Sampa - tech đánh trái hay quá luôn !!!!!!!!!!

bynzyn

Thượng Tá
Tháng trước thi đấu premiship toàn thua chán bóng bàn cả tuần , chạy ra làm con sampa tech lấy thêm niềm cảm hứng chơi bóng bàn - càng đánh càng thấy ngon từ khi thuần phục cảm giác lên 2-0-2 . :)

Mặt này lót mềm , dễ chơi , điều đặc biệt là chặn bóng , cảm giác tiếp xúc khi chơi em sampa tech này có cái gì đó vô cùng đặc biệt khác hẳn các dòng khác , đánh 2 tuần càng đánh càng thấy thích , điểm yếu nhất trước đây chặn bóng hay lồng ngồng dùng em này giải quyết được vấn đề đó , chặn bóng đẩy sang rất thấp cảm giác điều khiển thật sự đặc biệt !
anh em mà quen đánh mặt mềm tét thử em này ! :)

- NO1 cho em này về đánh trái tay .

sampa tech 10.jpg

Last edited:

gaumeo

Đại Tá
Tháng trước thi đấu premiship toàn thua chán bóng bàn cả tuần , chạy ra làm con sampa tech lấy thêm niềm cảm hứng chơi bóng bàn - càng đánh càng thấy ngon từ khi thuần phục cảm giác lên 2-0-2 . :)

Mặt này lót mềm , dễ chơi , điều đặc biệt là chặn bóng , cảm giác tiếp xúc khi chơi em sampa tech này có cái gì đó vô cùng đặc biệt khác hẳn các dòng khác , đánh 2 tuần càng đánh càng thấy thích , điểm yếu nhất trước đây chặn bóng hay lồng ngồng dùng em này giải quyết được vấn đề đó , chặn bóng đẩy sang rất thấp cảm giác điều khiển thật sự đặc biệt !

View attachment 114297
Cho em mượn chơi thử vài tháng xem có hay ko nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ten64 nó thuộc dạng trung bình cứng mà anh nhỉ??? Mà anh chủ topic này nói nó mềm lắm mà ta
cái cứng và mềm, thì phải so trong cùng dòng bác ạ

cùng TEN, thì mới nói là Ten 64 mềm hơn Ten 05, chứ so Ten 64 với H3, dù bất cứ loại gì, thì phải gọi là bún, nhưng nếu so với mấy dòng Evo, thì chưa chắc đã được gọi là mềm

cái này phải do dòng mặt mình chơi

Mỗi người phù hợp với một dòng mặt vợt, vì tính năng của các hãng là đặc thù, không giống nhau, vì vậy, đừng thấy người ta khen hợp, mà chắc chắn là mình hợp.

Có nhiều cách để thử, mượn là cách vừa rẻ vừa lành, mua đồ cũ là cách hợp lý nhưng chưa tối ưu, mua mới về thử lần lượt là cách tối ưu nhưng không hợp lý :p

Em chọn cách tối ưu nhưng không hợp lý :D:D:D:D, nhưng mà có ĐIỀU TIẾT :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::D

xukaka

Đại Tá
cái cứng và mềm, thì phải so trong cùng dòng bác ạ

cùng TEN, thì mới nói là Ten 64 mềm hơn Ten 05, chứ so Ten 64 với H3, dù bất cứ loại gì, thì phải gọi là bún, nhưng nếu so với mấy dòng Evo, thì chưa chắc đã được gọi là mềm

cái này phải do dòng mặt mình chơi

Mỗi người phù hợp với một dòng mặt vợt, vì tính năng của các hãng là đặc thù, không giống nhau, vì vậy, đừng thấy người ta khen hợp, mà chắc chắn là mình hợp.

Có nhiều cách để thử, mượn là cách vừa rẻ vừa lành, mua đồ cũ là cách hợp lý nhưng chưa tối ưu, mua mới về thử lần lượt là cách tối ưu nhưng không hợp lý :p

Em chọn cách tối ưu nhưng không hợp lý :D:D:D:D, nhưng mà có ĐIỀU TIẾT :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::D
..
Đọc bài của bác em hại não quá. Nói tóm lại là mượn của ai đó rồi chơi rồi biết hợp hay không. Kkkk

backhand-ghost

Đại Tá

View attachment 114297
Cho em mượn chơi thử vài tháng xem có hay ko nhé
em chưa thử miếng này bác ạ

trước chơi Ten, đầu thích sau không, giờ chỉ đánh un Ten thôi bác ạ, giờ ngập Maxx rồi, nên em cũng không thử Ten mới nữa ạ
Hôm qua bận ko chơi đc, chiều nay có ra sân nữa ko các huynh?

Quỳnh HD

Binh Nhì
Nghe cũng hay nhỉ, sampa tech trên tabletenissdb đánh giá kiểm soát 9.4, spin 9.3 , control 9.2 .
Sponge mềm đánh trái dễ .
Dòng Maxxx Joola không bị vỡ viền , a G đánh có bị vỡ mép không ?

bynzyn

Thượng Tá
..
Giá rổ thế nào bác. Nhìn spong giống hexer duro. So sánh với hexer duro thế nào bác.
Mặt này kiểm soát và xoáy hơn duro . Duro hay bị vỡ nhưng sampa tech bền và không bị vỡ mép , chặn bóng duro không bằng được .
Giá 950k

Bình luận từ Facebook