Phụ kiện hổ trợ tập BB , cần ae giúp gấp .

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Mình có người hàng xóm đi Đức về , có cái Canon mới tinh mình muốn mua lại , để ghi lại những bài tập BB của con nhờ ae chỉnh sữa .
Máy HF S 200 Canon . Nghe nói máy này hơn 28 triệu . Cho mình hỏi , chất lượng máy này thế nào , giá bao nhiêu thì lấy được , mình không quen về máy ảnh . AE nào biết hay đã dùng rồi xin tư vấn giúp . Xin cảm ơn .
HỌ BÁN RẺ CHO

anhemoy

Đại Tá
_như ông anh em nói thì đây là modern cũ từ 2010
_chắc khi mua thì người quen kia lấy giá gần 30tr thật, nhưng đồ điện tử không bao giờ giữ giá được :D

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
_như ông anh em nói thì đây là modern cũ từ 2010
_chắc khi mua thì người quen kia lấy giá gần 30tr thật, nhưng đồ điện tử không bao giờ giữ giá được :D

View attachment 84150
Cảm ơn bạn , nhờ bạn hỏi hộ , Pin để lâu quá giờ chai mất rồi , mình đã mua pin mới . Nhờ bạn hỏi giá bao nhiêu thì vừa , sử dụng có ổn kg ? Hiện nay mình đang dùng thử

anhemoy

Đại Tá
Cảm ơn bạn , nhờ bạn hỏi hộ , Pin để lâu quá giờ chai mất rồi , mình đã mua pin mới . Nhờ bạn hỏi giá bao nhiêu thì vừa , sử dụng có ổn kg ? Hiện nay mình đang dùng thử
ổng bảo máy này đời cũ 2010. Có thể khi mới mua chủ cũ mua với giá 28 triệu thật. Nhưng trên amazon cũng chỉ ~10tr. Thế nên ổng bảo cứ dưới 10 triệu thì mua. Không thì thôi :D
Ổng chỉ bảo thế chứ em không thấy nói gì về hiệu năng của máy này ạ :D

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
ổng bảo máy này đời cũ 2010. Có thể khi mới mua chủ cũ mua với giá 28 triệu thật. Nhưng trên amazon cũng chỉ ~10tr. Thế nên ổng bảo cứ dưới 10 triệu thì mua. Không thì thôi :D
Ổng chỉ bảo thế chứ em không thấy nói gì về hiệu năng của máy này ạ :D
Cảm ơn bạn nhiều , Mình đã quyết định mua , giá cũng thấp hơn chừng đó chút xíu . Hi hi sắp tới có chuyến đi phượt BB bằng xe máy từ HT ra TĐ , dự tính sẽ giao lưu các CLB dọc đường QL 1A . Hy vọng đc gl với bạn .

anhemoy

Đại Tá
Cảm ơn bạn nhiều , Mình đã quyết định mua , giá cũng thấp hơn chừng đó chút xíu . Hi hi sắp tới có chuyến đi phượt BB bằng xe máy từ HT ra TĐ , dự tính sẽ giao lưu các CLB dọc đường QL 1A . Hy vọng đc gl với bạn .
Dạ không có gì đâu bác. Mà em ở Hải Phòng cơ bác ạ :D
Chúc bác thành công trên con đường quay phát, truyền thông cho bóng bàn VN :D

Bình luận từ Facebook