tấn công và phòng thủ thì nên dùng mặt gai gì?

TNTHI HAGIANG

Trung Sỹ
xin các cao thủ tư vấn giúp mình loại MẶT GAI nào có thể vừa đánh tấn công và phòng thủ tốt hiện nay ở VN? xin cám ơn

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
tất cả các loại gai đều có thể tấn công và phòng thủ.... nên ko biết tư vấn sao cho hợp. bạn có lối đánh thế lào mới biết mà tư vấn. vừa công vừa hủ thì chọn bán phản xoáy dawei 388C-1 lót khoảng 1,2mm là ok.

TNTHI HAGIANG

Trung Sỹ
tất cả các loại gai đều có thể tấn công và phòng thủ.... nên ko biết tư vấn sao cho hợp. bạn có lối đánh thế lào mới biết mà tư vấn. vừa công vừa hủ thì chọn bán phản xoáy dawei 388C-1 lót khoảng 1,2mm là ok.
hiện mình mới dán dawei 388c-1 nhưng là 1,8 mình mới chuyển sang đánh mặt trái gai nên chưa biết loại nào tốt ,dơ mình đánh có thể ve trái ,cắt ,gò và đang tập quả lốp trái ( mặt láng ) bây giờ muốn chuyển đánh gai (vì già rồi ,mà mình đở giao bóng xoáy chưa tốt lắm),còn dơ phải thì mình công cũng tạm được( giật ,bạt ..) xem trên mạng thấy có nhiều loại gai quá nên bị loạn (có loại chỉ vài trăm ngàn ,nhưng có loại hơn một triệu):mad:
,

thaythuydn

Đại Tá
hiện mình mới dán dawei 388c-1 nhưng là 1,8 mình mới chuyển sang đánh mặt trái gai nên chưa biết loại nào tốt ,dơ mình đánh có thể ve trái ,cắt ,gò và đang tập quả lốp trái ( mặt láng ) bây giờ muốn chuyển đánh gai (vì già rồi ,mà mình đở giao bóng xoáy chưa tốt lắm),còn dơ phải thì mình công cũng tạm được( giật ,bạt ..) xem trên mạng thấy có nhiều loại gai quá nên bị loạn (có loại chỉ vài trăm ngàn ,nhưng có loại hơn một triệu):mad:
,
Có thể dùng phantom 011 của hảng Yasaka ,phản xoáy,gai dài(củng rẻ thôi), hoặc gai ngắn tân công,chận đẩy SPECTRAL như Nga nhân (XERGEI).Dỉ nhiên KHÔNG bao giờ loại vừa công vừa thủ ĐỀU như nhau cả.Được mặt này,thì mất mặt khác.There is NO choice without pain

tanya

Thượng Sỹ
,
dùng gai 388C1 thì đừng xài lót dày quá chủ thớt ơi,nên xài lót từ 1.0mm đến 1.5mm là đc rồi

Bình luận từ Facebook