tại sao tôi lại mất bài(Nhà quàn cổ mộ phi ảnh vợt ...

diễn đần thay đổi hơi lung tung các bài viết của tôi ở mục chuyện bóng bàn mất hết rồi mà tội lại không lưu các bạn có thể phục hồi truyện NHÀ QUÀ CỔ MỘ của tôi ko????

thật là buồn tôi tìm thấy USB cắm vào máy có khách tắt máy khi mở ra ko còn gì vi rut ăn hết rồi ai có thể phục hồi cho tôi truyện NHÀ QUÀN CỔ MỘ KO TRANG NÀY SO VỚI TRƯỚC KÉM QUÁ QUÁ RỐI RẮM và mất trang liên tục

meoluoitmb

Đại Tá
thật là buồn tôi tìm thấy USB cắm vào máy có khách tắt máy khi mở ra ko còn gì vi rut ăn hết rồi ai có thể phục hồi cho tôi truyện NHÀ QUÀN CỔ MỘ KO TRANG NÀY SO VỚI TRƯỚC KÉM QUÁ QUÁ RỐI RẮM và mất trang liên tục
===
Ca này khó, không ai có thể giúp được anh ngoài Sếp của diễn đàn. Chúc anh sớm lấy lại được những thứ mình cần.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Bác thử kiểm tra usb xem dung lượng còn lại có phug hợp với dữ liệu đang chứa trong usb không? Nếu usb báo đã chiếm một phần dung lượng mà mở usb lên thấy trống trơn là do bị virut ẩn file đó bác. Bác dùng phần mềm hiện file ẩn của bkav là fixattrb sẽ hiệu quả. E đã dùng rồi, thấy thật là tuyệt vời, k thể nào tin nổi...

meoluoitmb

Đại Tá
Bác thử kiểm tra usb xem dung lượng còn lại có phug hợp với dữ liệu đang chứa trong usb không? Nếu usb báo đã chiếm một phần dung lượng mà mở usb lên thấy trống trơn là do bị virut ẩn file đó bác. Bác dùng phần mềm hiện file ẩn của bkav là fixattrb sẽ hiệu quả. E đã dùng rồi, thấy thật là tuyệt vời, k thể nào tin nổi...
Đưa link phần mềm ấy cho bác ấy đi em.....

tcgroup

Bố cu Tít
Như mọi người được biết vào năm 2012 diễn đàn bị sự cố lớn khi mất toàn bộ dữ liệu của diễn đàn, kể từ đó đến nay BQT đã thuê 1 đơn vị chuyên nghiệp quản lý và bảo trì diễn đàn nên hiện tượng mất dữ liệu không xảy ra nữa.

Nếu các bài viết không vi phạm nội quy thì chắc chắn là sẽ không có Min Mod nào xoá bài đâu ạ, bác kiểm tra lại giúp chứ em search thì không có tên bài nào như thế ạ

Bình luận từ Facebook