Sapa: Thành lập câu lạc bộ bóng bàn.

hoantopas

Đại Tá
Bác Hùng thì cháu ko chắc, vì dạo này Bác ý cũng yếu rồi, còn chú Thành thì ở ngoài LC cháu ko biết là có tham gia không? bác Trung thì 100% tham gia rồi Chú ạ

Duongapaco

Đại Tá
Ngô Đức Phan người Hà Nam hiện đang công tác tại Hải Dương ( Kiện tướng bạt ) lên Sa Pa giao lưu bóng bàn mà không thấy Hoàn đưa tin nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
Anh có thấy Phan đưa mấy ảnh buổi giao lưu ở Sa Pa trên fb nhưng có lẽ do thời tiết sương mù nhiều thành ra nhìn ảnh không rõ lắm. Món này cứ phải có máy của Hoàn mới ok được

hoantopas

Đại Tá
Anh có thấy Phan đưa mấy ảnh buổi giao lưu ở Sa Pa trên fb nhưng có lẽ do thời tiết sương mù nhiều thành ra nhìn ảnh không rõ lắm. Món này cứ phải có máy của Hoàn mới ok được
Máy của Cháu hôm đấy chụp cũng không ăn thua Chú ạ, trời không mù nhưng luc chơi xong mồ hôi tay cầm đt nên ống kính nó bị thế đấy Chú ạ ^_^

Duongapaco

Đại Tá
Chiều mai vào lúc 14 h CLB bóng bàn Apatit VN sẽ lên đường lên Sa Pa tham quan nghỉ cuối tuần. Nếu không có gì thay đổi anh chị em CLB APT sẽ có buổi giao lưu bóng bàn với CLB bóng bàn Sa Pa, đề nghị anh chị em Sa Pa chuẩn bị tinh thần thi đấu nhé

hoantopas

Đại Tá
Chiều mai vào lúc 14 h CLB bóng bàn Apatit VN sẽ lên đường lên Sa Pa tham quan nghỉ cuối tuần. Nếu không có gì thay đổi anh chị em CLB APT sẽ có buổi giao lưu bóng bàn với CLB bóng bàn Sa Pa, đề nghị anh chị em Sa Pa chuẩn bị tinh thần thi đấu nhé
Cháu cảm ơn chú Yên, CLB Sapa rất mong và đón chờ CLB Apatit lên Sapa giao lưu ạ

Duongapaco

Đại Tá
Các chú sẽ ăn nghỉ tại Khách sạn Biển Mây của Công ty tại Sa Pa, trên cháu không phải lo gì đâu Hoàn nhé. Khoảng 16 h chiều nay các chú sẽ đến CLB giao lưu với các cháu. Cảm ơn cháu nhé

Bình luận từ Facebook