phóng sự về Bóng bàn tỉnh Thừa Thiên Huế hôm nay và tương lai

dung_linh

Đại Tá
Hic năm ngoái em có về quê Đà Nẵng chơi và cho vợ con đi ra Huế chơi 5 ngày mà không biết địa chỉ một clb nào ở Huế nên không được giao lưu vì lúc đấy em chưa tham gia diễn đàn, nghĩ lại mà thấy tiếc quá huhu!!!
Năm nay em cũng về 3 lần rồi mà chưa lần nào qua Huế giao lưu bóng bàn, hẹn tháng 12 này em về Đà Nẵng cổ vũ giải chung kết Premiership em sẽ ghé qua và giao lưu với các bác, các cô chú, các anh một buổi!!! Nhất định em sẽ ghé qua Huế!!!
Xin chúc CLB Bóng bàn Thôn Hoàng nằm trong khuôn viên của CLB Thôn Hoàng 2, tại Số 374, Đường Trần Cung, Cổ Nhuế, Từ Liêm, HN. mọi người luôn mạnh khỏe và luôn đam mê bóng bàn. Hy vọng sẽ sơm có dịp được giao lưu với hoathuongthichbongban( Võ Tấn Nam,)!

Last edited:
Xin chúc CLB Bóng bàn Thôn Hoàng nằm trong khuôn viên của CLB Thôn Hoàng 2, tại Số 374, Đường Trần Cung, Cổ Nhuế, Từ Liêm, HN. mọi người luôn mạnh khỏe và luôn đam mê bóng bàn. Hy vọng sẽ sơm có dịp được giao lưu với hoathuongthichbongban( Võ Tấn Nam,)!

Dạ tháng 12 này em cũng về nên kiểu gì em cũng tìm và giao lưu "bóng" với anh chứ còn cái vụ "bàn" thì anh cho em xin trước nhé huhu!!!(Em chỉ biết họp báo nhưng lại không biết uống bia thế mới đau anh ạ huhuhu)

dung_linh

Đại Tá
Dạ tháng 12 này em cũng về nên kiểu gì em cũng tìm và giao lưu "bóng" với anh chứ còn cái vụ "bàn" thì anh cho em xin trước nhé huhu!!!(Em chỉ biết họp báo nhưng lại không biết uống bia thế mới đau anh ạ huhuhu)
Ô kìa, đáng khen cho em, trong bóng bàn đỉnh cao không uống bia được tất nhiên đó là vận động viên được rèn luyện đúng chuẩn mực,bài bản, chuyên nghiệp nói chung là em là VĐV cao thủ đỉnh cao,sau những lần đánh bóng bàn xong và để giao lưu học hỏi thân thiết hơn thì có ly nước khoáng thay ly bia mới là hay, cũng giống như đúng ý anh vậy, nếu đánh trong cao thủ đỉnh cao mà không uống bia được thì anh nghỉ em ngày càng tiến bộ,ngày càng đánh hay, ngày càng lên tay..................Còn đối với quan điểm cá nhân của Anh đó là ý kiến hay, mình thay bia bằng nước khoáng em nhỉ.Hẹn em một ngày gần nhất.Đêm đã khuya chúc em ngủ ngon, và mơ về trái bóng nhựa nhỏ tí nữa nhé!

dung_linh

Đại Tá
Mơ một ngày trở lại Huế, ăn các món ăn Huế, nghe giọng ca Huế và...giao lưu bóng bàn với người xứ Huế.... Huế ơi!
Hình ảnh Avatar con cọp này Dung_linh thấy rất đẹp rất thích, vì nó rất gần gủi và nó có thể là gần gủi với mình, nhìn dáng vóc bên ngoài có vẻ dữ dằn, nhưng thật chất bên trong đầy nhiệt tình, nhiệt huyết và đáng yêu bạn à!
Cám ơn bạn đã cho mình thấy ảnh cọp đẹp và đầy nhiệt huyết!
Đêm khuya, chúc bạn ngủ ngon nhé!

son_canloc

Đại Tá
Ô kìa, đáng khen cho em, trong bóng bàn đỉnh cao không uống bia được tất nhiên đó là vận động viên được rèn luyện đúng chuẩn mực,bài bản, chuyên nghiệp nói chung là em là VĐV cao thủ đỉnh cao,sau những lần đánh bóng bàn xong và để giao lưu học hỏi thân thiết hơn thì có ly nước khoáng thay ly bia mới là hay, cũng giống như đúng ý anh vậy, nếu đánh trong cao thủ đỉnh cao mà không uống bia được thì anh nghỉ em ngày càng tiến bộ,ngày càng đánh hay, ngày càng lên tay..................Còn đối với quan điểm cá nhân của Anh đó là ý kiến hay, mình thay bia bằng nước khoáng em nhỉ.Hẹn em một ngày gần nhất.Đêm đã khuya chúc em ngủ ngon, và mơ về trái bóng nhựa nhỏ tí nữa nhé!
chơi thể thao mà kg uống bia rượu kể cũng hơi phí nhể . Nam vô tỉu như cờ vô phong , chắc bạn là ĐÀN BÀ rùi nếu không thì ... bó tay !

dung_linh

Đại Tá
chơi thể thao mà kg uống bia rượu kể cũng hơi phí nhể . Nam vô tỉu như cờ vô phong , chắc bạn là ĐÀN BÀ rùi nếu không thì ... bó tay !
Anh son_canloc yên tâm đi, anh em mình là phong trào lên mà,và còn là con nhà binh nữa mà, đối với anh thì không say không về!Hy vọng sẽ sơm có dịp được giao lưu với anh son_canloc nhé!

