Thông tin, hình ảnh đội PING PONG Store tham gia Hà Nội Premiership 2013

dù ko có đc trận chiến thắng trong ngày đầu ra quân!! nhưng dù sao ae ta đã đoàn kết ,cố gắng hết sức chống lại đoàn quân "lyon" trên sân đội bạn,hy vọng những trận tiếp theo ae ta sẽ đc hưởng niềm vui chiến thắng, để bia và hội thi nổ + hội thi chém thêm phần long trọng ạ :)) :)

pingpong cố lên .....................................

metri

Binh Nhì
dù ko có đc trận chiến thắng trong ngày đầu ra quân!! nhưng dù sao ae ta đã đoàn kết ,cố gắng hết sức chống lại đoàn quân "lyon" trên sân đội bạn,hy vọng những trận tiếp theo ae ta sẽ đc hưởng niềm vui chiến thắng, để bia và hội thi nổ + hội thi chém thêm phần long trọng ạ :)) :)

Đúng dấy iubb ơi. BB cũng quan trọng, nhưng quan trọng hơn là anh em đoàn kết, vui và khỏe.
Tặng iubb nè

DSC_7954 của metri2012, trên Flickr

Tiến chém nè. Cố lên em nhé không lại thành Tiến đốt đấy

DSC_7959 của metri2012, trên Flickr

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đội PPS lắm tay máy chụp ác chiến thật. Chưa biết oánh đc thua sao mà nhìn chân dung nhau đã thấy ghê đấy!

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Chiều qua tại sới Cường Bắc đã diễn ra trận đấu vô cùng căng thẳng giữa PPS và Pluzz
PPS đã xuất sắc vượt qua Pluzz chiến thắng nghẹt thở và sát nút với tỉ số 5-4
Cả đội thi đấu thật tuyệt,tinh thần cả đội thật tuyệt,liên hoan và sau liên hoan trên cả tuyệt :xxxxxxxx
Chúc mừng trận thắng đầu tiên của cả đội....*tung hoa tung hoa*

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Em đã liên lạc với đội TGU xin dời lịch thi đấu sang chiều chủ nhật và đội bạn đã đồng ý rồi ạ :)
Dương Cô Nương đại cáo :)))

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Chiều qua tại sới Cường Bắc đã diễn ra trận đấu vô cùng căng thẳng giữa PPS và Pluzz
PPS đã xuất sắc vượt qua Pluzz chiến thắng nghẹt thở và sát nút với tỉ số 5-4
Cả đội thi đấu thật tuyệt,tinh thần cả đội thật tuyệt,liên hoan và sau liên hoan trên cả tuyệt :xxxxxxxx
Chúc mừng trận thắng đầu tiên của cả đội....*tung hoa tung hoa*

ui, cả đội đi đường trường cả ngày mà vẫn chiến dũng mãnh quá :cool:
chúc mừng chúc mừng đội với chiến thắng mở màn như Dương cô nương nói...thật tuyệt :XXXXXX

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
Mai cả đội đến tập duyệt 1 lượt để chuẩn bị cho CN thi đấu với TGU sới CB zê .........ê,...................eeeeeeeeeeeeeeeeê

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
chúc toàn thể ae co thêm chiến thắng trên sân của TGU :D

Mai cả đội lại chiến thắng rực rỡ rồi liên hoan rực rỡ chứ ạ :)
Mai đội mình sẽ thi đấu trên sân khách tại trường THPT Khương Đình ạ.Sới anh Minh đỏ đó ạ.
Anh Đội trưởng chỉ đạo tập trung và đi đứng thế nào đi ạ?

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
Chúc cả đội mình chiều nay thi đấu thành công rực rỡ A metri, A thắng, A Cường, A tiến_chém, A Thuantcgrop, A Quân, A TungKT, iubb, Duy Anh, Duong_co_nuong !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
thông báo theo lịch của BTC ngày mai 1/6 được nghỉ T7 tuần sau đội chúng ta sẽ tiếp đón NKHN tại sân nhà CB chúc mọi người nghỉ nghoi và tập luyện để đạt kết quả tốt

iubb

Binh Nhất
thông báo theo lịch của BTC ngày mai 1/6 được nghỉ T7 tuần sau đội chúng ta sẽ tiếp đón NKHN tại sân nhà CB chúc mọi người nghỉ nghoi và tập luyện để đạt kết quả tốt

chúc toàn thể ae có 2 ngày cuối tuần vui vẻ bên gia đình :D

iubb

Binh Nhất
tin hơi nhanh PINGPONG STORE 5-4 NKHN 2
chúc mừng toàn thể ae nhà ta đã có trận thắng tiếp theo..hy vọng mạch chiến thắng còn nối dài daì ạ :)

metri

Binh Nhì
Tuần này đội mình sẽ có một trận đấu hứa hẹn nhiều khó khăn với đội Cổ nhuế. Anh em cố gắng tập luyện để đạt thành tích tốt nhé. Lịch tập thường xuyên sẽ chuyển sang thứ 6. Còn trong tuần ai rảnh rỗi cứ hú một tiếng để anh em tụ họp nha.

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

tuần này chúng ta sẽ gặp đôi thủ rất mạnh là cổ nhuế.anh em chủ lực tập luyện tốt vào nhe BiaBiaBiaBia

Bình luận từ Facebook