Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

choctietlon

Super Moderators
Tháng 10 này có khi phải thực hiện cái vụ 2 bờ sông Hồng thôi các bác nhỉ????
Hôm trước bác nào nhận lời là trai sông hồng bên bờ Nam thì lên tiếng đi nào????? thèm Bia thèm Bia thèm Bia

pilot power

Trung Sỹ
Up mấy ảnh cho anh em thưởng thức tăng 2:

Huy_Arc

Binh Nhì
Hội sinh nhật tháng này cho em tham dự 1 buổi nhé.......Nhận khớp lệnh từ bây giờ lun hiiiiiiii ^^
AE biết nhau đã lâu mà chưa oánh nhau trận nào heee tháng tới khớp lệnh với anh 1 trận Thường nhé :eek:Bia

Bẩm cụ, có em sinh nhật tháng 10 này đây ạ.
Tháng 10 này em mà không thịt cụ hơi bị phí. ka ka ka ka ....thèm Bia Bia Bia Bia
Tháng tới nếu em không nhầm cũng là sinh nhật bác Trần Thế Long + Bác Hải Chọc + con giai bác Hòa Pilot + ???????? tháng 10 này đông vui đây :D:eek:

Tháng 10 này có khi phải thực hiện cái vụ 2 bờ sông Hồng thôi các bác nhỉ????
Hôm trước bác nào nhận lời là trai sông hồng bên bờ Nam thì lên tiếng đi nào????? thèm Bia thèm Bia thèm Bia
Sông hồng chia đôi bờ tạm gọi 2 bờ Đông Bác & Tây Nam:eek::eek: Quân đông bắc thế lực hùng mạnh ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng ) :cool: Quân Tây Nam những hào kiệt lãng tử ( Tú phủi, Dũng Chuối, Dũng Scubi ) sẽ tranh hùng vào 1 ngày đẹp giời Off tháng 10 tới, hứa hẹn nhiều diễn biến thú vị :eek::eek::cool: mời cả nhà bình loạn ;)

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Công nhận có tí tuổi mà xõa tí đã biết nhau ngay, may mà hôm đấy anh em mình không nhẹ dạ nghe mấy thằng ku ở chỗ kalakole mời đi chương trình 4!:cool:;)Bia

Bác nói thế thì lộ hết cả bí mật bí đao nhà e ra, về e còn lượn tiếp mấy vòng :D

docmaorg

Đại Tá
AE biết nhau đã lâu mà chưa oánh nhau trận nào heee tháng tới khớp lệnh với anh 1 trận Thường nhé :eek:Bia

Tháng tới nếu em không nhầm cũng là sinh nhật bác Trần Thế Long + Bác Hải Chọc + con giai bác Hòa Pilot + ???????? tháng 10 này đông vui đây :D:eek:

Sông hồng chia đôi bờ tạm gọi 2 bờ Đông Bác & Tây Nam:eek::eek: Quân đông bắc thế lực hùng mạnh ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng ) :cool: Quân Tây Nam những hào kiệt lãng tử ( Tú phủi, Dũng Chuối, Dũng Scubi ) sẽ tranh hùng vào 1 ngày đẹp giời Off tháng 10 tới, hứa hẹn nhiều diễn biến thú vị :eek::eek::cool: mời cả nhà bình loạn

Nghị quyết đã thông qua mệnh giá đã cố định vui chơi lành mạnh nhé yêu cầu chú Huy ko quá khích rồi ae lại loạn hết cả lên đấy. Cứ xem cái chap tháng 9 gió giật cấp 12 rồi chẳng đến đâu rút kinh nghiệm nhé.Bia
A nghĩ vui có chừng dừng hợp lý mới sướng như hôm trăng rằm hehehehheeBia

Last edited:

thangRau

Đại Uý
Sông hồng chia đôi bờ tạm gọi 2 bờ Đông Bác & Tây Nam:eek::eek: Quân Đông Bắc thế lực hùng mạnh ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng ) :cool: Quân Tây Nam những hào kiệt lãng tử ( Tú phủi, Dũng Chuối, Dũng Scubi ) sẽ tranh hùng vào 1 ngày đẹp giời Off tháng 10 tới, hứa hẹn nhiều diễn biến thú vị :eek::eek::cool: mời cả nhà bình loạn và đứng cửa;)

Trận này đội Đông Bắc có vẻ sáng hơn đội Tây Nam nhỉ. 53/47 mất.
Mà chưa thấy trận đối kháng giữa Tú phủi và S.06 nhỉ?? liệu đứng cùng 1 đội có tạo thêm hưng phấn cho nhau k nhỉ?? hihi
Hôm nào có trận này thì cho tớ bám càng nhé...

