Sự khác biệt giữa Dignics 05 bản 2.1mm và 1.9mm

Đổi 1/2 mặt Dig về mặt nào êm hiền hơn là combo mềm mại ngay thôi; Dig64 mình thấy cũng mềm mà.
Nghe đồn jun zlc hợp ten80, hay thử trước về ten64 trái trước bác nhỉ.
Hiện đang bị cứng, dội quá bác ạ, xoáy thì quá ok rồi

729-FX

Trung Uý
lúc đầu chơi H3 mình cũng như bác thôi, do quen xài mút Nhật nên qua Tàu nó thay đổi cách giật, sau khi về coi clip tụi tàu nó chơi rồi tự tập theo tầm 1 tuần là mình giác ngộ được và bây giờ thì giật cháy bóng :D mình đang chuẩn bị mua H3 National cho cây super Lin
À em dùng hàng market 3 400k thôi ạ :(
Chứ dùng hàng lót xanh thì xịn rồi. Có điều là em k tìm được nguồn uy tín với cũng ngại tune nên thôi chơi miếng 09 cho nhàn, đỡ sợ phù mặt

jincheonlong

Trung Sỹ
À em dùng hàng market 3 400k thôi ạ :(
Chứ dùng hàng lót xanh thì xịn rồi. Có điều là em k tìm được nguồn uy tín với cũng ngại tune nên thôi chơi miếng 09 cho nhàn, đỡ sợ phù mặt
mình dùng bản Neo tune sẵn của NSX, mình chỉ lắp vào xài chứ ko tune thêm nhé bác, lười lắm để vậy mà chơi thôi :D

729-FX

Trung Uý
Hiệu ứng 2 mặt giống nhau và hơi nhanh, chứ D64 không có cứng!
Đổi trái mềm đi chắc Ok; nói hợp T80 là câu chuyện thời chưa có Dignics rồi!
Cho e hỏi dig64 chơi theo lối chặn đẩy trái, thi thoảng bắn, đấm thì có ngon không ạ? Em khá ưng T64 nhưng muốn cải thiện uy lực tấn công lên một chút nên băn khoăn Dig

Trainee

Đại Tá
Cho e hỏi dig64 chơi theo lối chặn đẩy trái, thi thoảng bắn, đấm thì có ngon không ạ? Em khá ưng T64 nhưng muốn cải thiện uy lực tấn công lên một chút nên băn khoăn Dig
Anh nghĩ là ổn; thêm xoáy và giảm đi chút trọng lượng; tuy nhiên cũng bị ăn xoáy hơn T64 và cần chủ động đòn!

Anh nghĩ là ổn; thêm xoáy và giảm đi chút trọng lượng; tuy nhiên cũng bị ăn xoáy hơn T64 và cần chủ động đòn!
Qua e thử con Super zjk mới với cặp ten, dig64 , rung bần bật, đánh bóng phồm phộp như kiểu mặt với cốt không liên quan gì đến nhau, khác hẳn mấy đời trước, lực kém nhiều.
Có vẻ nó làm để đánh cho hợp với mốt mặt cứng bây giờ

hunganhqs

Binh Nhì
Dạ cảm ơn mọi người đã tư vấn ạ. Em đang chơi zhou qihao, bên phải lắp dig 09, trái lắp 05. Combo em thử 2.1 thì ổn, nhưng nó khá nặng nên mới muốn thử 1.9 xem có đỡ không. Em đang tính đổi qua ten 05 2.1 hoặc dig 05 1.9 xem cân nặng thế nào.
thực ra cảm giác nặng nó đến từ trọng tâm của vợt, chứ lót 1.9 với lót 2.1 thực chất cân nặng chỉ vênh thêm 1-2g cho 1 mặt thôi. Với sức khỏe của một người bt thì thêm vài gram cho cả combo chả có vấn đề gì cả đâu. Mình đã trải nghiệm cốt 84g lắp mặt 2 mặt tàu và cốt 99g lắp 2 mặt tàu 1 mặt nhật, về cân nặng cốt 99g cho trọng lượng gần 200g nhưng cầm lại không thấy nặng, còn cốt 84g thấy nặng vđ :))) vì sao lại vậy, vì cốt 99g ông bác quấn thêm cuốn cán, nó giúp trọng tâm vợt lùi về gần điểm nắm hơn ( trọng tâm gần cán)

Bình luận từ Facebook