Hic trình bóng thì tàm tạm, trình bia với trình họp báo thì quá tồi!!! Huhu em không biết nói gì hơn ngoài 2 chữ "nhiệt huyết" thôi anh ạ, nếu không có cái đấy chắc em tự kỷ lâu rồi!!!!

Hic em không uống rượu thì cờ em phất liên tục được chắc gì các bác uống rượu đã qua được em hihi, còn em mà có chén rượu vào thì chỉ có biết ngủ không làm gì được hết cả huhu!!!

hungbongban

Moderator
Hic trình bóng thì tàm tạm, trình bia với trình họp báo thì quá tồi!!! Huhu em không biết nói gì hơn ngoài 2 chữ "nhiệt huyết" thôi anh ạ, nếu không có cái đấy chắc em tự kỷ lâu rồi!!!!

Hic em không uống rượu thì cờ em phất liên tục được chắc gì các bác uống rượu đã qua được em hihi, còn em mà có chén rượu vào thì chỉ có biết ngủ không làm gì được hết cả huhu!!!

Về Huế giao lưu mà không uống được bia thì cũng hơi buôn, nhưng điều đó không quan trọng, quan trọng nhất là anh em chúng ta gặp được nhau, giao lưu vui vẽ thân thiện với nhau là OK lắm rồi, Ông cha ta thường nói " thêm bạn thì bớt thù" mà

Về Huế giao lưu mà không uống được bia thì cũng hơi buôn, nhưng điều đó không quan trọng, quan trọng nhất là anh em chúng ta gặp được nhau, giao lưu vui vẽ thân thiện với nhau là OK lắm rồi, Ông cha ta thường nói " thêm bạn thì bớt thù" mà

Dạ, anh nói chỉ có đúng thôi!!! Em nhiều khi cũng buồn lắm nhưng không biết làm sao được anh ơi, nhưng mà uống chưa được một cốc thì say mềm rồi dẫn đến mất vui nên em chọn phương án là không uống anh ạ hichichic!!!

dung_linh

Đại Tá
Không ngờ em Dung_linh chơi đã lâu với Anh Trường (Anh kết nghĩa) CN CLB Bênh Viện Mắt về phỏng vấn phóng sự về Bóng bàn tỉnh Thừa Thiên Huế hôm nay và tương lai trên HTV Huế, Anh Trường nói quá hay, em Dung_linh quá bất ngờ, hôm nào Dung_linh về Bệnh Viện Mắt học hỏi về mặt ăn nói về mặt giao thiếp Xã Hội đã.....Nhờ Anh Trường chỉ giáo thêm....Trân trọng cám ơn anh nhiều!.

Last edited:

ansoxvn

Trung Uý
Cám ơn những phóng viên, những người làm phóng sự của Đài truyền hình Huế, CLB Bóng Bàn ở Huế và một số anh em nhiệt huyết đã góp phần xây dựng nên 1 phóng sự có ý nghĩa này. Hy vọng qua chương trình này những nhà chức trách, các cơ quan, ban ngành liên quan quan tâm tạo điều kiện hơn cho bộ môn Bóng Bàn của tỉnh nhà góp phần đẩy mạnh phát triển nền Bóng Bàn của tỉnh nhà đi lên sánh ngang với các phong trào Bóng Bàn phát triển mạnh của tỉnh bạn. Chân thành cảm ơn.

hungbongban

Moderator
Máy đó của anh em Đài truyền hình Huế tự chế để tập luyện đó bạn ơi, nhìn rất đơn giản nhưng rất bổ ích cho luyện tập đánh bóng bàn.

dung_linh

Đại Tá
Cám ơn những phóng viên, những người làm phóng sự của Đài truyền hình Huế, CLB Bóng Bàn ở Huế và một số anh em nhiệt huyết đã góp phần xây dựng nên 1 phóng sự có ý nghĩa trong năm 2012. Hy vọng qua chương trình này năm 2013 phong trào bóng bàn của thành phố Huế sẽ được khởi sắc phát huy hơn nữa. Chân thành cảm ơn.

dung_linh

Đại Tá
Cám ơn những phóng viên, những người làm phóng sự của Đài truyền hình Huế, CLB Bóng Bàn ở Huế và một số anh em nhiệt huyết đã góp phần xây dựng nên 1 phóng sự có ý nghĩa này. Hy vọng qua chương trình này những nhà chức trách, các cơ quan, ban ngành liên quan quan tâm tạo điều kiện hơn cho bộ môn Bóng Bàn của tỉnh nhà góp phần đẩy mạnh phát triển nền Bóng Bàn của tỉnh nhà đi lên sánh ngang với các phong trào Bóng Bàn phát triển mạnh của tỉnh bạn. Chân thành cảm ơn.
Chúc mừng năm mới Thừa Thiên Huế sẽ có đội tuyển năng khiếu tham gia thi đấu Hội Khỏe Phù Đổng trong thời gian tới một tín hiệu lạc quan ......Chúc mừng...

Bình luận từ Facebook