docmaorg

Đại Tá
Mà chưa thấy trận đối kháng giữa Tú phủi và S.06 nhỉ?? liệu đứng cùng 1 đội có tạo thêm hưng phấn cho nhau k nhỉ?? hihi

Đấy cư như bác thế này ae lại sướng nè bác đi đâu là rôm rả đến đó, có khi nào khớp bác Thắng 1 trận vào sinh nhật tháng 10.

scubi06

Super Moderators

Hôm vừa rồi định giải quyết trận em với Tú phủi nhưng chú Tú hơi mệt nên thôi anh ạ!
Quân Đông Bắc thì "hùng mạnh", quân Tây Nam thì "lãng tử" mà lãng tử thì hay lãng mạn lắm nên tối hơn là đúng rồi nhưng được cái liều anh ạ! Chiến thôi chứ còn gì nữa!

scubi06

Super Moderators
E cũng thừ vùng Đông Bắc lạnh lẽo đây!hehe...cho e tham gia vơi chứ...
Đại chiến giữa phái Tuyết Sơn và Trung NGuyên^^

Nếu có thêm chú Chí vào đội Đông Bắc thì Tây Nam bổ sung thêm Dũng Photino hoặc Đức tiểu hổ là vừa miếng luôn! Đánh trận đồng đội 4 người 9 trận thắng 5 cũng đẹp đấy!

docmaorg

Đại Tá
Nếu có thêm chú Chí vào đội Đông Bắc thì Tây Nam bổ sung thêm Dũng Photino hoặc Đức tiểu hổ là vừa miếng luôn! Đánh trận đồng đội 4 người 9 trận thắng 5 cũng đẹp đấy!

Đánh đồng đội đến người xem cũng sướng, toàn hảo thủ ngang ngang đánh ở ngoài chém rôm rả, như trận Chí - Hiển trung kết xem hồi hộp.

Last edited:

Huy_Arc

Binh Nhì
Thêm Chí vào đội Đông Bắc còn Tây Nam có Dũng Photino là vừa miếng đó anh :eek:, oánh đồng đội được cái rất vui và vì màu cờ sắc áo ae tập trung trách nhiệm hơn, 2 bác Dũng Scubi và Dũng chuối không biết còn sức đánh trận rể HN& rể HP không đây:eek:

crayzy_pingpong

Binh Nhì
ok nhận luôn!!!!!e là e máu lắm kẻ cả cửa dưới vẫn chiến hết...như hôm vừa rồi đấy HN cửa dưới mà vẫn ăn QB đó thôi cái chính là đồng đội phải đoàn kết....hehe
Tuyết Sơn phái xin nhận lệnh!Đánh hết kể cả mấy ông <lãng tử>hahaha.Nhưng Trung Nguyên k thể xem nhẹ đâu..cũng toàn anh hùng có máu mặt cả!

stivo

Binh Nhì
Sông hồng chia đôi bờ tạm gọi 2 bờ Đông Bác & Tây Nam:eek::eek: Quân đông bắc thế lực hùng mạnh ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng ) :cool: Quân Tây Nam những hào kiệt lãng tử ( Tú phủi, Dũng Chuối, Dũng Scubi ) sẽ tranh hùng vào 1 ngày đẹp giời Off tháng 10 tới, hứa hẹn nhiều diễn biến thú vị :eek::eek::cool: mời cả nhà bình loạn ;)

@anh Long: anh gọi anh Thuận thịt chó đi, có 2 kèo đây copy đơn đây
1. Lượt về trận xây dựng - IT
2. Đôi bờ sông Hồng

Bên bắc đuối hơn anh ạ.

scubi06

Super Moderators
Thêm Chí vào đội Đông Bắc còn Tây Nam có Dũng Photino là vừa miếng đó anh :eek:, oánh đồng đội được cái rất vui và vì màu cờ sắc áo ae tập trung trách nhiệm hơn, 2 bác Dũng Scubi và Dũng chuối không biết còn sức đánh trận rể HN& rể HP không đây:eek:

Trận rể HP và rể HN đương nhiên vẫn chiến bình thường chú nhé! Để từ giờ đến hôm đó xem còn nội dung nào bọn anh làm thêm trận nữa để nộp cho nó máu!

luuthangctm

Đại Tá
Trận rể HP và rể HN đương nhiên vẫn chiến bình thường chú nhé! Để từ giờ đến hôm đó xem còn nội dung nào bọn anh làm thêm trận nữa để nộp cho nó máu!

Vợ e hộ khẩu HN thì e có được tham dự đội rể HN ko anh nhỉ?:)

Bình luận từ Facebook