Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

pilot power

Trung Sỹ
Thay mặt đội Bể Bơi Chúc Sơn xin trân thành cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của bác Hoà hội trưởng, cùng toàn thể ace hội ZLC đã để lại trong lòng ae đội Chúc Sơn 1 tình cảm khó quên. Cho e được gửi lời chúc sức khoẻ, hạnh phúc tới toàn thể ace trong hội ZLC mong gặp lại ace hội ZLC ngày gần nhất tại Bể Bơi Chúc Sơn.

Cám ơn thanhcon_chucson và các anh thành viên CLB Chúc Sơn hôm qua đã không ngại đường xá xa xôi đến chung vui sinh nhật hội ZLC & FS tháng 7. Rất mong được gặp lại các anh lần tới . Xin chúc sức khỏe anh chị em CLB Chúc Sơn.

docmaorg

Đại Tá
Buổi giao lưu gặp gỡ trên bàn bóng và bàn bia mừng sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends hôm qua thật là vui. Một ngày đáng nhớ khi mọi người có mặt rất đông đủ. Xin cám ơn bác hội trưởng Hòa Pilot Power, Huy_Arc và tất cả mọi người. Niềm đam mê bóng bàn đã gắn kết mọi người lại gần với nhau. Một lần nữa xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới bác Hòa hội trưởng, Cường xdcd và em Chíp nhân dịp sinh nhật tháng 7 (em nhớ không nhầm thì Cường xdcd sinh nhật đúng ngày 20/7 còn bác Hòa và em Chíp có cùng ngày sinh nhật rất...đáng nhớ: 27/7:)).
Chúc mọi người ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ!
Cái này em cũng phải vơ vào thành viên đầu lòng nhà e cũng 27/7 thế này sau cũng cho vào hội ZLC&Friends được rồi.

docmaorg

Đại Tá
buổi sinh nhật tối qua thật ấm cúng. không khí giao lưu cháy hết mình cùng trái bóng tại ''chảo lửa'' Đại Long khiến cho cái nóng oi bức chết người của Hà nội càng thêm phần ý nghĩa và đượm chất thơ, nhìn anh em cứ chảy mồ hôi ào ào và thở hổn hển là em đã cảm nhận được nhiệt độ của từng trận đấu. em đứng ngoài rụt rè nhìn anh em zlc tiếp khách mà em thầm cảm thấy tự hào và hãnh diện khôn xiết về những người đồng đội của mình. các anh ơi, chúng ta cùng cố gắng duy trì nhiệt độ này sang mùa thu nhé!

Tuấn ơi yên tâm đi dù có thầm lặng hay sôi nổi thì với ae đội ZLC&Friends luôn luôn là người đánh bóng vui nhất và ngồi nhất ly đến ko còn ai.

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua đúng là 1 ngày đáng nhớ với ace ZLC&Friends khi mà tên của hội đã được thể hiện phải nói là hoàn hảo tình cảm của ZLC dành cho bạn bè và bạn bè dành cho ZLC.
Cảm ơn tất cả mọi người đã ko ngại đường xá cũng như dành chút thời gian đến chung vui cùng bác Hòa và ace ZLC.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hết hồn 1 mình ô này ôm nồi lẩu về vẫn thêm xôi Yến choáng

Bác Phan chắc nói em à??? Hehe. Hôm qua em đưa cậu Tài về nhà em ngủ nên mời cậu ý thưởng thức món xôi Yến cho văn hóa. Cậu ý khen ngon và cùng em mỗi anh em chén hết 1 bát Xéo gà ba tê, nạp xườn. Kaka.

muatuyet

Trung Sỹ
Hôm qua vui thật nhưng em chiến xong mệt quá ( do có bị cảm cúm một chút...hih ) nên về nhà nằm nghỉ, không ra chung vui trên bàn nhậu được cùng với các bác...Tiếc ghê...Chúc mừng buổi sinh nhật đã diẽn ra thành công tốt đẹp. Cảm ơn các bác hội ZLC và tất cả mọi người......

hoangtdsi

Đại Uý
Hôm qua vui thật nhưng em chiến xong mệt quá ( do có bị cảm cúm một chút...hih ) nên về nhà nằm nghỉ, không ra chung vui trên bàn nhậu được cùng với các bác...Tiếc ghê...Chúc mừng buổi sinh nhật đã diẽn ra thành công tốt đẹp. Cảm ơn các bác hội ZLC và tất cả mọi người......

Mưa tuyết có vẻ vẫn làm mưa làm gió quá nhỉ. Cậu đi thi các chương trình như sao mai điểm hẹn, sao mai...được đấy, vì riêng vấn đề chọn bài thì hợp không thể tưởng. Hihi. Nhất định lần sau phải gặp nhau nhé. Tuần sau rảnh đi cafe tí nhá.

muatuyet

Trung Sỹ
Mưa tuyết có vẻ vẫn làm mưa làm gió quá nhỉ. Cậu đi thi các chương trình như sao mai điểm hẹn, sao mai...được đấy, vì riêng vấn đề chọn bài thì hợp không thể tưởng. Hihi. Nhất định lần sau phải gặp nhau nhé. Tuần sau rảnh đi cafe tí nhá.
Bác Hoàng nói thế thì oan cho em quá, em đánh với ai là do các bác xếp ấy chứ, em có tự gọi đòn ai đâu vì em biết mình đang ở đâu mà, với lại Anh Long chấp em 2 viên và anh Hiêu919 thì lần trước cũng thắng em mà....hic. Hôm qua em may mắn thắng thôi, muốn học bác vài đường mà có được đâu. Bác dạo này đánh kinh quá. Còn caphe thì lúc nào bác rảnh thì alo cho em thôi, em lúc nào cũng sẵn sàng hầu bác mà...hihihi

docmaorg

Đại Tá
Phải công nhận mưa tuyết đánh tiến bộ và chững trạc lên nhiều đấy nhìn bóng rất ngạc nhiên, đúng là được tập với bóng tốt có khác, chúc mừng.

muatuyet

Trung Sỹ
Phải công nhận mưa tuyết đánh tiến bộ và chững trạc lên nhiều đấy nhìn bóng rất ngạc nhiên, đúng là được tập với bóng tốt có khác, chúc mừng.
Bác Phan lại cho em leo cây cao rồi ở dưới chặt gốc hả bác, em vãn thế thôi chứ có tiến bộ gì đâu bác, toán ăn may thôi bác ơi....hic

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hôm nào T7 quyết tâm tìm cụ Rùa để phục thù. Bóng bàn gì mà ván nào cũng 10-10, ván nào cụ Rùa cũng được " bon, lưới" điểm cuối. Đúng là " Rùa". Sợ bác Rùa quá!!!!

Số của anh chú có rồi,muốn chén bia cứ alô thôi!
Anh lại truyền kinh nghiệm giao bóng vào mép bàn cho chú!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Số của anh chú có rồi,muốn chén bia cứ alô thôi!
Anh lại truyền kinh nghiệm giao bóng vào mép bàn cho chú!

Truyền nộp à bác??? Vừa bị em cắt tiết mà vẫn ko biết sợ là gì còn lên đây truyền bá văn hóa phẩm. 20 bia vẫn còn đó,tranh thủ vẫn chưa nộp trận e chén bác đó!

hoangtdsi

Đại Uý
Lần này chắc các bác bận quá, chưa up ảnh lên nhỉ. Bác Vanuc, Huy ARC, bác Hòa Pilot cố gắng tranh thủ up lên cho anh em ngắm ngía tí.

Bình luận từ Facebook