Sưu tầm các cách bọc cán vợt

Namdinh

Thượng Sỹ
Hiệp mách ae 1 cái này khá hay mà cũng không khó tìm nhé !

Ra tiệm bán đồ câu cá hỏi mua cái ốn sun chống trơn cho cần câu cá, nó bán theo mét luôn kính thưa các kiểu, các màu cực chuẩn luôn giá lại rẻ

Nhớ thank nhé !
Chắc em phải mua ít về dùng thử xem sao.

Trắng Đen

Thượng Tá
Trình chế của dân Vn thì vô đối rồi. Hết quấn cán cầu lông, săm xe giờ đến găng tay, ốp câu cá.
Ko khéo vài hôm có ông chơi hàng trong suốt, mỏng để nhìn rõ vân cán mà lại còn mềm dai thơm cảm giác chân thực, có gân chống tuột cũng ko chừng, 10 ngàn được 1 chục :D

KVKM

Đại Uý
Trình chế của dân Vn thì vô đối rồi. Hết quấn cán cầu lông, săm xe giờ đến găng tay, ốp câu cá.
Ko khéo vài hôm có ông chơi hàng trong suốt, mỏng để nhìn rõ vân cán mà lại còn mềm dai thơm cảm giác chân thực, có gân chống tuột cũng ko chừng, 10 ngàn được 1 chục :D
Bạn cứ ước tiếp đi...!:D

Hùng Cận

Thượng Sỹ
Vừa rồi vô tình tôi gặp và mua được 1 lô bọc cán vợt chống trơn như sau AE xem đc kg ?
- Chất liệu cao su cực mỏng và dính độ đàn hồi tốt . Đặc biệt nhất là cho những ngươi chơi XOAY mặt vợt , vì nó có 2 bên 1 bên có kẻ ô như hình còn 1 bên phẳng nên khi đánh xoay cán vợt dể dàng nhận biết mình đang dùng mặt FH hay BH
Giá bán chỉ với 17K / 10 cái . Hình của nó đây
AE cứ thành lập 10 người / 1 nhóm / lô và đăng ký tôi sẻ cấp miễn phí cho AE khỏi phải lo lắng mồ hôi tay hay cán vợt trơn trong dịp hè này

Bác ơi mua đâu thế chỉ e với. E thì chơi bất kể mùa Hè hay mùa Đông đều ra mồ hôi tay, ức chế khó chịu lắm. Bác để e ít dùng đi nha. E Hùng Quảng Ninh có jh alo e 01288281282 Thank bác kjkj

Trainee

Đại Tá
Bác ơi mua đâu thế chỉ e với. E thì chơi bất kể mùa Hè hay mùa Đông đều ra mồ hôi tay, ức chế khó chịu lắm. Bác để e ít dùng đi nha. E Hùng Quảng Ninh có jh alo e 01288281282 Thank bác kjkj
Bác ko đọc kỹ các comment sau rồi, ổng cắt cái găng tay rửa bát của vợ ra rồi lồng các ngón tay ấy!

dokhoa33

Đại Tá
Hiệp mách ae 1 cái này khá hay mà cũng không khó tìm nhé !

Ra tiệm bán đồ câu cá hỏi mua cái ốn sun chống trơn cho cần câu cá, nó bán theo mét luôn kính thưa các kiểu, các màu cực chuẩn luôn giá lại rẻ

Nhớ thank nhé !
cái này hình như ở các shop đang bán thì phải, e mua ở hỏa châu 80K/ cái hic hic:(

NVToan

Trung Uý
Bác mua ống gen điện co nhiệt loại phi 30 về mà bọc cán. Đồng chí @potay_87 đã làm cho mình rất đẹp. Miấy ông chỗ mình kết quá đi mua 10k được 50cm ống về làm đã thành công. Rẻ hiệu quả dễ làm...

Hùng Cận

Thượng Sỹ
Bác mua ống gen điện co nhiệt loại phi 30 về mà bọc cán. Đồng chí @potay_87 đã làm cho mình rất đẹp. Miấy ông chỗ mình kết quá đi mua 10k được 50cm ống về làm đã thành công. Rẻ hiệu quả dễ làm...
Ống gen điện ntn nhỉ bác cho e xjn 500 ảnh với ^_^

lamtq

Đại Tá
kệ đi,cảm giác trược tiếp 5 đầu ngón tay với cans vợt là chuẩn nhÁt,có thằng nào chơi trò này,ngoài thằng việt nam
Quấn quấn bó bó nhìn tởm tởm nhỉ!
Em chỉ có bí quá đành dán viền xốp mà lắm khi thấy bẩn bẩn!

nhiều ông quấn C.. chứ các bác

samsôlốp

chen qi hồi trc

ngoài ra m còn thấy ông Micheal Maze cũng chuyên quấn C..

m thì hay đeo Vòng:p

Bình luận từ Facebook