Quả siêu giật

drmatchetzoola

Đại Tá
Không hiểu cách điều khiển quả giật, giống như thần lực, kỳ lạ và khủng khiếp!

[video=youtube;5KmGN6BRLFw]http://www.youtube.com/watch?v=5KmGN6BRLFw[/video]

dung.vima

Moderator
Hớ hớ, xin mời các bác ghé Hải Phòng để thử sức quả quét lá đa của cao thủ Dương kèn (Dương nhạc vàng) ở Hải Phòng nhé.
Động tác + tiếp xúc + quỹ đạo bóng y hệt, chỉ có điều tốc độ thì k đạt thôi :p

nam_chem

Trung Uý
Không hiểu cách điều khiển quả giật, giống như thần lực, kỳ lạ và khủng khiếp!

[video=youtube;5KmGN6BRLFw]http://www.youtube.com/watch?v=5KmGN6BRLFw[/video]

Em thấy quả này gần tương đương với quả bạt của bác Drmatchetzoola (bạt một đường bóng đi một nẻo KINH ĐỜI)

danhram_1

Trung Sỹ
quả này là quả giật xoa thôi mà
đúng là các bác chơi chuyên nghiệp nên không thấy
khu em mấy bác già già toàn giật như này
chỉ có điều tốc độ k được như trong clip thôi

drmatchetzoola

Đại Tá
Đơn giản thôi mà có gì đâu mà siêu hả ban.

Trình độ mình là hạng D Tam Kỳ Quảng Nam, vì vậy những trái như vậy mình cho là siêu đúng quá chứ lị. Với lại giật tầm mạnh như vậy mới gọi là siêu thần lực, chứ xoa xoa, quẹt quẹt cho qua bàn thì ai làm mà chả được, gặp mình bạt lại chỉ có đi lượm bóng. Hẹn gặp!

hoangminhhau

Trung Uý
Trình độ mình là hạng D Tam Kỳ Quảng Nam, vì vậy những trái như vậy mình cho là siêu đúng quá chứ lị. Với lại giật tầm mạnh như vậy mới gọi là siêu thần lực, chứ xoa xoa, quẹt quẹt cho qua bàn thì ai làm mà chả được, gặp mình bạt lại chỉ có đi lượm bóng. Hẹn gặp!

Ý mình ko phải là quả này dễ đánh, mà ý mình là quả này dễ hiểu theo vật lý chứ có j đâu mà thần với thánh

tenor89

Thượng Sỹ
Ý mình ko phải là quả này dễ đánh, mà ý mình là quả này dễ hiểu theo vật lý chứ có j đâu mà thần với thánh
một hôm may mắn được chứng kiến của quả giật xoáy hai chiều của 1bac cao thủ chuyên nghiệp cùng thời với vận động viên Trần Thu Hà, từng thi seagame 16.và được nhìn cốt vợt GA của bác ấy đã gần 20 năm mà vẫn như mới,có 2 cốt duy nhất ở VN do vận động viên Hà mang về,bác ấy được tặng 1 cây,đúng là độc nhất và nhị luôn,vợt còn rất mới,bác ấy đánh mặt yasaka thôi mà 15 năm mới chơi lại bóngban.nhưng trình độ thì đúng là vẫn rất cao,chỉ là do tuổi tác nên chậm hơn chút,nhưng có cú giật:đường bóng khi chạm bàn đột ngột đổi chiều,cao thủ.em sẽ cố gắng xin quay lại video và hình ảnh cốt vợt cho các bác chiêm nghưỡng

Bình luận từ Facebook