sắp về vinh nghỉ phép,muốn giao lưu với AE ở Vinh

AndroCS7

Đại Tá
các bác các anh hãy vì sự phát triển bóng bàn tp vinh hãy dạy e đánh đi :D e đam mê bóng bàn lắm mà ko có sư phụ
Nếu có điều kiện thì Em qua Hồ Tùng Mậu học, nếu ko thì giao lưu nhiều và nhờ các cao thủ chỉ giáo thôi.
Em gặp Anh @Ngọc minh dẫn đi giao lưu nhé!
ở Hồ Tùng Mậu có a Tuấn là kiện tướng trước đây, đang dạy rất đông học sinh. B qua đăng ký học là ok ngay. Hôm m về Vinh có xem a dạy cho các bé đánh rất đẹp và hiệu quả

kipmitalo

Binh Nhì
Nếu có điều kiện thì Em qua Hồ Tùng Mậu học, nếu ko thì giao lưu nhiều và nhờ các cao thủ chỉ giáo thôi.
Em gặp Anh @Ngọc minh dẫn đi giao lưu nhé!

ở Hồ Tùng Mậu có a Tuấn là kiện tướng trước đây, đang dạy rất đông học sinh. B qua đăng ký học là ok ngay. Hôm m về Vinh có xem a dạy cho các bé đánh rất đẹp và hiệu quả

h` e học đại học rồi, chỉ tết với hè về dc thôi, tết về có ai ở vinh đi đánh vs e dc ko, rồi bày cho e luôn :D

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
A lúc nào rảnh lại chỗ Tòa nhà Vinamil đường 32 giao lưu nhé! E mới tập đánh nhưng ở đó có mấy người đánh cũng B- C+ A nà...(Thời gian 16h30 đến 19h30)
chỗ này có gần duy tân ko bác.bác cho e xin số lúc nào có dịp vào qua giao lưu chút ạ

Bình luận từ Facebook