quả bóng bàn 3*40+ chính hãng dhs

tosiosHD

Đại Tá
uh .dhs bên mình là hàng chính hãng do nhà phân phối độc quyền nhập về nhá.có tem dhs chống hàng giả .còn hàng không tem là hàng trôi nổi trên thị trường nhiều lắm bạn ah
Ko, mình ko có ý nói gì hàng của bạn nhé. Mình chỉ chém gió với bạn kia thôi, rằng nhìn bọn thế giới nó chơi DHS, mình muốn chơi DHS thì cũng phải lựa chọn kỹ, chứ ko phải DHS nào cũng như nhau. Chúc bạn đắt hàng!

long nguyên

Thượng Sỹ
Ko, mình ko có ý nói gì hàng của bạn nhé. Mình chỉ chém gió với bạn kia thôi, rằng nhìn bọn thế giới nó chơi DHS, mình muốn chơi DHS thì cũng phải lựa chọn kỹ, chứ ko phải DHS nào cũng như nhau. Chúc bạn đắt hàng!
ok .bạn.hàng thật hàng nhái bây giờ lẫn lộn không biết đâu mà lường .nhiều người muốn chơi nhưng khoog biết phân biệt dễ mua phải hàng nhái.còn hàng chính hãng bao giờ cũng có tem của nhà phân phối .các bác cứ yên tâm nhá

tosiosHD

Đại Tá
nhưng nó rẻ a ơi :v
A e mình ko nói riêng về 1 loại bóng nào, kẻo ng khác hiểu lầm nhé! Mình thì thấy thế này: 1 quả bóng A giá 40k, 1 quả bóng B giá 10-20k. Vậy 1 quả bóng A đắt hơn 1 quả bóng B. Quá hiển nhiên. Tuy nhiên khi chơi thì 1 tuần mới hỏng 1 quả bóng A, còn chơi bóng B thì 1 tuần hỏng 4-5 quả bóng B. Vậy số tiền bỏ ra khi chơi bóng nào tốn hơn? Đắt hay rẻ nó ở chỗ đấy, chứ mình ko nói giá 1 quả bóng đắt hay rẻ so với 1 quả khác!

tosiosHD

Đại Tá
ok .bạn.hàng thật hàng nhái bây giờ lẫn lộn không biết đâu mà lường .nhiều người muốn chơi nhưng khoog biết phân biệt dễ mua phải hàng nhái.còn hàng chính hãng bao giờ cũng có tem của nhà phân phối .các bác cứ yên tâm nhá
Sorry cho mình hỏi ngoài lề tí: bóng 40+ 1* của DHS so với 40 thường của DHS thì ntn? Trọng lượng nó ra sao? Thấy ở trên viết 690k hộp 144q nghĩa là khoảng 5k trên quả thì cũng kinh nhỉ?

long nguyên

Thượng Sỹ
Sorry cho mình hỏi ngoài lề tí: bóng 40+ 1* của DHS so với 40 thường của DHS thì ntn? Trọng lượng nó ra sao? Thấy ở trên viết 690k hộp 144q nghĩa là khoảng 5k trên quả thì cũng kinh nhỉ?
có sự khác nhau bạn nhé : thứ nhất về giá thành của 40+1* đắt gần gấp đôi so với bóng 40 thường .thứ hai .chất lượng của 40+1 sao được gia tăng về độ bền cũng như độ cứng ,có sự đồng đều cao hơn so với 40 thường .thứ 3 là loại 40+1* được sử dụng hầu hết trong các giải đấu của ldbb thế giới bạn nhé. còn laoi 40 thường với giá 5k/1q là rẻ rồi bạn ơi.bạn chắc chưa sử dụng bao giờ

tosiosHD

Đại Tá
có sự khác nhau bạn nhé : thứ nhất về giá thành của 40+1* đắt gần gấp đôi so với bóng 40 thường .thứ hai .chất lượng của 40+1 sao được gia tăng về độ bền cũng như độ cứng ,có sự đồng đều cao hơn so với 40 thường .thứ 3 là loại 40+1* được sử dụng hầu hết trong các giải đấu của ldbb thế giới bạn nhé. còn laoi 40 thường với giá 5k/1q là rẻ rồi bạn ơi.bạn chắc chưa sử dụng bao giờ
Mình vẫn mua trước đây 90k/hộp 40 thường 3* gồm 6 quả mà. Ý mình nói là so sánh bóng 40+1* với bóng 40 thường 3* nhé?

long nguyên

Thượng Sỹ
Mình vẫn mua trước đây 90k/hộp 40 thường 3* gồm 6 quả mà. Ý mình nói là so sánh bóng 40+1* với bóng 40 thường 3* nhé?
40+1* không thể so với 40 3 * đc bạn nhé.40+1* vẫn chỉ là dùng để tập luyện trong các giải đấu quốc tế .ngoài ra nó được cải tiến để phù hợp với mặt mới của dhs .còn 40 3* vẫn là loại bóng dùng để thi đấu .Quả bóng bàn DHS 3 sao được làm từ chất dẻo, bên trong rỗng và có dạng hình cầu, độ nảy tốt. Đường kính của quả bóng đạt chuẩn dùng trong thi đấu. Bóng được làm từ chất liệu nhựa chắc chắn, có độ bền cao, đảm bảo yêu cầu chất lượng cao nhất tại các giải đấu trong nước và quốc tế. Thành bóng dày vừa đủ cho độ tâng bóng hoàn hảo khi chơi. Đặc biệt, trước khi xuất xưởng Quả bóng bàn DHS 3 sao phải trải qua một quá trình kiểm soát chất lượng cao, kích thước đạt chuẩn hết sức nghiêm ngặt. Với màu trắng tinh tế, trang nhã Quả bóng bàn DHS 3 sao là trái bóng tiêu chuẩn cho bất kỳ tay chơi "ping pong" nào. VẬY nên giá của 40 3* thường cũng đắt gần gấp đôi bóng 40 +1*

long nguyên

Thượng Sỹ
bóng 40+1*
giá :96k/h10q

Bình luận từ Facebook