Sardias có đánh đc mặt tàu k các bác ơi

Sobat

Trung Uý
Bác oánh công hay thủ, phải hay trái, em đánh mặt tàu với Sar từ khi tập đánh lên nó cũng quen nhưng chỉ gò gài chặn đẩy trái thôi chứ không giựt.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Chủ thớt đúng là hình như mới vào nghề, hồi xửa hồi xưa khi chưa có nhiều loại mặt nhật xịn như bây giờ, mà chỉ có yasaka là đỉnh nhất thì mọi người vẫn chơi sardius với mặt 729 bao nhiêu năm liền đó, cá nhân em cũng thế, chơi sar với 729 suốt thời niên thiếu tới thời sinh viên :))
Nói tóm lại là chơi được hết bác ạ, hay là đằng khác

Sobat

Trung Uý
Chủ thớt đúng là hình như mới vào nghề, hồi xửa hồi xưa khi chưa có nhiều loại mặt nhật xịn như bây giờ, mà chỉ có yasaka là đỉnh nhất thì mọi người vẫn chơi sardius với mặt 729 bao nhiêu năm liền đó, cá nhân em cũng thế, chơi sar với 729 suốt thời niên thiếu tới thời sinh viên :))
Thế thì chú Thắng giống anh à mới cai nghiện 729 được 3 năm giờ chuyển sang H3, hôm nào ra Hòn Gai nhờ chú dẫn đi giao lưu nhé.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Thế thì chú Thắng giống anh à mới cai nghiện 729 được 3 năm giờ chuyển sang H3, hôm nào ra Hòn Gai nhờ chú dẫn đi giao lưu nhé.

ok anh, em dẫn bác đi qua xới khác chơi :D nhiều cơ lắm lắm lắm he he.
Thời sinh viên em làm gì có tiền mua mặt xịn, toàn chơi 729-2 , giật vẫn tí mù tắp ha ha

Ttfan2012

Đại Tá
Đúng đó minh cũng thời đánh e h3 neo market rất ổn ngon chẳng có vấn đề gì cả

Xin mượn lại lời của một ae thành viên hội mặt Tàu đại để là: KHI ĐÃ BIẾT CÁCH PHÁT LỰC THÌ VŨ KHÍ CHỈ LÀ THỨ YẾU. Chúc may mắn nhé! Bia

thelanqb

Moderator
bạn cho mình biết bạn đánh theo lối đánh như thế nào.
giật moi ma sát thì có thể dùng mặt H3, nhưng để giật có lực và bạt thì sadius không phải lựa chọn tốt.
Banh đi rất xịt, hiện CLB mình có 2 thành viên đánh combo như thế này, nhưng đều chung 1 điểm là kiếm mặt khác thay vào

candytit

Trung Sỹ
bạn cho mình biết bạn đánh theo lối đánh như thế nào.
giật moi ma sát thì có thể dùng mặt H3, nhưng để giật có lực và bạt thì sadius không phải lựa chọn tốt.
Banh đi rất xịt, hiện CLB mình có 2 thành viên đánh combo như thế này, nhưng đều chung 1 điểm là kiếm mặt khác thay vào

sao lại xịt hả bác, e tưởng sar đánh nảy nhất mà
mk thì hay giật moi ma sát, nhưng muốn giật theo hướng bạt nên muốn kiếm e sar đánh cho nảy

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
Sar đánh h3 k hay. Sar thì fh: ten05 bh: ten64 hoặc carlibra nhé. Đánh h3 làm quả combo như tôi mới mua đi rosewood xo. Fh: h3 nt. Bh: ten64

ToanTN

Trung Sỹ

Nhờ có combo này ngày trước mà tay e mới to được như này (và còn lệch so với tay k thuận trầm trọng :p) bác ạ!

Sobat

Trung Uý
Em toàn chơi Sar với mặt tàu từ lúc cầm vợt đến bây giờ cho mặt khác không chơi được, thế mà được khen cơ bản nhất CLB,

bachikho

Đại Tá
tất cả đều mang tính tương đối thôi các bác, ai dám khẳng định sar ko chơi được với H3?
theo lý thuyết thì mặt tàu chỉ nên ghép với thuần gỗ và alc đúng ko nhỉ, vậy Lâm gai chơi H3 với cốt carbon thuần đó thôi, mà trình nó thì ai dám bảo lùn?
tóm lại thì cứ thử thôi các bác ợ, có thể ko hợp người khác nhưng lại hợp mình thì sao

Dũng Cửu

Đại Tá
cho mk hỏi Sardius có hợp vs mặt tàu k vậy mà hợp mới H3 nào ạ

hi hiện tại có mặt hurricane 3 market nseri mặt h3 công nghệ 2013 siêu nhẹ đánh với cốt sadius của bạn sẽ hợp hoặc bạn có thể dùng TG 3 ,nói chung mặt tầu có thể sử dụng với cốt sadius rất dễ dàng ^_^

Bình luận từ Facebook