Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

Ruahoguom

Thiếu Uý
Truyền nộp à bác??? Vừa bị em cắt tiết mà vẫn ko biết sợ là gì còn lên đây truyền bá văn hóa phẩm. 20 bia vẫn còn đó,tranh thủ vẫn chưa nộp trận e chén bác đó!

Anh nộp 10bia là coi như văn hóa ra mắt-mừng sinh nhật hội ZLC!
Quan trọng là chú được treo thưởng mà chưa được nhận kể cũng ấm ức.
Như thế mà không đòi được công bằng thì anh em giang hồ bóng bàn coi như ......................

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Khâm phục mấy bác Hội Zét-Lờ-Cờ!
Mình mới chỉ U-lờ-cờ mà đã mệt nhoaì rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bị táng cho toác thủ ra thể ko sợ mới là lạ chư bác.Hê hê.. sinh nhật là phải vui, bác vui cùng là ok lắm.Sau cứ thế!

vanuc

Đại Tá
Lần này chắc các bác bận quá, chưa up ảnh lên nhỉ. Bác Vanuc, Huy ARC, bác Hòa Pilot cố gắng tranh thủ up lên cho anh em ngắm ngía tí.

Sẽ cố gắng up sớm bác Hoàng à! Đợt này cũng nhiều việc vặt quá cứ phải chạy đi chạy lại chưa có thời gian xem lại ảnh hôm trước chụp, mà đã lại có thêm ảnh mới chụp nên chưa up kịp thời phục vụ các bác được.... chắc sẽ up sớm thôi...... Thanks các bác đã động viên....

pilot power

Trung Sỹ
Sẽ cố gắng up sớm bác Hoàng à! Đợt này cũng nhiều việc vặt quá cứ phải chạy đi chạy lại chưa có thời gian xem lại ảnh hôm trước chụp, mà đã lại có thêm ảnh mới chụp nên chưa up kịp thời phục vụ các bác được.... chắc sẽ up sớm thôi...... Thanks các bác đã động viên....

Amh cố gắng gửi sớm.nhé.cám ơn anh.

Bình luận từ Facebook