Rất cần .

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Có một người quen trong làng bóng bàn Nghệ An nhờ mình lên diễn đàn hỏi xem giá một máy bắn bóng bàn loại tốt nhất là bao nhiêu tiền ? Và xin lời khuyên của người đã từng sử dụng nó . Rất cần , các bạn giúp nhé . Rất cảm ơn !

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Máy này chị nè , nhưng khó đáp ứng đc ý của người cần vì yêu cầu bóng đánh giống như người đánh , mỗi quả 1 kiểu xoáy . Chị cứ cho a N đến thử trực tiếp máy của Tùng hoặc Sơn bè ( 20 tr ) xem nếu máy đáp ứng đc thì mua chị à .
Máy chỉ giúp hổ trợ tập cơ bản là chính thôi , chị xem cái này nè nhưng theo e thì khó vừa ý lăm

Last edited:

lamvt

Thượng Tá
Có một người quen trong làng bóng bàn Nghệ An nhờ mình lên diễn đàn hỏi xem giá một máy bắn bóng bàn loại tốt nhất là bao nhiêu tiền ? Và xin lời khuyên của người đã từng sử dụng nó . Rất cần , các bạn giúp nhé . Rất cảm ơn !
Theo mình,đã dùng qua 3 đời máy bắn bóng từ 2007 đến nay thì bạn cứ mua Robo pong mà chơi.Vừa bền,vừa dễ sử dụng.Manh đi tập rất tiện,chỉ cần khoác túi lên vai là đi.Gía cũng ko phải là đắt so với thị trường.Nếu mua được máy second hand thì càng hay

Trainee

Đại Tá
Theo mình,đã dùng qua 3 đời máy bắn bóng từ 2007 đến nay thì bạn cứ mua Robo pong mà chơi.Vừa bền,vừa dễ sử dụng.Manh đi tập rất tiện,chỉ cần khoác túi lên vai là đi.Gía cũng ko phải là đắt so với thị trường.Nếu mua được máy second hand thì càng hay
Cháu vừa nghe có người nói, y/c tốt của chủ topic hơi kỳ cục chú ơi: Không phải là bền, ổn định, ... mà là giống người mới tập chơi ha ha: Đưa được các kiểu bóng loạn xị ngầu! .... mà giá thì phải binh dân cơ.
Tại chỗ của họ có máy ~20tr rồi, ... nhưng chê là không giống các cụ đánh! :)
Ca này chắc phải hỏi anh nào làm ở Viện sáng chế của Bộ KHCN! :D

tancong@

Binh Nhì
Cháu vừa nghe có người nói, y/c tốt của chủ topic hơi kỳ cục chú ơi: Không phải là bền, ổn định, ... mà là giống người mới tập chơi ha ha: Đưa được các kiểu bóng loạn xị ngầu! .... mà giá thì phải binh dân cơ.
Tại chỗ của họ có máy ~20tr rồi, ... nhưng chê là không giống các cụ đánh! :)
Ca này chắc phải hỏi anh nào làm ở Viện sáng chế của Bộ KHCN! :D
Do chủ thớt không nói rỏ mục đích yêu cầu của người chơi đặc biệt là đã ngấp nghe tuổi THẤT THẬP CỔ LAI HI .
Yêu cầu đường bóng là ;
Phải có lắc như Gai dài OX
Phải có chuội như Anti
Phải có xoáy xung lồng lộn như Mút Tàu
Phải có xoáy xuống êm đềm như mút JaPan
...
Máy phải đáp ứng đc những yêu cầu trên để bác tập cắt ( đỡ ) để chống lại hội Gai Anti tà đạo ở chổ bác
Hê hê đặc biệt là chống lại mặt BH Trơ của chủ thớt

thelanqb

Moderator
Do chủ thớt không nói rỏ mục đích yêu cầu của người chơi đặc biệt là đã ngấp nghe tuổi THẤT THẬP CỔ LAI HI .
Yêu cầu đường bóng là ;
Phải có lắc như Gai dài OX
Phải có chuội như Anti
Phải có xoáy xung lồng lộn như Mút Tàu
Phải có xoáy xuống êm đềm như mút JaPan
...
Máy phải đáp ứng đc những yêu cầu trên để bác tập cắt ( đỡ ) để chống lại hội Gai Anti tà đạo ở chổ bác
Hê hê đặc biệt là chống lại mặt BH Trơ của chủ thớt
Cái này thì phải xin ý kiến của bác thắng lốp về anti và gai rồi. mình có đọc qua bài của bác ấy, đọc rồi chiều chiến win luôn mới ớn chứ.
Gặp cao thủ gai mà trước đây các vđv top 1 quảng bình từng nhai hành rồi mình vẫn nhai được nhẹ nhàng. :)

xuanthuybb

Thượng Sỹ
Máy này chị nè , nhưng khó đáp ứng đc ý của người cần vì yêu cầu bóng đánh giống như người đánh , mỗi quả 1 kiểu xoáy . Chị cứ cho a N đến thử trực tiếp máy của Tùng hoặc Sơn bè ( 20 tr ) xem nếu máy đáp ứng đc thì mua chị à .
Máy chỉ giúp hổ trợ tập cơ bản là chính thôi , chị xem cái này nè nhưng theo e thì khó vừa ý lăm

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Ông Nam khó tính lắm Sơn ah. Loại nào cũng chê. Thôi , để ô ấy tự vào mà chọn .
. Rất cảmmọi người đã góp ý.
E biết mà chị Ô Nam tuổi đã cao , kiến thức cơ bản về BB không có . Máy ô yêu cầu phải có quả Xô của Hà đẩy , quả Xoa chuội của Ô Ngọc , quả xoáy lồng lộn của Minh bác sỹ và quả trùng triềng của chị @xuanthuybb . Với KHKT hiện nay thì chưa thể đáp ứng đc chị à :D:D:D

Trainee

Đại Tá
Cái này thì phải xin ý kiến của bác thắng lốp về anti và gai rồi. mình có đọc qua bài của bác ấy, đọc rồi chiều chiến win luôn mới ớn chứ.
Gặp cao thủ gai mà trước đây các vđv top 1 quảng bình từng nhai hành rồi mình vẫn nhai được nhẹ nhàng. :)
Ông TL đó được lên phóng sự ở TTTV, nên phởn tý vào viết mấy chữ thôi anh ơi!
3 chữ không vớ vẩn nhưng chả có đếch gì đặc biệt. Anh không nên nói quá nó lên thế, như kiểu bí kíp của Phật tổ vậy!

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
AE QB giờ gặp a chả khác gì Chí Phèo , vẫn được ăn cháo Hành của Thị Nở nhưng khó nuốt lém :D:D:D . Tải mấy bài của nước ngoài về mà học đi chú , cuối tháng 12 a vào cho ae trải nghiệm

Bình luận từ Facebook