Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 11 và 12

admin

Administrator
Staff member
Cuối thàng này thứ 5 hoặc 6 này ( 29- 30/11) AE lại hò nhau mừng sinh nhật hội viên tháng 11 và làm luôn vụ kèo vừa rùi cho vui các bác nhỉ. Em với Tú Phủi đã oki, còn lại 2 bác Dũng Scubi& Dũng chuối không biết có rảnh hôm ý không???

Huy ơi cuối tháng này đang bận quá, chuẩn bị cho VCK Hanoi Premiership và giải Đà Nẵng. Thứ 6 nhạc phụ anh vào viện Bạch Mai mổ đại tràng, rồi 2 ngày cuối tuần diễn ra VCK nữa. Hay để dành sang tháng 12 đi, cuối năm chắc nhiều người cũng bận. Em với Tú Phủi cũng cần thời gian tập thêm với nhau đi, vì hiện tại cửa bên em hơi đuối.

Huy_Arc

Binh Nhì
Huy ơi cuối tháng này đang bận quá, chuẩn bị cho VCK Hanoi Premiership và giải Đà Nẵng. Thứ 6 nhạc phụ anh vào viện Bạch Mai mổ đại tràng, rồi 2 ngày cuối tuần diễn ra VCK nữa. Hay để dành sang tháng 12 đi, cuối năm chắc nhiều người cũng bận. Em với Tú Phủi cũng cần thời gian tập thêm với nhau đi, vì hiện tại cửa bên em hơi đuối.

;)Bác Dũng nhà ta vui tính thiệt hiiiii hèn gì trẻ lâu :cool: vâng Anh, lúc chiều e có bàn qua với Tú, a.Scubi và 1 số ae thống nhất gộp vào tháng 12 để tổng kết cuối năm luôn thể ah. Thay mặt ace Zlc&Friends chúc bác trai nhanh khỏe, chúc VCK HN Premiership mùa đông thành công tốt đẹp ah:D

thichlayeu

Trung Sỹ
;)Bác Dũng nhà ta vui tính thiệt hiiiii hèn gì trẻ lâu :cool: vâng Anh, lúc chiều e có bàn qua với Tú, a.Scubi và 1 số ae thống nhất gộp vào tháng 12 để tổng kết cuối năm luôn thể ah. Thay mặt ace Zlc&Friends chúc bác trai nhanh khỏe, chúc VCK HN Premiership mùa đông thành công tốt đẹp ah:D

Có khả năng tuần tới a có mặt ở thủ đô chú Huy có kèo gì thì cho a theo với nhé.

stivo

Binh Nhì
Em cũng đang vướng vào công việc cả tháng nay không dứt ra được. Các anh em chốt lịch vào ngày nào thì alo cho em 1 tiếng nhé. Bác nào muốn làm thịt em thì cứ báo anh Huy ARC để lên vào trận, em cũng lâu không vào diễn đàn rồi không nắm được thông tin gì hết.
@ Anh Huy ARC: Anh Huy cứ lên danh sách giúp em và alo cho em khi off nhé. Thank anh !Bia

Huy_Arc

Binh Nhì
Em cũng đang vướng vào công việc cả tháng nay không dứt ra được. Các anh em chốt lịch vào ngày nào thì alo cho em 1 tiếng nhé. Bác nào muốn làm thịt em thì cứ báo anh Huy ARC để lên vào trận, em cũng lâu không vào diễn đàn rồi không nắm được thông tin gì hết.
@ Anh Huy ARC: Anh Huy cứ lên danh sách giúp em và alo cho em khi off nhé. Thank anh !Bia
Hiii OK e! Tình hình đất nước đang khó khăn ai mà bận việc là vui rồi:eek::eek: Chương trình Off hội đợt này gộp 2 tháng 11,12 + tổng kết cuối năm nên sẽ vui lắm đây BiaBia khả năng diễn ra vào thứ 6 hoặc thứ 7( 21,22/12) có thời gian thì tập luyện đi e nhé hiii đợt này hổ báo nhiều lắm ý;). có gì Ae họp lại rồi sẽ báo lịch chính thức sau. Thân!

thichlayeu

Trung Sỹ
:eek:Bác tài cứ lên đi ae đang có mấy chương trình đón a đây Heee có nhiều quà lắm a xem giữ sức mà nhận nhé Bia. Lên đến nơi thì ới e nhé!

Thế ah tiếc nhỉ tuần này a lại chưa lên tuần sau a mới lên dc.
Tổng kết mà vào ngày 21-22/12 là a chịu ko lên dc đâu đấy.

thichlayeu

Trung Sỹ
Cuối năm ae bận bịu quá ít lên dd, chiều nay tập trung ở đâu nhỉ muốn uống bia quá mà ko biết có ai mời ko đây.
Huy đâu rồi ấy nhỉ????????

Bình luận từ Facebook