Tâm lý khi thi đấu?

tuan777

Thượng Sỹ
Em này Hugo CALDERANO, người Brazil, kỹ thuật thì miễn bàn. Em nghĩ là trình độ em này cấp thế giới rồi nhưng chắc chắn ko bằng mấy em bên TQ được, thế nhưng mà khi thi đấu thì em này ra đòn rất tự tin, động tác thấy rất hoang sơ chân chất như kiểu đá banh Latin - Brazil nhưng lại rất nhanh nhẹn. Và cuối cùng là em này vừa loại hàng loạt tay vợt top 1 để vào chung kết. Phải chăng em này chiến thắng là nhờ có chỉ đạo chiến thuật tốt của HLV?

phuongnguyen

Đại Tá
Em này Hugo CALDERANO, người Brazil, kỹ thuật thì miễn bàn. Em nghĩ là trình độ em này cấp thế giới rồi nhưng chắc chắn ko bằng mấy em bên TQ được, thế nhưng mà khi thi đấu thì em này ra đòn rất tự tin, động tác thấy rất hoang sơ chân chất như kiểu đá banh Latin - Brazil nhưng lại rất nhanh nhẹn. Và cuối cùng là em này vừa loại hàng loạt tay vợt top 1 để vào chung kết. Phải chăng em này chiến thắng là nhờ có chỉ đạo chiến thuật tốt của HLV?
Vừa lãnh 0:4 vs Fang z dong
Khong tua voi China đuoc

Batmatbong

Binh Nhất
Cu này trái rất hay, khá bất ngờ tuy nhiên quả phải chưa ổn định và sát thủ. Chung kết hôm qua 2 sec đầu làm bất ngờ Fan Zhendong tuy nhiên chưa đủ bản lĩnh để thắng dù dẫn khá xa 9-5 sec 1 mà vẫn bị lội. Tuy nhiên trận ăn Lin gaoyuan 4-0 rất ân tượng. Thế mới thấy ngoài Fan ra thì mấy cu như Lin hay Liang jingkun trong nước hổ báo chứ ra ngoài thì y như cọp vồ ếch vậy.

Bình luận từ Facebook