QN_tìm mua innerforce zlc cán fl

huydas

Đại Tá
Anh em nào có cây innerfoce zlc cán fl muốn bán thì để lại cho mình nhé.
Yêu cầu: hình thức khá,trên 90%,không vào keo cán.
Có thể up luôn hình hoặc gửi vào huydasbb@gmail.com nhé.
Cho mình xin luôn giá. Cám ơn mọi người đã quan tâm.!

tuankhoai

Đại Tá
Anh em nào có cây innerfoce zlc cán fl muốn bán thì để lại cho mình nhé.
Yêu cầu: hình thức khá,trên 90%,không vào keo cán.
Có thể up luôn hình hoặc gửi vào huydasbb@gmail.com nhé.
Cho mình xin luôn giá. Cám ơn mọi người đã quan tâm.!

gỗ là siêu đẹp, già đinh, vân gỗ limba nổi rất rõ và trọng lượng thì vô cùng ngon. hiện có 2 em gỗ già như nhau 1 là 86gr và 1 là 82gr. về giá thì hơi chát tí, do đây là hàng tuyển trọn rất kỹ và mất rất nhiều thời gian. 4321K cho cây 82gr và 4567K cho cây 86gr. (các bác đừng có chém nhé, các bác cứ thử đi tìm 1 cây ưng ý về gỗ và cân nặng thì sẽ biết :D)
View attachment 31291 View attachment 31292 View attachment 31293

huydas

Đại Tá
gỗ là siêu đẹp, già đinh, vân gỗ limba nổi rất rõ và trọng lượng thì vô cùng ngon. hiện có 2 em gỗ già như nhau 1 là 86gr và 1 là 82gr. về giá thì hơi chát tí, do đây là hàng tuyển trọn rất kỹ và mất rất nhiều thời gian. 4321K cho cây 82gr và 4567K cho cây 86gr. (các bác đừng có chém nhé, các bác cứ thử đi tìm 1 cây ưng ý về gỗ và cân nặng thì sẽ biết :D)
View attachment 31291 View attachment 31292 View attachment 31293

Rất cám ơn Tuấn khoai nhưng mà mình muốn tìm giúp đứa em 1 cây hình thức còn được để chơi thôi chứ hàng tuyển chọn và giá này thì cao quá...hì

tuankhoai

Đại Tá
Theo tự nhiên thì gỗ già sẽ nặng hơn gỗ non mà sao các bác cứ bảo mấy cây nhẹ cân là gỗ già vậy nhỉ? Ai giải thích hộ với!
trước em cũng nghĩ vậy :D nhưng sau mua được vài cây gỗ gọi là già và đẹp vẫn thấy nó nhẹ :) cây timo boll ZLC gỗ đẹp như cây của lehuy mà nặng có 85gr. như vậy theo em thì ngoài bản mặt vợt ra thì cái cán nó cũng làm tăng trọng lượng kha khá đấy, gỗ ở cán khác gỗ bề mặt, có khi gỗ bề mặt tuy già nhưng tính chất gỗ lại dẻo dai chứ chưa chắc đã nặng. các bác cứ để ý con nào phần cán gỗ nhìn già cứng thì con đó đa số nặng.

thích nhất câu này của bác "có khi gỗ bề mặt tuy già nhưng tính chất gỗ lại dẻo dai chứ chưa chắc đã nặng. các bác cứ để ý con nào phần cán gỗ nhìn già cứng thì con đó đa số nặng" :)

lehuy2507

Đại Tá
trước em cũng nghĩ vậy :D nhưng sau mua được vài cây gỗ gọi là già và đẹp vẫn thấy nó nhẹ :) cây timo boll ZLC gỗ đẹp như cây của lehuy mà nặng có 85gr. như vậy theo em thì ngoài bản mặt vợt ra thì cái cán nó cũng làm tăng trọng lượng kha khá đấy, gỗ ở cán khác gỗ bề mặt, có khi gỗ bề mặt tuy già nhưng tính chất gỗ lại dẻo dai chứ chưa chắc đã nặng. các bác cứ để ý con nào phần cán gỗ nhìn già cứng thì con đó đa số nặng.
Cây của Em nặng 86g Anh ;)

tuankhoai

Đại Tá
Nặng nhẹ do nhiều nguyên nhân, nhưng cứ lệch quá tiêu chuẩn 5g là ko quan tâm.
chính xác anh. quen chơi cốt nặng thế nào rồi thì cứ thế mà mua. em mua mấy cây về cứ 90gr trở lên hoặc gỗ nhìn ko ưng ý là cho bay ngay. lỗ mất gần triệu bạc, suy cho cùng thêm nửa triệu nữa mà đc con ưng ý vẫn rẻ hơn nhiều :p. vừa nãy trêu huydas tí thôi và + thêm show hàng là chính :D chứ ko có ý định bán. thứ nhất chưa có việc cần dùng đến $$, thứ 2 lúc mua đặt theo yêu cầu vì vậy thêm 4 loét mỗi con so với giá shop, thứ 3 đang ưng ý với cây này và sẽ để 1 em sơ cua :p

huydas

Đại Tá
chính xác anh. quen chơi cốt nặng thế nào rồi thì cứ thế mà mua. em mua mấy cây về cứ 90gr trở lên hoặc gỗ nhìn ko ưng ý là cho bay ngay. lỗ mất gần triệu bạc, suy cho cùng thêm nửa triệu nữa mà đc con ưng ý vẫn rẻ hơn nhiều :p. vừa nãy trêu huydas tí thôi và + thêm show hàng là chính :D chứ ko có ý định bán. thứ nhất chưa có việc cần dùng đến $$, thứ 2 lúc mua đặt theo yêu cầu vì vậy thêm 4 loét mỗi con so với giá shop, thứ 3 đang ưng ý với cây này và sẽ để 1 em sơ cua :p

Không có giá đẹp thì cũng đừng làm người khác thèm như thế chứ Tuấn ơi...:D

Bình luận từ Facebook