STIGA AIROC S và M

thuanlacsg

Đại Tá
Được sự tin tưởng giao trách nhiệm phát triển dòng mút AIROC S và M của nhà phân phối STIGA tại VIỆT NAM nên bắt đầu từ HÔM NAY 22/9/2015 HỒ NGỌC THUẬN sẽ giới thiệu sản phẩm AIROC S và M và sẽ phân phối AIROC cho các đại lý và bán lẻ trực tiếp sản phẩm tại CLB HỒ NGỌC THUẬN

Mong quý khách hãy tin tưởng và sử dụng sản phẩm AIROC

Do là dòng mút Bọt Khí nên khi dán sẽ bị co mút lại. Thuận đã có cách khắc phục rất hiệu quả giảm thiểu tối đa độ co của mút bọt khí.

Khi mua sản phẩm sẽ được hướng dẫn cách dán mút và cách bảo quản mặt mút luôn sạch sẽ.

Trân trọng cám ơn quý khách

Bắt đầu luôn khó khăn. Mong mọi người luôn ủng hộ !!!

Top Việt Nam đang sử dụng vợt STIGA :
1/ ĐINH QUANG LINH : đương kim VDQG 2015
Combo : CR Pro + Airoc

2/ ĐINH THỊ HẰNG : Á Quân Nữ giải VDQG 2015
Combo : Sardius + Airoc

3/ NGUYỄN ĐỨC TUÂN : Đương kim VDQG TRẺ 2015
Combo : CR PRO + AIROC

4/ NGÔ BẢO PHƯƠNG LONG : đương kim VDQG 14-15tuoi
Combo : CR PRO + AIROC

Và 1 vài VDV khác cũng đang rất thành công cùng STIGA như :

NGUYỄN TIẾN ĐĂNG VŨ : Đương kim VDTPHCM
Combo : CABONADO + AIROC

Attachments

2.2 MB · Đọc: 0
Last edited:

baobin74

Trung Uý
Bác có thể cho đánh giá vài dòng về mặt vợt này từ bản thân và ae khác đã chơi dc k?
Em đang có 2 mặt Airoc M mới, dán vs Stiga Emerald chơi mấy buổi thấy không ổn, giật bóng mất cảm giác. Hiện tại phải chuyển sang Ten.
Hy vọng có lúc lại quay lại với mặt này. Tks bác.

thuanlacsg

Đại Tá
Cho mình hỏi STIGA AIROC S và M khác nhau thế nào (về tốc độ, độ mềm). Cảm ơn bác.
Airoc S mềm - control tốt - thích hợp cho những người rơ ôm bàn đôi công hoặc giật đờ mi ( á Quân ĐINH THỊ HẰNG sử dụng)
Airoc M trung bình - đánh cự ly Trung ko thiếu lực ( ĐINH QUANG LINH - TUÂN - LONG ĐN đang sử dụng)

độ bám xoáy của S và M cực cao ko lo tụt. Do độ bám rất nhiều nên khi mua sử dụng quý khách nhớ giữ vệ sinh tốt để ko bị bám bụi.

thuanlacsg

Đại Tá
Bác có thể cho đánh giá vài dòng về mặt vợt này từ bản thân và ae khác đã chơi dc k?
Em đang có 2 mặt Airoc M mới, dán vs Stiga Emerald chơi mấy buổi thấy không ổn, giật bóng mất cảm giác. Hiện tại phải chuyển sang Ten.
Hy vọng có lúc lại quay lại với mặt này. Tks bác.
Bác chơi nguyên COMBO của ĐÀO DUY HOÀNG đấy. Mặt AIROC bám xoáy tốt - do đó bác cứ theo kiểu giật bạt mà đánh chứ đừng đánh theo kiểu chỉ giật xoáy cầu vồng vì như thế sẽ có cảm giác thiếu lực. Cứ đánh dầy bóng cho đi đủ lực bác ạ

Bình luận từ Facebook