Review Yinhe N437

danhbongban

Trung Tá
Hôm qua vừa múc 1 cây Yinhe N437 tại Hoả Châu, cảm giác rất tuyệt
E đang chơi cây Stiga Clipper Pro , nhưng chuyển sang cây Yinhe này cảm giác rất phấn kích
Về cấu tạo thì rất giống Clipper, thậm chí còn chắc chăn hơn, gỗ già đẹp hơn.
E mua 1 cây 95gr, thật sự rất thích.
Mới test được một ngày nên cũng chưa có cảm nhận gì, chỉ biết so với bản thân có thể cây yinhe này còn có tầm hơn với clipper
....
E test nốt hôm nay rồi sẽ cho ae review cụ thể

Cây này là Pro.437 các bạn ạ. Nó thuộc dòng Purple Dragon (Rồng Tím), không phải dòng N.

Đây là dòng được sản xuất và cung cấp theo yêu cầu của 13 đội tuyển tỉnh tại Trung Quốc nên chất lượng rất tốt. Dòng này có thêm 1 cây nữa là Pro.537, cấu trúc gần giống Pro.437 nhưng lớp gỗ ngoài là Walnut thay vì Limba (Giống cây Barwell của Nittaku).

Last edited:

ngochuongnt

Trung Uý
Cho mình hỏi lớp gỗ ngoài là Walnut khi đánh bóng khác với lớp ngoài là limba ra sao ạ. Mình chỉ nghe nói limba thì ngậm bóng và dễ tạo xoáy. Cảm ơn các bác

danhbongban

Trung Tá
Ảnh chân thực em nó. Sau ngày thứ 2 test thì cảm thấy thực sự yêu em nó từ lúc nào không biết.
Cảm giác bóng rất an toàn, giật kiểu gì cũng vào bán. Quả trái thì thực sự cây này rất hay. Độ ngậm bóng phải nói là tuyệt vời. Mai e chắc cho cây clpper CR pro lên đường mất
cảm giác phải nói là rất bàng hoàng. Thực sự rất hợp e. Cây này gắn 2 mặt calibra sound thì hết ý.
E đang chơi với combo ten 05 + xiom vega japan. Cảm thấy rất rất very good.
Ae nào mà phan của clpper Cr mà bỏ qua cây này thì thực sự rất tiếc:D
Chém gió nhiều quá, test nốt 2 h nữa sẽ cho ae reveiw cụ thể

QuangHung

Đại Tá
Mai sẽ gắn h3 neo 40 độ vào chiến thử :D ko cần chiến cũng thấy hay rồi :D
Đẹp..
Cây này là Pro.437 các bạn ạ. Nó thuộc dòng Purple Dragon (Rồng Tím), không phải dòng N.

Đây là dòng được sản xuất và cung cấp theo yêu cầu của 13 đội tuyển tỉnh tại Trung Quốc nên chất lượng rất tốt. Dòng này có thêm 1 cây nữa là Pro.537, cấu trúc gần giống Pro.437 nhưng lớp gỗ ngoài là Walnut thay vì Limba (Giống cây Barwell của Nittaku).
A cho xin giá và kích thước nhé..có cán ST không A?

xukaka

Đại Tá

...
Bên bác có trọng lượng nhẹ khoảng 84~86g không bác.

Cho mình hỏi lớp gỗ ngoài là Walnut khi đánh bóng khác với lớp ngoài là limba ra sao ạ. Mình chỉ nghe nói limba thì ngậm bóng và dễ tạo xoáy. Cảm ơn các bác
Walnut cứng hơn, giúp bóng bay ra nhanh hơn và mạnh hơn so với Limba bạn ạ. Bù lại thì độ cắm của bóng sẽ giảm đi một chút.

Bình luận từ Facebook