Phương pháp để chiến thắng mọi đối thủ!

minhpro

Thượng Sỹ
Tôi chia sẻ cùng các bạn 1 quan điểm dựa trên nguyên tắc của tất cả các trò chơi:
Bóng bàn, bóng rổ hay bóng đá dù chúng có luật lệ khác nhau nhưng tất cả chúng đều có một thế trận. Điều đó nghĩa là chỉ cần phá được thế trận của đối thủ. Điều duy nhất dành cho mọi người cần học đó là : không cho đối phương thi triển thế trận. Một khi biết được thế trận của đối thủ chỉ cần phá nó thôi!

Duc_NM

Đại Tá
Hịc, bác phán cứ như đúng rồi ấy nhỉ :zingme71:. Anh em mình dân amatơ làm quái có thế trận nào. Mà như bác nói thì gặp mấy ông đều đều không có điểm yếu thì chắc là bó tay rồi :zingme21:

long thủ

Đại Tá
Tôi chia sẻ cùng các bạn 1 quan điểm dựa trên nguyên tắc của tất cả các trò chơi:
Bóng bàn, bóng rổ hay bóng đá dù chúng có luật lệ khác nhau nhưng tất cả chúng đều có một thế trận. Điều đó nghĩa là chỉ cần phá được thế trận của đối thủ. Điều duy nhất dành cho mọi người cần học đó là : không cho đối phương thi triển thế trận. Một khi biết được thế trận của đối thủ chỉ cần phá nó thôi!

Vấn đề quan trọng là trình độ mình yếu hơn thì liệu có nhìn ra được điểm yếu của đối thủ không, và khi nhìn ra rồi liệu có tấn công vào được không ? Cốt vẫn là ở trình độ thôi.

thienttse60656

Trung Sỹ
Em thì chả biết thế trận thế triếc gì cả. Nhưng nếu trình mình thấp hơn thì có khi người khác giao bóng mình cũng chả đỡ được nữa là đòi phá thế trận :v

o3ma

Đại Tá
Bác phán còn hay hơn nhiều Khổng Minh bàn kế đánh trận với Tào Tháo

son_canloc

Đại Tá

Rất chính xác , muốn thắng phải nắm bắt đc thế trận và phá thế trận đó , mình chia sẻ thêm một phương pháp nữa
Vũ khí của đối phương - mình cần phải nắm vững tác dụng của mọi loại Vũ khí để đưa ra đấu pháp hợp lý . Khi thi đấu mình đc phép kiểm tra VK của đối thủ mình áp dụng chiến thuật ... bóc hở ngay 1/2 miếng mút giữa lót và mặt mút sau đó ép hờ trả lại cho đối thủ ...
Qua 2 cách trên nếu vẫn chưa khả thi hơn thì liên lạc trục tiếp với mình mình tư vấn thêm cho

waa

Đại Uý
Có 1 pp tối ưu, nhưng chỉ áp dụng được khi độ bia: bắt đối phương chấp nhiều bóng nhất (khi trình cao hơn mình) và chấp đối phương ít bóng nhất ( trình thấp hơn mình) ...
Khi đó sẽ thắng bất kỳ đối thủ nào, dù đó là Malong !!! đó là 1 nghệ thuật , hi hi, nghệ thuật đánh độ (nhưng áp dụng hoài người ta gọi là câu độ, dễ ăn đòn)

boma9999

Trung Uý
Rất chính xác , muốn thắng phải nắm bắt đc thế trận và phá thế trận đó , mình chia sẻ thêm một phương pháp nữa
Vũ khí của đối phương - mình cần phải nắm vững tác dụng của mọi loại Vũ khí để đưa ra đấu pháp hợp lý . Khi thi đấu mình đc phép kiểm tra VK của đối thủ mình áp dụng chiến thuật ... bóc hở ngay 1/2 miếng mút giữa lót và mặt mút sau đó ép hờ trả lại cho đối thủ ...
Qua 2 cách trên nếu vẫn chưa khả thi hơn thì liên lạc trục tiếp với mình mình tư vấn thêm cho
quá hay với cách của bạn :) phương pháp này chắc là vô dịch thế giới chứ chã đùa:D

phungducthang

Đại Tá
Em sợ áp dụng chiêu này chưa vào trận đã bị đối phương phang cho... vỡ mồm.

Bình luận từ Facebook