Tạm biệt ....

thaythuydn

Đại Tá
Chào các bạn Bóng bàn.

Sau nhiều ngày im hơi lặng tiếng, hôm nay mình xin ghé lại diễn đàn để nói lời từ biệt môn bóng bàn mà mình đam mê từ ngày cắp sách tới trường, Mặc dầu chỉ biết đánh, mê phong trào để lấy niềm vui trong cuộc sống nhưng không giỏi, Sóng gió đã đã đi qua, bản thân mình đã lấy lại phần nào sau biến cố của cuộc đời.

Tạm biệt diễn đàn Bongban.org, tạm biệt những cụm từ liên quan đến Bóng Bàn (Bóng bàn Pmc, Hội Những người yêu thích Bóng bàn...).

Tạm biệt sân chơi lớn, chúc các hảo hán luôn hoạt động mạnh mẽ, vui chơi hết mình, nhiệt tình và thành công.

Kỷ niệm còn sót lại

p/s
Mình vẫn thi thoảng vui chơi ở khu vùng trũng (Vgas), tạm biệt!:(
Đến và đi là chuyện bình thường trên cỏi đời dâu bể này,nhưng bạn có thể cho biết LÝ DO được không?

o3ma

Đại Tá
Chào anh, em biết anh qua lời kể của một số anh em nhưng chưa hề gặp, Đà nẵng, Sông thu tụi em cũng đã từng đến và giao lưu rồi, Dự kiến tháng năm này có hội thao ngoài đó, em sẽ nghỉ tham gia các sân chơi lớn vì không hợp với trình độ của mình mà thôi. Thi thoảng sẽ múa vui để ra mồ hôi anh ạ. Chúc các anh đang chơi, đam mê luôn phát huy hết khả năng của mình.
Ah, hóa ra bác tạm biệt hệ thống giải "nghiệp dư" để chơi ở "bán nghiệp dư". Nãy đọc mà cứ đoán lung tung mãi.
Chúc bác luôn mạnh khỏe và duy trì tại "bán nghiệp dư" để nâng cao sức khỏe. :D

Bình luận từ Facebook