Qua cửa hàng Phố Bóng Bàn

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nay rỗi rãi chạy qua shop ngó nghiêng đồ. Tuy nhà cách cửa hàng chỉ hơn 1km nhưng tôi chưa đến lần nào :)
Tiện thể up cái địa chỉ cho anh em khu vực Cầu Giấy, Từ Liêm biết.

gik271

Thượng Tá
Có gì đâu, tôi hay đưa đón con học thêm (2 đứa) nên khoảng thời gian chờ ở giữa thường đến các CLB giao lưu 1, 2 trận hoặc qua các shop chém gió :)
ghen tị với bác. Em đi chơi bóng mà cứ như đi ăn trộm. Vợ nó cứ thấy chơi nhiều lại càu nhàu. Đến mệt! :(

• Like
Reactions: Dhl

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
ghen tị với bác. Em đi chơi bóng mà cứ như đi ăn trộm. Vợ nó cứ thấy chơi nhiều lại càu nhàu. Đến mệt! :(
Anh nên nói với mụ vợ là thằng đàn ông có mấy trò này thôi:
1 - Cờ bạc, cá độ, lô đề.
2 - Rượu chè.
3 - Gái gú.
4 - Thể thao.

Trong 4 cái đó em chọn cái nào? :)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nó lại chỉ vào người nó rồi nói "gái đây, sao ông ko chơi đi" thì có mà khóc tiếng mán :)
Chơi thể thao là lành mạnh lắm rồi, nhưng nhiều phụ nữ không hiểu vấn đề. Bình thường chơi xong về ngay thì vô tư, nhưng em lại hay dính đến bia nên nhiều hôm về muộn cũng bị kêu :)

gik271

Thượng Tá
Nó lại chỉ vào người nó rồi nói "gái đây, sao ông ko chơi đi" thì có mà khóc tiếng mán :)
uhm, nos mà ngày nào cũng đòi chơi thì gay go đấy. ko khóc nổi ấy chứ, :D.

Anh nên nói với mụ vợ là thằng đàn ông có mấy trò này thôi:
1 - Cờ bạc, cá độ, lô đề.
2 - Rượu chè.
3 - Gái gú.
4 - Thể thao.

Trong 4 cái đó em chọn cái nào? :)
dạ, bình thường em chơi cả 4 thứ. Thứ nào cũng chơi 1 tí nên ko nói như bác khuyên dc. Nói xong nó lại chỉ cho chọn 1 thì e thiệt quá, :)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đẹp quá bác ơi :D
Đánh có cứng quá không bác, e đánh 05 với super ko nổi
Mặt đỏ tôi đánh Ten 64 tốt mà, nhà có việc nên chưa test thử con Dignics 05 này. Nhưng chắc ổn :)
Mặt đỏ chuyển sang đánh trái dù gai đã nổi nhiều, ít xiền tạm chơi vậy đã.

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
64 mềm thì ổn mà, quả cán này của bác mà tay nhiều mồ hôi thì vợt bay lúc nào không biết :D
Mọi thứ chỉ là tương đối thôi, phải oánh thực tế mới biết. Kiểu như cán vợt tôi nhìn thế thôi chứ chả trơn đâu, còn nhiều mồ hôi thì vợt nào cũng dễ văng :)

tla

Super Moderators
Hôm nay rỗi rãi chạy qua shop ngó nghiêng đồ. Tuy nhà cách cửa hàng chỉ hơn 1km nhưng tôi chưa đến lần nào :)
Tiện thể up cái địa chỉ cho anh em khu vực Cầu Giấy, Từ Liêm biết.
View attachment 128930
Chỗ này gần cơ quan e nhưng e cũng chưa qua, mua gì toàn gọi qua zalo, tiền ship đến chỗ e thêm 20k

Bình luận từ Facebook