Quét keo sữa bằng ... ngón tay!

dungatvt

Thượng Tá
Tình hình là em mới mượn bác taymonkhanh_vt cốt vợt THẦN LONG để đánh thử. Sẵn tiện dán mặt vợt bằng keo sữa nên quay video cách quét keo bằng ... ngón tay để các bác tham khảo.
Các bác mua hộp keo sữa Rồng Việt hoặc Leoviz, pha loãng với nước theo tỷ lệ khoảng 3 phần keo, 1 phần nước.

trần toản ĐL

Thượng Tá
Tình hình là em mới mượn bác taymonkhanh_vt cốt vợt THẦN LONG để đánh thử. Sẵn tiện dán mặt vợt bằng keo sữa nên quay video cách quét keo bằng ... ngón tay để các bác tham khảo.
Các bác mua hộp keo sữa Rồng Việt hoặc Leoviz, pha loãng với nước theo tỷ lệ khoảng 3 phần keo, 1 phần nước.
A ơi cho e hỏi, e dán bằng keo sữa rồng việt, khi lột ra dưới mặt nó dính 1 lớp, e dùng tay bóc ra thì nó đi luôn từng mảng đệm luôn ạ, vậy e phải làm sao nhỉ?

dungatvt

Thượng Tá
A ơi cho e hỏi, e dán bằng keo sữa rồng việt, khi lột ra dưới mặt nó dính 1 lớp, e dùng tay bóc ra thì nó đi luôn từng mảng đệm luôn ạ, vậy e phải làm sao nhỉ?
Chắc bác bóc mạnh tay quá. Bác phải thật kiên nhẫn, bóc từ từ từng chút một. Nhiều lúc em bóc một mặt mút mất cả 40 phút đó bác.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây Thần Long bác dán mặt vợt gì chơi đó ak ?? :)

QuangHung

Đại Tá
Ko xong rồi, e bóc từ từ mà còn vậy đấy...chắc để cả vậy luôn...
Mình cũng bị giống bạn :oops: Ngồi bóc hơn 1 tiếng mà vẫn... :oops:
Các Bác nên để keo dày. .tức là
dán lại vài lần rồi hãy ra keo. .nếu lớp keo mỏng với 1 lần dán thì tỉ lệ bị rỗ spoong sẽ khó tránh khỏi. .!

Bình luận từ Facebook