Tầm sư học đạo

Lộ Cộ

Binh Nhì
Chào các bác.
E mới tập chơi môn này. Các bác cho e hỏi gần khu vực sân bay CB nhà mình có CLB nào dạy không vậy? Thày có tiếng chút và giá thế nào? Mong các bác chỉ điểm cho.
Cám ơn các bác.

Andro Hiloom

Binh Nhì
Gần sân bay có CLB ngon nhất là CLB Thái Lâm, của anh Thái, chủ tịch liên đoàn bóng bàn Hải Phòng, ngõ 654 Ngô gia tự đi thẳng vào. Ở đó không có thày dạy mà có rất nhiều thầy.... Bạn cứ đến đó hỏi là tốt nhất. Thày dạy hay tại Hải Phòng, hiện giờ mình cho là có 2 nơi, 1 Thầy Khánh ở Hồ sen, và thầy Hùng ở Đồng Tâm. Trước kia có Hương gai ở.... Máy Tơ cũng dạy, nhưng giờ không biết em ấy còn dạy không??

Lộ Cộ

Binh Nhì
Gần sân bay có CLB ngon nhất là CLB Thái Lâm, của anh Thái, chủ tịch liên đoàn bóng bàn Hải Phòng, ngõ 654 Ngô gia tự đi thẳng vào. Ở đó không có thày dạy mà có rất nhiều thầy.... Bạn cứ đến đó hỏi là tốt nhất. Thày dạy hay tại Hải Phòng, hiện giờ mình cho là có 2 nơi, 1 Thầy Khánh ở Hồ sen, và thầy Hùng ở Đồng Tâm. Trước kia có Hương gai ở.... Máy Tơ cũng dạy, nhưng giờ không biết em ấy còn dạy không??
Cám ơn bác.

Lộ Cộ

Binh Nhì
Rất tiếc đã đến chỗ CLB Thái Lâm hỏi nhưng ở đấy chỉ nhận dạy vào T7 và CN. Thời gian này không thích hợp với tôi lắm. Phiền bác có thể chỉ rõ địa chỉ CLB nơi Thày Khánh và thày Hùng được không? Tôi mới chuyển đến HP nên không rành đường xá cũng như các CLB bb.
Ae nào ghé qua biết thông tin gì xin chỉ giúp. Cám ơn.

dichphonghp

Thiếu Uý
Chào các bác.
E mới tập chơi môn này. Các bác cho e hỏi gần khu vực sân bay CB nhà mình có CLB nào dạy không vậy? Thày có tiếng chút và giá thế nào? Mong các bác chỉ điểm cho.
Cám ơn các bác.
Bác ra chỗ vệt tiệp hỏi tập thầy hùng hay thầy dũng cũng được

dungatvt

Thượng Tá
Thế nào là sư? Nhất tự vi sư, bán tự vi sư: 1 chữ cũng là thày mà nửa chữ cũng là thày. Tùy vào mục đích theo đuổi của mỗi người mà có cách học riêng của mình. Xem "lý lịch" thì thấy em cũng gọi không trẻ nữa mà có những nhận định có phần tiêu cực (chưa quá 40 thì đương nhiên ít tuổi hơn tôi rồi). Một cái tựa đề vui vui cho đời đỡ mệt nhọc mà cũng soi mói trong khi rất nhiều bạn nhiệt tình hướng dẫn. Có cần nhất thiết thế không khi em chẳng giúp gì được tôi mà lại buông những câu như thế. Ai hơn tôi thì đều có thể làm sư của tôi được nhưng những người có tiếng dù sao họ cũng đã có những "nghiệp vụ sư phạm" hơn để truyền lại cho học trò. Tiếng là tiếng ở chỗ đó.
Cuộc sống muôn màu. Hay. Dù sao cũng cám ơn đã hướng dẫn.
Một chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy, nữ chửa cũng là thầy!

Chào các bác.
Cám ơn các bác.
Rất tiếc đã đến chỗ CLB Thái Lâm hỏi nhưng ở đấy chỉ nhận dạy vào T7 và CN. Thời gian này không thích hợp với tôi lắm. Phiền bác có thể chỉ rõ địa chỉ CLB nơi Thày Khánh và thày Hùng được không? Tôi mới chuyển đến HP nên không rành đường xá cũng như các CLB bb.
Ae nào ghé qua biết thông tin gì xin chỉ giúp. Cám ơn.
Chào các bác.
Cám ơn các bác.
Chào bác. Bác có tìm được lớp chưa. Có thì chỉ giúp em với. Em cũng đang muốn học. Vào thứ 7 cn cũng được. Trân trọng.

Nếu bạn ở gần khu vực đường Ngô Gia Tự thì đến Trung tâm thể thao Đa Năng số 654/26 có thày Quân. Trình thày khỏi nghĩ.
Thế ak anh có học ở đó không? học phí thì bao nhiêu vậy anh. em ở ngay trung hành mà. mà cho e hỏi chút nữa là trung tâm mấy giờ mở cửa vậy ạ.

Lộ Cộ

Binh Nhì
Thế ak anh có học ở đó không? học phí thì bao nhiêu vậy anh. em ở ngay trung hành mà. mà cho e hỏi chút nữa là trung tâm mấy giờ mở cửa vậy ạ.
Tớ lại bận đi công tác dài ngày nên chưa làm học trò ở đấy được, xem thày quân chiến rồi. Học phí 120k/h. Cơ sở vật chất đẹp, mùa hè có điều hoà. Thày dayj từ 5h. Có điều kiện nên đến tập.

Tớ lại bận đi công tác dài ngày nên chưa làm học trò ở đấy được, xem thày quân chiến rồi. Học phí 120k/h. Cơ sở vật chất đẹp, mùa hè có điều hoà. Thày dayj từ 5h. Có điều kiện nên đến tập.
Dạ em cảm ơn. Nay em ra hỏi rồi anh ak. Họ bảo đóng có 400k 1 tháng mà. Bác đi bao jo về ? Hôm nào dao hữu một chút nhỉ?

Bình luận từ Facebook