Tâm sự của 1 member tâm huyết

Drhongson

Đại Tá
Hôm rồi mình đi uống cafe với 1 tay vợt tầm A2 , cũng là 1 member kỳ cựu của diễn đàn , nghe bạn ấy tâm sự mà càng thấy nể
tấm lòng của bạn ấy với diễn đàn , với bóng bàn . Đại để bạn ấy tâm sự thế này
<< Sao bây giờ bóng bàn và diễn đàn nó như 1 cái nghiệp , cứ quấn riết không rời đuoc .
Vì làm nghề buôn bán tự do , kinh tế tạm ổn rồi nên khá rảnh , hết loanh quanh các shop kiếm cốt mút mới
lại lòng zòng mấy club đánh giao lưu kiếm tí mồ hôi mỗi ngày , có ngày ghé tới 3,4 câu lạc bộ ,
gặp gỡ quần thảo với hàng chục hảo thủ mới thấy đã , tối về dạy kèm cho 1,2 học trò là người quen ,
rồi khi con gái rảnh thì đưa bé đi đánh giao lưu ...
Về tới nhà là online vào diễn đàn ngay để hóng tin tức bóng bàn tứ xứ ,tuy ít viết bài nhưng đọc không sót tin nào ...
Riết rồi <<lậm >> quá nặng , coi trọng chuyện của diễn đàn còn hơn việc nhà nữa , cứ thấy cái gì đắc ý
là vui sướng như con nít đuoc quà , khi thấy chuyện gì chướng mắt thì cũng bực bội cả buổi .
Những khi thấy cái gì có thể cải tiến giúp diễn đàn hoạt động tốt hơn thì phone í ới khắp các anh em
MIN MOD để góp tí ý kiến ý cò về việc làm giải này giải kia , việc cải tiến trang Web , việc thay banner ,
việc tăng cường quảng cáo kiếm thêm tài chính ... ,bản thân cứ tưởng là mình có sáng kiến hay ho bổ ích , nhưng lắm khi các vị
MIN MOD ấy đều biết hết cả rồi ... thế đấy , vậy mà vẫn cảm thấy vui vì thấy diễn đàn ngày càng có nhiều
hoạt động vui vẻ lành mạnh , hiếm có cãi cọ mất đoàn kết , tất cả anh em đều chơi vui vẻ , mấy ông xấu nết
cũng tự biết sửa mình mà hòa vào dòng chảy chung...>>.
Mình nghe bạn ấy hăng say bộc bạch niềm đam mê bừng bừng mà mình thấy vui lây .
Bạn này ít viết bài , mình thấy tấm lòng của bạn ấy với bóng bàn , với diễn đàn thật đáng quý nên ghi lại đôi dòng
chia sẻ cùng anh em mình. Ai ai cũng như bạn ấy thì ai ai cũng càng sướng . hihi.

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Bài viết rất hay bác à!!!!!!!!!!
Đây là mình lược ghi lại bầu tâm sự của bạn ấy thôi bác ạ , chứ nếu ai mà đuoc nghe bạn ấy tâm sự trực tiếp thì
cứ gọi là rừng rực nóng hổi rậm rật tay chân ngay . hì

Last edited by a moderator:

ltdung

Trung Uý
Có những lúc em tự hỏi liệu các diễn đàn thể thao khác có được đông vui, các member như anh em 1 nhà như BB.ORG không nhỉ!? Anh em gặp nhau là tay bắt mặt mừng, giao lưu bàn bóng, bàn bia, tâm sự có khi đến 2-3 h sáng.
Mình thật sáng suốt và tự hào đã chơi môn pingpong và là thành viên của ORG.:)

XeLu3b@nh

Đại Tá
Nghe bác tường thuật lại mà e cữ ngỡ là bác tâm sự cơ, đó là ai vậy bác? để hnao` có thời gian ới bác này đi làm tí^^a.

kater

Thượng Sỹ
Có những lúc em tự hỏi liệu các diễn đàn thể thao khác có được đông vui, các member như anh em 1 nhà như BB.ORG không nhỉ!? Anh em gặp nhau là tay bắt mặt mừng, giao lưu bàn bóng, bàn bia, tâm sự có khi đến 2-3 h sáng.
Mình thật sáng suốt và tự hào đã chơi môn pingpong và là thành viên của ORG.:)

Bác mà vào diễn đàn vinhxuan.org thì thấy đấu đá nhau loạn cả lên ,toàn chuyện thị phi

Bình luận từ Facebook