Radical vi hành Sài Gòn từ ngày 26/9->29/9 !

Radical

Moderator
Nhân dịp có đợt công tác ở Sài Gòn, từ ngày 26/9 Radical sẽ có mặt ở Sài Gòn, hy vọng được giao lưu với các thành viên diễn đàn lâu nay rất thiết nhưng chưa gặp mặt nhau được.thèm Bia

Hình ảnh chuyển đi này đây
1/ Ngày đầu tiên (26/9/2012) giao lưu với hội Bằng Hữu tại CLB Nguyễn Thông, Q3

Anh Hậu - nhóm Bằng Hữu (rể Quảng Ngãi)

Anh Việt (rể Quảng Ngãi)

Cu Hiếu (Hermesqn) hướng dẫn viên, kiêm tài xế xe ôm

2/ Ngày thứ nhì (27/9/2012) giao lưu tại CLB Trần Quốc Toản, Q3

Giao lưu với cao thủ sưu tầm vợt Duy-mamút, kết quả được ăn mít ngon

3/ Ngày thứ ba (28/9/2012) giao lưu tại CLB Xí nghiệp đầu máy

4/ Ngày thứ tư (29/9/2012) giao lưu tại CLB Hoa Lư

Last edited:

boll_boll

Moderator
Nhân dịp có đợt công tác ở Sài Gòn, từ ngày 26/9 Radical sẽ có mặt ở Sài Gòn, hy vọng được giao lưu với các thành viên diễn đàn lâu nay rất thiết nhưng chưa gặp mặt nhau được.thèm Bia

Rất vui nếu đc giao lưu với anh Hùng. Đã nghe danh tính của anh trên giang hồ từ lâu nhưng chưa hẹn ngày tái nạm đc :))

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bạn vào đó có CLB Xí nghiệp đầu máy, Trần Quốc Toản đều gần Q1. Nhớ phải thưởng thức món dao phay của cao thủ Hoàng Tàu nhé!

waa

Đại Uý
Hic , Hoàng tàu phải chấp 3 bóng là ít, nhưng bù lại bên này chấp bia say mới về ... giao lưu là chính, chủ yếu gặp mặt anh em, chộp vài tấm ảnh kỷ niệm gọi là "gái quê lên tỉnh đưa tình , liếc qua liếc lại chụp hình về khoe " .

boll_boll

Moderator
Hic , Hoàng tàu phải chấp 3 bóng là ít, nhưng bù lại bên này chấp bia say mới về ... giao lưu là chính, chủ yếu gặp mặt anh em, chộp vài tấm ảnh kỷ niệm gọi là "gái quê lên tỉnh đưa tình , liếc qua liếc lại chụp hình về khoe " .

Bắt quả tang anh Radical xài nick ảo:)):)):))

Drhongson

Đại Tá
Hùng vào Sg , phone rủ bé Huy cùng đi woánh giao lưu vài nơi cho vui .
Hẹn gặp nhé .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hùng bố trí buổi nào ghé thăm xới Đầu máy -đại bản doanh Hội gà vậy?Chúc 1 chuyến giao lưu vui vẻBiaBiaBia

Last edited:

Tu_Hoian

Binh Nhì
thèm Bia anh Hùng đi đánh bóng bàn giao lưu có chở theo 1 container bia Quảng Ngãi. anh em cứ giao lưu thoải mái.hjhj

Radical

Moderator
Tú à, Tam Kỳ có CLB mới rộng rãi có hay ở lại chơi ko?
Hôm nào vào Quảng Ngãi anh chơi nhé, anh cũng mới làm CLB được 3 bàn có 2 bàn ProSun mới đẹp lắm, nhưng hơi chật một tí.

Tu_Hoian

Binh Nhì
em làm ở Tam kỳ mà lâu lâu em mới lên clb Anh Sang thui, có dịp em vào Quảng Ngãi giao tại clb anh.hjhjthèm Bia, vào vừa đánh vừa nghe anh Hòa chém gió nữa.hjhj

NTBB

Super Moderators
Tú à, Tam Kỳ có CLB mới rộng rãi có hay ở lại chơi ko?
Hôm nào vào Quảng Ngãi anh chơi nhé, anh cũng mới làm CLB được 3 bàn có 2 bàn ProSun mới đẹp lắm, nhưng hơi chật một tí.

Chúc mừng Hùng có CLB nha ! Chúc CLB ngày càng phát triển, góp phần đẩy mạnh phong trào BB Quảng Ngãi.

Radical

Moderator
Chúc mừng Hùng có CLB nha ! Chúc CLB ngày càng phát triển, góp phần đẩy mạnh phong trào BB Quảng Ngãi.

Dạ cảm ơn chú !

CLB mới đi vào hoạt động hôm Chủ Nhật, con lu bu quá nên chưa chụp được bức hình nào post lên nữa.
Hẹn gặp chú ở SG nha.

Nexysahara

Trung Sỹ
anh vào ở chỗ quận 1, chắc là giao lưu chỗ xí nghiệp đầu máy là tiện nhất nhỉ ?

q 1 thì phẢi ra hoa lƯ hoẶc lao ĐỘng gẦn, bác Ở ĐỒng hƯƠng vỚi mỈnh ĐẤy , vào alo6 tẮm bia trên bàn bóng, Đánh bóng trên bàn bia

Bình luận từ Facebook