Quả bạt bằng gai công của Mima Ito khiến defender khóc thét

LongV

Thượng Tá
Ito bạt trái (BH) hay bạt phải (FH) bác ơi? Theo m biết thì bên FH Ito chơi mút Fastarc G1 => bạt bằng mút chứ đâu phải gai công nhỉ? BH m thấy Ito hay đẩy bóng xé góc rất nhanh và ác. FH bạt điên cuồng.

stigaclipper_cr

Binh Nhất
Ito bạt trái (BH) hay bạt phải (FH) bác ơi? Theo m biết thì bên FH Ito chơi mút Fastarc G1 => bạt bằng mút chứ đâu phải gai công nhỉ? BH m thấy Ito hay đẩy bóng xé góc rất nhanh và ác. FH bạt điên cuồng.
vậy ah, mình cứ tưởng Ito chơi 2 mặt gai, hihi

LongV

Thượng Tá
vậy ah, mình cứ tưởng Ito chơi 2 mặt gai, hihi
FH mút (Fastarc G1) + BH gai công (Moristo SP) bác nhé. Cốt Nittaku Acoustic Carbon.

LongV

Thượng Tá
FH là h3 turbo Nittaku. G1 chỉ là quảng cáo
Theo các chuyên gia mạng thì hồi đầu FH H3 Turbo Nittaku, sau đó chuyển sang Fastarc G1. Về logic thì đánh G1 cũng hợp lý vì em nó chuyên bạt kinh thế cơ mà. H3 Turbo tuy cứng nhưng vẫn dính, bạt sẽ khó hơn, phải ko bác?

lamtq

Đại Tá
Theo các chuyên gia mạng thì hồi đầu FH H3 Turbo Nittaku, sau đó chuyển sang Fastarc G1. Về logic thì đánh G1 cũng hợp lý vì em nó chuyên bạt kinh thế cơ mà. H3 Turbo tuy cứng nhưng vẫn dính, bạt sẽ khó hơn, phải ko bác?
Lúc đầu đúng là dùng G1, sau chuyển hẳn qa h3 turbo Nittaku r b. Bạt ko kém G1 nhưng quan trọng quả đục hiệu quả hơn rất nhiều

LongV

Thượng Tá
Lúc đầu đúng là dùng G1, sau chuyển hẳn qa h3 turbo Nittaku r b. Bạt ko kém G1 nhưng quan trọng quả đục hiệu quả hơn rất nhiều
Bác có link nào uy tín chia sẻ về việc Mima Ito chơi FH H3 Pro Nittaku trong vòng 2 năm gần đây không? Nếu có bác share m tham khảo với. Trước m đã từng mua chơi thử H3 Pro Nittaku thấy mút dính và rất nặng.

Bình luận từ Facebook