Thách đấu, ra kèo, theo bia giữa các bác đam mê phong trào

manhga_phuoclong

Đại Uý
Như tiêu đề em lập topic này là muốn anh em tự sắp xếp kèo, rồi theo bia, gửi bia khi nào gặp đòi thực tế. Ke ke. Hi vọng sẽ gắn kết các anh em và cũng là nơi giao lưu phát triển thêm trình độ phong trào. Up clip để anh em cùng xem xét để phát triển, nếu đánh kém quá thì mọi người góp ý chém nhẹ. Anh em tỉnh lẻ còn học hỏi phát triển.

manhga_phuoclong

Đại Uý
Thức thời phết nhỉ, tóm cái váy lại là chú uống được mấy cốc :cool::cool::cool::cool:, .... bay ra hà nội anh mời :D:D:D:D:D
hì hì, ý của em là giao lưu học hỏi là chính, rồi bàn luận chém gió cho vui, thích thì theo cửa nào cho vui thôi chứ bia bọt em được mấy đâu mà. sắp tới @Red Arc VS @manhga_phuoclong (chấp em 2 trái) bác muốn theo k ?

KVKM

Đại Uý
hì hì, ý của em là giao lưu học hỏi là chính, rồi bàn luận chém gió cho vui, thích thì theo cửa nào cho vui thôi chứ bia bọt em được mấy đâu mà. sắp tới @Red Arc VS @manhga_phuoclong (chấp em 2 trái) bác muốn theo k ?
@Red Arc & @manhga_phuoclong mà chỉ chấp 2 vậy bác cũng là cao nhân rồi đó!o_O
:)
Vậy bác chỉ chấp được e 5 trái thôi:D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ra Hà Nội đánh thì anh theo, chứ ở trong đó, chúng mày cho anh ăn lươn rồi bảo là cá thì anh cũng chịu, sao chơi được

Mày đánh gai mà @Red Arc chấp có 2, anh em ơi chớ ai theo, bọn này hết tiền ăn tết nên ... đánh bóng bàn đây ạ :p:p:p:p

manhga_phuoclong

Đại Uý
Ra Hà Nội đánh thì anh theo, chứ ở trong đó, chúng mày cho anh ăn lươn rồi bảo là cá thì anh cũng chịu, sao chơi được

Mày đánh gai mà @Red Arc chấp có 2, anh em ơi chớ ai theo, bọn này hết tiền ăn tết nên ... đánh bóng bàn đây ạ :p:p:p:p
vậy bác cứ gác kèo với ai đó đi, theo ai cũng được, bác hâm mộ @Red Arc thì theo ảnh đi. ke ke

Trạng .... CÁ

Đại Tá
mình chưa nhìn thấy trạng cá đánh bao giờ nhưng ăn tùng@...mình xin ba bóng đánh 20 bia nhé
Bác em có biết đánh thế nào đâu mà chấp, có khi lại gai góc nữa thì cho em xin ngược ấy chứ

Em chơi vì vui thôi, đánh là cứ đánh, vui là chơi, nhưng mà ăn thua là em chạy, vì em hết sức để ăn thua rồi.

Vui vẻ mời nhau khác, nhưng thắng thua nó lại khác bác ạ, em biết tính em, nên không tham gia mấy vụ cạp độ đâu

manhga_phuoclong

Đại Uý
Bác em có biết đánh thế nào đâu mà chấp, có khi lại gai góc nữa thì cho em xin ngược ấy chứ

Em chơi vì vui thôi, đánh là cứ đánh, vui là chơi, nhưng mà ăn thua là em chạy, vì em hết sức để ăn thua rồi.

Vui vẻ mời nhau khác, nhưng thắng thua nó lại khác bác ạ, em biết tính em, nên không tham gia mấy vụ cạp độ đâu
Sao bác lại nói hơn thua, em nghĩ là vui và giao lưu thôi mà, bác @HUNGTRINHHB có nói là chưa thấy anh đánh bao giờ nên giao lưu thôi, có thể k theo bia. tùy bác mà. :D

HUNGTRINHHB

Đại Uý

thôi thì đánh ngang cũng được..thắng mất 10 bia..thua mất 10 bia xong cùng uống nhé đại tá...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
thôi thì đánh ngang cũng được..thắng mất 10 bia..thua mất 10 bia xong cùng uống nhé đại tá...
Đấy, bóng bánh là phải chơi trên TINH THẦN THỂ THAO, tuyệt đối không chơi trên TINH THẦN THƯỢNG VÕ :p

CÁI IN ĐẬM thì cho em xin nhé, em nhường bác cả :eek: vì em không biết uống :(

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Đấy, bóng bánh là phải chơi trên TINH THẦN THỂ THAO, tuyệt đối không chơi trên TINH THẦN THƯỢNG VÕ :p

CÁI IN ĐẬM thì cho em xin nhé, em nhường bác cả :eek: vì em không biết uống :(
Thế này thì không ổn rồi . Làm thằng đàn ông là ; Chiều tỉnh táo xách vợt đi 1 bên đường . Tối BB xong ... đi nghênh ngang giữa đường ... đếch sợ ai , gặp ai cũng hỏi - ĐƯỜNG VỀ NHÀ CHOA ĐI ĐƯỜNG NÀO HÈ . Chú e phí quá .

Bình luận từ Facebook