TÀU ĐẠO ĐÂY. hurricane long ll

CUONG.84

Thượng Sỹ
Do tập lại cơ bản mà thầy giáo chặn mặt tàu khó quá nên e phải chuyển qua nhật đạo, tạm thời chia tay tầu đạo một thời gian nên muốn thanh lý một cặp cuồng phong sau: Cốt hurricane long ll giá 3100k còn nguyên vẹn chưa hề sứt mẻ ji,chất gỗ cực đẹp . Mặt h3nt 700k. bao ship toàn quốc.

http://i.upanh.com/rtnonz[/url [B][SIZE=4][COLOR="#FF0000"]close topic[/COLOR][/SIZE][/B]

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Thế là mình lại phải tạm thời chia tay một thành viên hội Tàu đạo thân thiết rồi. Hẹn gặp lại Cường nhé!thèm Bia

CUONG.84

Thượng Sỹ
Thế là mình lại phải tạm thời chia tay một thành viên hội Tàu đạo thân thiết rồi. Hẹn gặp lại Cường nhé!thèm Bia

kakkaakak................ ko lâu đâu a sẽ quay lại tầu đao thôi. e tập vài tháng thôi mà.

dung.vima

Moderator
kakkaakak................ ko lâu đâu a sẽ quay lại tầu đao thôi. e tập vài tháng thôi mà.

Khó đấy anh, khi mà anh làm quen được kỹ thuật vỗ bóng và phát huy được GA rồi thì anh quay lại kĩ thuật miết bóng của tàu khó lắm lắm đấy.
Em không tnao quay lại tàu được, gượng tay dã man

Ttfan2012

Đại Tá
Khó đấy anh, khi mà anh làm quen được kỹ thuật vỗ bóng và phát huy được GA rồi thì anh quay lại kĩ thuật miết bóng của tàu khó lắm lắm đấy.
Em không tnao quay lại tàu được, gượng tay dã man

Kể ra cũng đúng đấy. Bây giờ mình đánh mặt nhật với vợt cácbon cũng thấy ngượng ngượng tay thế nào ấy. Khi đôi công thì không có vấn đề gì nhưng khi bắt giao bóng hoặc giật moi thì đúng là khác hẳn mặt Tàu thật.

delpiero104

Thiếu Uý
Kể ra cũng đúng đấy. Bây giờ mình đánh mặt nhật với vợt cácbon cũng thấy ngượng ngượng tay thế nào ấy. Khi đôi công thì không có vấn đề gì nhưng khi bắt giao bóng hoặc giật moi thì đúng là khác hẳn mặt Tàu thật.
Chiều em thử dán FH với Ten 05 cho Long II không biết cảm giác thế nào.

Ttfan2012

Đại Tá
Chiều em thử dán FH với Ten 05 cho Long II không biết cảm giác thế nào.

Tin mình đi, thằng ku Mã Long nó dùng BH Ten 05 không phải là "ngẫu hứng qua cầu đâu". Mình đã đánh thử rồi, quả giật bên BH sẽ rất xoáy và nhanh đó.Bia

Ttfan2012

Đại Tá
Hôm trước em xoay sang Fh đánh khá thích chiều đánh cả hai mặt xem cảm giác thế nào.

FH của Long II nếu không đánh mặt Tàu thì sẽ có nhiều lựa chọn lắm: Ten 05, Palio Blitz 2010, Rakza 7 hoặc Donic Blue Fire M1 chắc cũng o.k.

kodematem

Trung Sỹ
Mà thực ra Long II nảy có kém gì cốt Cacbon đâu nhỉ. Cường cứ lắp mặt Nhật-Đức vào mà tập là O.K thôi mà. Bia

bạn này chuẩn không cần chỉnh luôn.mình thử rồi FH ten 05 BH ten 64 cứ gọi là không thua bất khì em nào.cốt long 2 cảm giác trung bình ,điều kiển cao, dễ ghép mút mà. mà thử ten 05 fh và ten 05fx bh cũng vẫn ngon.nên giư lại đánh mút tầu là chuẩn

vietcan

Đại Tá
Do tập lại cơ bản mà thầy giáo chặn mặt tàu khó quá nên e phải chuyển qua nhật đạo, tạm thời chia tay tầu đạo một thời gian nên muốn thanh lý một cặp cuồng phong sau: Cốt hurricane long ll giá 3100k còn nguyên vẹn chưa hề sứt mẻ ji,chất gỗ cực đẹp . Mặt h3nt 700k. bao ship toàn quốc.

http://i.upanh.com/rtnonz
thằng ku này...sao ko tìm thầy dậy chặn đc y...thiếu gi đâu ma lại bỏ Tàu vậy...mà làm gì có thầy nào đi dạy lại kêu ko chăn đc bắt hs thay vũ khí vậy

Bình luận từ Facebook