Tenergy 19

push

Trung Uý
Anh em nào đã trải nghiệm thực tế Tenergy 19 mới ra của BTY chia sẻ với anh em với, số với Ten 05 và Dignic 05 thế nào ah.

Cảm ơn ae!

Kk119xm

Binh Nhì
Nghe đồn đại là để đánh trái thôi. Mềm cỡ kiểu 05FX!
Xin phép bác em nói vài lời. Em mới chơi môn bóng bàn này. Biết đến hội nhóm mình. Đọc nhiều bình luận của bác nên biết bác là người rất nhiệt huyết với diễn đàn và ae mới. Rất mong nhận đc lời khuyên của bác cho những người mới như em. Xin phép bác. Em mới lấy cốt yinhe pd 437. Dự định em chơi fh evolution mxp. Bh razka7. Cho em hỏi là combo vậy liệu có ổn ko ạh? Và nếu ko thì em có thể chơi combo nào mà kinh tế 1 chút ạh. Thanks bác trước. Vì mới chơi nên lối chơi của em chủ yếu là bạt giật fh. Bh thì gò đẩy cắt bóng thỉnh thoảng ngon mới giật thôi ạh.

Trainee

Đại Tá
Xin phép bác em nói vài lời. Em mới chơi môn bóng bàn này. Biết đến hội nhóm mình. Đọc nhiều bình luận của bác nên biết bác là người rất nhiệt huyết với diễn đàn và ae mới. Rất mong nhận đc lời khuyên của bác cho những người mới như em. Xin phép bác. Em mới lấy cốt yinhe pd 437. Dự định em chơi fh evolution mxp. Bh razka7. Cho em hỏi là combo vậy liệu có ổn ko ạh? Và nếu ko thì em có thể chơi combo nào mà kinh tế 1 chút ạh. Thanks bác trước. Vì mới chơi nên lối chơi của em chủ yếu là bạt giật fh. Bh thì gò đẩy cắt bóng thỉnh thoảng ngon mới giật thôi ạh.

KK, chẳng qua là có dạo dư thời gian, mấy anh em thân hay lên diễn đàn tán chuyện thôi bạn, cũng là mầy mò cho mình tự tìm hiểu; Giờ đỡ lắm rồi! :D
Theo mình thì combo mút nào không quá quan trọng, chỉ cần là loại tốt là được; 2 mút trên là loại tốt, nhưng R7 bên trái thì có lẽ hơi cứng chút theo rơ đó và bên phải mút kia;
Tinh thần chung thì mình khuyên bạn lên chợ bóng bàn (Facebook) mua hàng cũ nội địa (Nhật, Đức) để đánh cho kinh tế và đa dạng lựa chọn! Vô số lựa chọn và nhiều thông tin trên đó cho bạn!

Trainee

Đại Tá
Oài, nếu vậy là mềm hơn Ten 05 khá nhiều đấy,
Mình mới nghe một người quen, dân trải nghiệm nhiều review vậy thôi, còn lại hãng hay shop qc thì lại nói tương đương độ cứng nhưng nhanh và xoáy hơn - nghe hấp dẫn hơn!

Qcuong

Binh Nhất
mềm hơn ten05 nhanh hơn ten05 xíu còn xoáy thì vẫn vậy

cautru123

Binh Nhất
Em thấy mặt này cảm giác lưu bóng hơn ten 05, mềm hơn ten 05 thấy rõ lúc đánh với cốt alc.Bóng sang có vẻ chậm hơn ten 05 nhưng nó xoáy vẫn cao có thể ngang hoặc hơn ten 05.

Thái Khang

Trung Uý
Đào mộ tí.
Sau khi đọc thông tin anh em chia sẻ, mình đã đầu tư và ưng ý nhất những em này trong thời gian qua

Attachments

2.3 MB · Đọc: 154

Phuong_sardius

Đại Uý
Nói rõ đi bạn: so sánh cụ thể với mặt nào đó( vd ten05; ten 80...) cho ae dễ hình dung.
Cũng xin phép đào mộ tý ti
Ten19 cho cảm giác giống như Ten64 nhưng lưu bóng ít hơn, bóng xoáy hơn và vòng cung cao. Đặc biệt đấm trái(bắn trái) rất ngon. Trọng lượng khá nhẹ 10/9 so với Ten64

Thái Khang

Trung Uý
Nói rõ đi bạn: so sánh cụ thể với mặt nào đó( vd ten05; ten 80...) cho ae dễ hình dung.
Cũng xin phép đào mộ tý ti
ý mình là trải nghiệm nhiều loại như Rakza 7, QuantumX Pro, những mình hài lòng em Ten 19 này cho em bên phải, em Dignics 05 là để dự phòng khi nào em Ten 19 te tua thì thay vào.
Có vẻ mình hợp vói nó, chứ ý mình ấy mặt kia không phải không hay.

Bình luận từ Facebook