Shop dụng cụ và Bác sỹ chuyên chữa trị cốt vợt bóng bàn tại TT Huế

anh_vip

Trung Uý
Chắc phải nhờ Docter Cầu khám tổng thể lại xem có bệnh gì mà trị gấp, chứ dạo này cốt Photino của Hungbongban đánh thấy khác lạ, mất cảm giác, .... chán quá !

Không phải vợt anh có vấn đề đâu mà do anh cho "vợt" uống bia quá nhiều đấy... nên no say rồi... hi hi

hungbongban

Moderator
Không phải vợt anh có vấn đề đâu mà do anh cho "vợt" uống bia quá nhiều đấy... nên no say rồi... hi hi

Kiểu này phải thanh lý cái vợt này cho rồi. Nó ham uống beer dữ quá không chịu tập luyện nơi.
Treo bán đấu giá, ai mua không ???? giá sàn: 2,5 triệu

pingpingpongpong

Trung Sỹ

Ai chụp ảnh ni răng thấy tui lùn dữ vậy trùi!!! May mà chỉ có 5 anh em chứ nếu 7 người là thành 7 chú lun frui!!!hihi,,hên ghê!! :D

hungbongban

Moderator
Đúng, nhưng Thầy Hùng NTN chỉ làm vợt cho mấy cháu thiếu nhi thôi, mấy vợt chuyên nghiệp thầy Hùng không làm đâu. Chỉ có Dorter Cầu thôi !

DrLo

Binh Nhất
CLB NTN đâu chỉ là sân chơi cho các em nhỏ đâu. Còn học sinh, sinh viên, cán bộ, hưu trí... nữa. Bao nhiêu thế hệ học trò đi qua rồi, thầy cũng sửa hết bao nhiêu loại vợt. Có thể các bác bên đó toàn sửa vợt với bác Cầu nên chưa biết thôi. E chơi ở bên NTN nax, dùng qua tay cũng nhiều loại vợt rồi, hiện tại lại quay về SARDIUS thôi. Toàn thầy làm cho hết, sứt mẻ là chuyện nhỏ, vợt gãy thầy còn làm được mà.

hungbongban

Moderator
CLB NTN đâu chỉ là sân chơi cho các em nhỏ đâu. Còn học sinh, sinh viên, cán bộ, hưu trí... nữa. Bao nhiêu thế hệ học trò đi qua rồi, thầy cũng sửa hết bao nhiêu loại vợt. Có thể các bác bên đó toàn sửa vợt với bác Cầu nên chưa biết thôi. E chơi ở bên NTN nax, dùng qua tay cũng nhiều loại vợt rồi, hiện tại lại quay về SARDIUS thôi. Toàn thầy làm cho hết, sứt mẻ là chuyện nhỏ, vợt gãy thầy còn làm được mà.

Em sinh hoạt ở NTN đã lâu chưa, trình bóng bàn ngang đâu rồi ? DrLo mới gia nhập diễn đàn phải không, Khi nào về CLB Bà Triệu giao lưu với anh em nghe !

DrLo

Binh Nhất
E mới bắt đầu cầm vợt được 2 năm nay thôi anh à! Trình độ thì mới học qua vỡ lòng thôi, nhưng mà tính thích mày mò nên vợt gì cũng thích thử nax. Thỉnh thoảng e cũng xuống bà triệu góp bia giao lưu mà, nhưng mà chưa được thọ giáo anh lần nào. Ít hôm nữa xuống bà triệu anh gác em mấy banh giao hữu anh nhé! :zingme71:

hungbongban

Moderator
Đang tìm phông vợt, mặt bóng bàn củ để cho bác Thuận bán vé số, mặc dù lớn tuổi + khuyết tật chân nhưng rất đam mê bóng bàn. hungbongban đã hứa sẽ cho một vợt nhưng đến nay tìm vãn chưa có. ACE nào có phong, mặt vợt củ, hungbongban xin mua lại để tặng cho bác. Cảm ơn nhiều !

lion

Đại Tá
Đang tìm phông vợt, mặt bóng bàn củ để cho bác Thuận bán vé số, mặc dù lớn tuổi + khuyết tật chân nhưng rất đam mê bóng bàn. hungbongban đã hứa sẽ cho một vợt nhưng đến nay tìm vãn chưa có. ACE nào có phong, mặt vợt củ, hungbongban xin mua lại để tặng cho bác. Cảm ơn nhiều !

Em đang rao miếng Coppa X1 Gold màu đen, tuy đã dùng rồi nhưng vẫn còn rất tốt,
em xin tặng lại, bác cho em xin địa chỉ với ạ. (Lion - 0904-627-927)

hungbongban

Moderator
Em đang rao miếng Coppa X1 Gold màu đen, tuy đã dùng rồi nhưng vẫn còn rất tốt,
em xin tặng lại, bác cho em xin địa chỉ với ạ. (Lion - 0904-627-927)
Cảm ơn tinh thần bac lion rất nhiều !
Nhờ bác gửi theo địa chỉ: 29 Hoàng Văn Thụ - TP Huế (ĐT của Hùng: 0934792777).

huyheo99

Đại Uý
không biết bác đánh đc gai không .em có con gai công C7 đen ,mút 2.0mm .bác ấy đánh gai theo lão tương em tặng

Bình luận từ Facebook