Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

Cachua

Thượng Tá
Cặp đôi Nguyễn Thị Nga/Vũ Thị Hà thua đôi VĐV Thái Lan Nanthana Komwong/Savettabut 1-3 (5/11, 11/6, 10/12, 8/11). thất bại này khiến đôi VĐV Việt Nam để lỡ cơ hội vào thi đấu bán kết, để tuột tấm HCĐ.

Đôi Dương Văn Nam/Đinh Quang Linh thắng Phinith Kongphet/Phatthaphone 3-0 (11/8, 11/8, 11/5).
Men's Doubles 1/4: VIE - CAM: 3-0
Chúc mừng đôi Tú/Quỳnh
Men's Doubles 1/4: VIE - THA: 2-3
11-9
3-11
11-5
3-11
9-11
Tiếc cho đôi Nam/Linh

diamond

Trung Uý
Trẻ đôi nữa của Thái đánh hay quá, đôi nữ VN ra thi đấu ko chịu là áo, em Trang mặc áo gì mà nhăn nhúm...chán

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
có ai biết Quỳnh mìn khi nào đánh không ? Đang lót dép để xem cu e này . Cu e đánh vui vẻ bỏ làm bỏ đanhs BB chiều nay để cổ vủ

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đương kim vô địch đơn nam của đội chủ nhà JIAN Zhan không có tên trong đội hình tại SG kì này, có bác nào biết về thông tin này không?
Có ý kiến cho rằng nên để Tú mẩu và Đạt trố đánh đơn, vừa tạo cơ hội cho lớp trẻ được cọ xát để tích luỹ kinh nghiệm, vừa đặt niềm tin nhằm khuyến khích tinh thần thi đấu của các cầu thủ trẻ.
Các bác @meoluoitmb , @bachikho , @o3ma , @Dũng Cửu , @Trạng .... CÁ , @VR46 ... Thấy thêa nào ạ?
Bác bảo em làm thơ khen, viết bài nịnh thì làm được, chứ em trình gà, mà lại toàn xem Ma Long với ZJK, VN ít khi em theo dõi lắm, thành ra em mà ý kiến thì khác gì ném đá vào chợ đâu:(

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Đen cho Mỷ Trang quá , có 1 đống kinh nghiệm người Thái mang sang Sing cho mà Trang không rút đc , chỉ thấy Trang rút từ đồng đội sau mỗi quả đánh . Chúc cho Trang thành công ở nội dung đơn . Cố lên

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
vừa hoàn thành cái điều hòa cá nhân để phục vụ xem trận bán kết vào giữa trưa mai

Bình luận từ Facebook