phóng sự về Bóng bàn tỉnh Thừa Thiên Huế hôm nay và tương lai

dung_linh

Đại Tá
Hai con gái của Dung-Linh chứ ai nữa ?
2 HLV Huế nhiệt tình đã dẫn đội đi thi đấu ở các mùa trước Hội Khỏe Phù Đổng Toàn Quốc có em đã từng có huy chương đồng đơn nam NGHE....Chúc các em thi đấu thành công năm nay và sẽ có huy chương đổi màu....

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Đội năng khiếu Huế đang tập luyện tốt, năm nay sẽ có thêm 1 trợ lý chuyên môn cho HLV....Hội khỏe Phù Đổng Toàn Quốc sẽ diễn ra TP Vinh.......................................

dung_linh

Đại Tá
Hic năm ngoái em có về quê Đà Nẵng chơi và cho vợ con đi ra Huế chơi 5 ngày mà không biết địa chỉ một clb nào ở Huế nên không được giao lưu vì lúc đấy em chưa tham gia diễn đàn, nghĩ lại mà thấy tiếc quá huhu!!!
Năm nay em cũng về 3 lần rồi mà chưa lần nào qua Huế giao lưu bóng bàn, hẹn tháng 12 này em về Đà Nẵng cổ vũ giải chung kết Premiership em sẽ ghé qua và giao lưu với các bác, các cô chú, các anh một buổi!!! Nhất định em sẽ ghé qua Huế!!!

Phong trào bóng bàn Huế khởi sắc bắt đầu từ năm 2012 đến nay, từ "phóng sự về bóng bàn tỉnh Thừa Thiên Huế hôm nay và tương lai"Nhìn lại một chặng đường của phong trào.
TP Huế đã trở lại lại rất mạnh mẽ nhờ sự ủng hộ hai mạnh thường quân A.Chiến,A.Trường...
Hy vọng tương lai bóng bàn Huế năm 2017 ngày một phát triển và bắt nhịp được với nền bóng bàn nước nhà!!!

Bình luận từ Facebook