sắp về vinh nghỉ phép,muốn giao lưu với AE ở Vinh

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Chào các AE ở Vinh đam mê trái bóng nhựa, cuối tuần này E về VInh nghỉ phép (chủ yếu về giao lưu bóng bàn là chính :). AE có chỗ nào nhờ giới thiệu dùm với.
Xin cảm ơn và mong được giao lưu cùng AE!
E đến 45 Hồ Tùng Mẫu nhé ( đối diện quảng trường HCM) ở đó có nhiều thứ hạng để em chọn giao lưu .

AndroCS7

Đại Tá
E đến 45 Hồ Tùng Mẫu nhé ( đối diện quảng trường HCM) ở đó có nhiều thứ hạng để em chọn giao lưu .
Hôm tới 1/12 e cũng về Vinh đám cưới anh vợ. Nếu kịp xin sang học hỏi các bác. E về thì hay qua thầy Hải phiên hoặc Cục đường bộ đường sắt gì đó gần quảng trường đánh với các chú bác ở đó :D

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Hôm tới 1/12 e cũng về Vinh đám cưới anh vợ. Nếu kịp xin sang học hỏi các bác. E về thì hay qua thầy Hải phiên hoặc Cục đường bộ đường sắt gì đó gần quảng trường đánh với các chú bác ở đó :D
Đến 45 Hồ Tùng Mẫu vị trí rộng rãi , nhiều bàn , nhiều đối tượng và bàn cũng đẹp, ánh sáng tốt nên đánh rất thoải mái . .

AndroCS7

Đại Tá
Chào các AE ở Vinh đam mê trái bóng nhựa, cuối tuần này E về VInh nghỉ phép (chủ yếu về giao lưu bóng bàn là chính :). AE có chỗ nào nhờ giới thiệu dùm với.
Xin cảm ơn và mong được giao lưu cùng AE!
A dẫn đi đánh...
C
hay về câu lạc bộ yên thành giao lưu, vừa rồi đánh giải cúp bóng bàn Văn Minh đã đoạt nhất hạng B và C.
Xin gửi lời chào và chúc sk tới các ace thành Vinh! Ngày mai 1/12 m có việc về Vinh, muốn qua giao lưu học hỏi với các ace 1 buổi. Xin hỏi clb 45 Hồ Tùng Mậu chiều mấy giờ mở cửa? Sdt của e là 0199 888 9888. Thank các bác nhiều :D
Ps: em sn 1989 cho tiện xưng hô các bác nhé

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá
Chiều t3 ở xới Hồ Tùng Mậu m có gặp và giao lưu với 1 số ace, tiếc là do đk ko cho phép nên ko ở lại lậu hơn đc. Xin cảm ơn và hẹn gặp lại một ngày gần nhất ^^

Đến 45 Hồ Tùng Mẫu vị trí rộng rãi , nhiều bàn , nhiều đối tượng và bàn cũng đẹp, ánh sáng tốt nên đánh rất thoải mái . .
cô thủy cũng tham gia org hả ,giờ e mới biết , hihi , e đợt này ở hà nội lâu quá chưa có dịp về vinh thăm cô và giao lưu bóng bàn , vẫn chưa trả nợ cô , lần trước thua cô , hihi

Ngoc Minh

Thượng Sỹ
1 bàn anh à nhưng rộng rãi, ánh sáng toẹt vời luôn, anh rảnh thì chiều lên chỗ em giao lưu. Em đánh gần sân bóng đá trường ĐH kinh tế
Là chỗ nào vậy em? A mới tập đánh thôi... Sóc vít chưa chuẩn.... Chiều mấy giờ bắt đầu vậy? Em tên chi hầy???

Bình luận từ Facebook