Thắc mắc nho nhỏ

zhang là vis

Đại Uý
ở mục top poster em để ý bài em hơn 1000 bài rồi mà sáng nay nhìn bên cột đấy thấy bài còn có 975,em thì cũng không phải ham hố cầm top post bài chạy đua nhưng em không hiểu tại sao số bài post của em lại bị tụt như thế :( bác mod nào giải đáp giúp em với ạ,em cảm ơn :)

Drhongson

Đại Tá
ở mục top poster em để ý bài em hơn 1000 bài rồi mà sáng nay nhìn bên cột đấy thấy bài còn có 975,em thì cũng không phải ham hố cầm top post bài chạy đua nhưng em không hiểu tại sao số bài post của em lại bị tụt như thế :( bác mod nào giải đáp giúp em với ạ,em cảm ơn :)
Mấy bác rành về kỹ thuật sẽ trả lời bạn kỹ hơn .
Nhưng mình lấy ví dụ 1 trường hợp này của mình để bạn thấy bài bị hao hụt.
Ví dụ hôm trước mình mở Topic , mình viết nhiều bài trong đó , sau đấy có mấy bác
vào cãi nhau mất hòa khí , mình nhờ SM4 xóa topic ,
vậy là đương nhiên những bài ấy cũng biến mất.
vài dòng chia sẻ cùng bạn , chúc bạn vui .
Thân mến

zhang là vis

Đại Uý
Mấy bác rành về kỹ thuật sẽ trả lời bạn kỹ hơn .
Nhưng mình lấy ví dụ 1 trường hợp này của mình để bạn thấy bài bị hao hụt.
Ví dụ hôm trước mình mở Topic , mình viết nhiều bài trong đó , sau đấy có mấy bác
vào cãi nhau mất hòa khí , mình nhờ SM4 xóa topic ,
vậy là đương nhiên những bài ấy cũng biến mất.
vài dòng chia sẻ cùng bạn , chúc bạn vui .
Thân mến

:) dạ vâng số bài hao hụt cũng không quan trọng với em lắm,nhưng điều em muốn hỏi là tại sao bài em hao hụt,do kĩ thuật hay do em post bài linh tinh có vấn đề gì sai quy định của diễn đàn thì nhắc em để em còn sửa không tái phạm nữa thôi ạ :)

thuongtihar

Thượng Sỹ
:) dạ vâng số bài hao hụt cũng không quan trọng với em lắm,nhưng điều em muốn hỏi là tại sao bài em hao hụt,do kĩ thuật hay do em post bài linh tinh có vấn đề gì sai quy định của diễn đàn thì nhắc em để em còn sửa không tái phạm nữa thôi ạ :)

Chú như thế là rất ngoan nhé........Cứ thế mà phát huy ^^

Drhongson

Đại Tá
Mình nghĩ là bài của bạn vô tình nằm trong 1 topic bị xoá mà thôi ,
chứ nếu vi phạm bị xoá bài thì MOD đã có nhắc nhở rồi .
Với lại bạn ngoan thế này thì ai mà nỡ xoá ... hì .

zhang là vis

Đại Uý
dạ vâng,rất có thể như thế ạ ^^ coi như thắc mắc được giải quyết, thanks bác Drhongson,em muốn ấn nút thanks lắm nhưng đang cố gắng giữ số 66 cho đẹp,hehe

Bình luận từ Facebook