Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Năm nay Quỳnh đánh đồng đội rất hay....toàn ăn những trận quan trọng....đúng là kỳ sea game cuối đầy kỷ niệm....!
Với đà này của BBVN thì Quỳnh mìn đang là trụ cột ít nhất 2 kỳ Segem nữa của BBVN , chỉ sợ bị làm hàng như kỳ trước thôi
CK rồi cố lên làm cái HCV nữa Q ơi

khigia dienluc

Trung Uý
Các bác cho hỏi ngoài lề tí, trong danh sách nữ có Thiên Kim nhưng từ đầu đến giờ không thấy thi đấu. Em ấy đánh nội dung gì nhỉ ?

CoDBL

Trung Sỹ
Lịch là 19h40 tối nay đánh CK Team Nam, (tức là 20h40 giờ mình đúng không các bác nhỉ?)

@Các bạn hỏi link: gần đến giờ thi đấu vào trang youtube.com --> gõ ô tìm kiếm chữ "28th sea game" --> tìm đúng trận bấm xem.
Hai hôm nay VN lại đứt cable nên khả năng xem giật lag là hơi cao.

Vo Va

Trung Uý
Bạn nào biết Tivi quay kênh nào vậy cho mình xem với,..
Tivi thì VTV6, nhưng em nghĩ không quay hoặc có quay cũng sẽ không đủ vì lúc đó có chung kết mấy môn bơi có Ánh Viên và Quý Phước (hi hi em cũng khoái xem bơi, hồi hộp phải biết). bác xem trên web nè, sắp có chung kết đồng đội nữ đó:

haibahaiba

Đại Uý
Quỳnh mìn do nghe lời mấy ông thánh phán trên diễn đàn bóng bàn. org xem ông già Philipine 44 tuổi chỉ ở hạng B, C nghiệp dư , chủ quan nên thua đấy thôi ...
Các trận khác Quỳnh đánh quá hay, thịt chủ lực đội bạn hết, trong trận chiều nay làm gỏi chủ lực Malaysia 3/1 (13/15 - 11/2 - 11/9 - 11/6) , trong khi Linh thua 0/3 (5/11 - 4/11 - 9/11).
Chúc mừng Đội Nam VN, đội Nữ VN có HC bạc, HC đồng , tối nay mấy thằng Sing đau bụng mình thắng 3/2 ...

bachikho

Đại Tá
Lịch là 19h40 tối nay đánh CK Team Nam, (tức là 20h40 giờ mình đúng không các bác nhỉ?)

@Các bạn hỏi link: gần đến giờ thi đấu vào trang youtube.com --> gõ ô tìm kiếm chữ "28th sea game" --> tìm đúng trận bấm xem.
18h40 các bác nhá, 20h40 thì vào xem kết quả thôi, nhưng dự là hôm nay chịu ko coi đc youtube đâu

ngtrantoan

Đại Tá

nếu 19g40 là đánh theo giờ Singapore thì 18g40 ở VN mình xem đó bác :D:D:D:D

acmonica

Trung Sỹ
3-1 hay quá. Chúc mừng đội tuyển BB VN đã đạt và vượt chỉ tiêu !!!!!!!!!!!!!!
Có lẽ lượm "đồng nát" nhiều quá nên chuyển sang làm chủ "đề bô" thâu bạc về ! :)

Bình luận từ Facebook