pro phát có sai luật ko

lamtq

Đại Tá
vẫn sai như thường. lúc che lúc ko, tung bóng hầu như quăng vào ko thẳng tý nào.

quả cuối thì vừa che vừa chọi, lộ liễu quá. haha

lamtanmai

Thượng Tá
vẫn đúng luật đấy bác ơi, chẳng qua góc quay nó thế đấy, lên tầm chuyên nghiệp chỉ cần hơi sai chút là trọng tài họ bắt ngay :D

hungvotdoc

Thượng Tá
Mở xem Clip thấy một trận đấu quá hay, toàn kỹ thuật khủng hoặc là 2 đấu thủ quá quen bóng nhau. Mải xem quên cả câu hỏi của chủ Topic. Không biết hai đấu thủ này là ai ? Ở giải đấu nào vậy bạn? Mới trông tưởng Mengel của Đức nhưng không phải.

Duc_NM

Đại Tá
vẫn sai như thường. lúc che lúc ko, tung bóng hầu như quăng vào ko thẳng tý nào.

quả cuối thì vừa che vừa chọi, lộ liễu quá. haha
Sao em thấy quả cuối bác áo đỏ vẫn tung cao và thời điểm tiếp xúc bác áo xanh vẫn có thể nhìn thấy mà, sao lại là chọi nhỉ ? (xl e không biết tên hai bác này). Đúng là tung có xiên thật nhưng chắc đến 80% VĐV giờ đều tung xiên xiên một tẹo.

Duc_NM

Đại Tá
Quả giao bóng cuối không được trong sáng!!!
Đối phương bị bất ngờ nên mới đẩy bóng ra ngoài.
Dùng từ "không trong sáng" nghe bùn cừi :D giao trong sáng để mình bị đập chết à bác.

Nhìn pha này thì có vẻ quả giao đó là quả xoáy ngang tiến nên đối phương gò bóng lại sẽ bị nhổng bóng lên cao, một phần cũng vì giật mình nên quá tay bóng ra ngoài, bình thường những quả nhổng bóng lên như vậy là bên đỏ giật mất bóng ngay.

xukaka

Đại Tá
Nếu nói cầu thủ áo đỏ che bóng, mình thấy nhiều pha giao bóng cầu thủ áo xanh cũng vậy thôi. Mình ƯỚC GÌ cũng tung bóng và giao được như thế :D

Bình luận từ Facebook