đầu đường Nguyễn Thái Học, và cũng xin chia buồn cùng bạn

Bình luận từ Facebook