SOS...............SOS............SOS về việc bị ban nick

Status
Không mở trả lời sau này.

meoluoitmb

Đại Tá
Kính chào admin và toàn thể các mod trên diễn đàn.
Mèo được bạn Nguyễn Quang Huy có nick Huydas nhờ hỏi BQT diễn đàn rằng tại sao nick của cậu ấy lại bị khóa (không lý do) từ ngày hôm qua.
Cậu ấy đang rất mong nhận được câu trả lời của ban quản trị. Cậu ấy hiện khá buồn và bức xúc vì bản thân ko rõ vì sao bị khóa nicK.
Mong tin của BQT diễn đàn.

oldamultat

Trung Sỹ
Chắc có nhầm lẫn gì thôi chứ bạn này nhiệt tình tham gia diễn đàn lắm (chỉ cố điều hay tranh luận tỵ nạnh cùng Xelub@banh thôi:)). Mà từ hôm qua sao giờ mới kêu thế? Chắc buồn lắm vì từ qua đến giờ không được chém đây. :)

meoluoitmb

Đại Tá
Chắc có nhầm lẫn gì thôi chứ bạn này nhiệt tình tham gia diễn đàn lắm (chỉ cố điều hay tranh luận tỵ nạnh cùng Xelub@banh thôi:)). Mà từ hôm qua sao giờ mới kêu thế? Chắc buồn lắm vì từ qua đến giờ không được chém đây. :)

tị nạnh trêu nhau ấy mà chị, ở dưới cẩm phả quảng ninh có em, xelu3b@nh và Huydas (Huy pede) là thành viên khá tích cực và ngoài đời còn chơi thân với nhau mà. Cậu em này làm công an nên khá bận chị à. E cũng đang mong tin từ BQT lắm chị Mai à. Hi vọng là nhầm lẫn.

Drhongson

Đại Tá
Thành thật xin lỗi bạn Huydas vì Trong quá trình xóa bài và banned các nicks spam quảng cáo đã banned nhầm cả nick của bạn.nick của bạn đã đuọc mở bạn thông cảm nhé.
Thân

meoluoitmb

Đại Tá
Thành thật xin lỗi bạn Huydas vì Trong quá trình xóa bài và banned các nicks spam quảng cáo đã banned nhầm cả nick của bạn.nick của bạn đã đuọc mở bạn thông cảm nhé.
Thân

Trân trọng cảm ơn BQT, vậy là em yên tâm rồi. E vừa thông báo cho cậu ấy biết tin ngay, cậu ấy mừng lắm.

ngay18thang8

Binh Nhì
E xin phép mượn nick của đứa e vào để nói vài lời ak..!
E là Nguyễn Quang Huy. Nick diễn đàn là huydas. E bị khóa nick vào tối ngày hôm kia tức là ngày 25/4...! Vì e trực ở cơ quan nên chỉ vào DDBB bằng điện thoại được thôi ạ (rất khó khăn). Còn việc e và Xelu3banh hay tranh luận và chửi nhau thì cũng chỉ là bọn em chơi với nhau nên mới như thế thôi. Còn lại nếu e làm sai hay vi phạm gì về quy định thì mong Admin dẫn dắt bằng những đường link ạ.
E xin trân thành cảm ơn.
Thanks bác meoluoitmb.

meoluoitmb

Đại Tá
E xin phép mượn nick của đứa e vào để nói vài lời ak..!
E là Nguyễn Quang Huy. Nick diễn đàn là huydas. E bị khóa nick vào tối ngày hôm kia tức là ngày 25/4...! Vì e trực ở cơ quan nên chỉ vào DDBB bằng điện thoại được thôi ạ (rất khó khăn). Còn việc e và Xelu3banh hay tranh luận và chửi nhau thì cũng chỉ là bọn em chơi với nhau nên mới như thế thôi. Còn lại nếu e làm sai hay vi phạm gì về quy định thì mong Admin dẫn dắt bằng những đường link ạ.
E xin trân thành cảm ơn.
Thanks bác meoluoitmb.

=============
Ô hay cái thằng này, mày không đọc ở trên à, thế anh vừa gọi cho mày, nói cho mày nghe mày ko hiểu à, nick được mở rồi, nhầm lẫn 1 chút xíu thôi. đọc kỹ rồi hãy viết. đúng là pede.

XeLu3b@nh

Đại Tá
bộp bộp, bốp bốp.. chúc mừng thành viên húydas đã được mở lại nick. Lần sau chú nhớ đừng tranh luận với anh nữa nghe chưa huydas. ha ha

huydas

Đại Tá
=============
Ô hay cái thằng này, mày không 9đọc ở trên à, thế anh vừa gọi cho mày, nói cho mày nghe mày ko hiểu à, nick được mở rồi, nhầm lẫn 1 chút xíu thôi. đọc kỹ rồi hãy viết. đúng là pede.

Đâu..e vừa gửi xong thì a gọi..hihi..thanks anh.

oldamultat

Trung Sỹ
bộp bộp, bốp bốp.. chúc mừng thành viên húydas đã được mở lại nick. Lần sau chú nhớ đừng tranh luận với anh nữa nghe chưa huydas. ha ha

Vãi....tôi sợ ông rùi....hihi..hehe

Về nhanh lên chú Huy mời đi cafe Nhật nam đấy em ơi. Về luôn đi.

Ca fe đi em ơi, cafe xong anh với xelu đưa chú lên CLB Cứu Hỏa làm thịt chú.

Ba anh em lại tiếp tục thôi, hì, nói vậy chứ meoluoi và xelu không được 2 oánh 1 chú huydas đâu nhé.

meoluoitmb

Đại Tá
Lát nữa a cầm lọ đi..ae mình chia đôi nhé..hihi..Mà a ơi...về clb đi chứ hình như chỗ naỳ k phải chỗ chém gió đâu.he

ok em. Xin cảm on BQT diễn đàn. vậy là mọi việc đã ổn thỏa. Đóng topic này tại đây.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook