phóng sự về Bóng bàn tỉnh Thừa Thiên Huế hôm nay và tương lai

dung_linh

Đại Tá
IT Hungbongban đâu rồi, Dung_linh cần trợ giúp , phong trào bóng bàn Huế rất có hậu hôm nay:
Phong trào Bóng Bàn Huế miền vui bóng bàn trở lại Huế không một sớm một chiều, mà từ từ đi lên và phát triển cho Huế hôm nay và mai sau.............

Last edited by a moderator:

dung_linh

Đại Tá
Phần I để Dung_linh nghiên cứu lại phần mềm Video cắt ra từng phần để đưa lên sau quá dài nên không up load được!
xin chân thành cám ơn đã xem

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Dung_linh có USb, không có đĩa CD hẹn hùng 8h 10 phút hôm nay tới cơ quan dung_linh nhớ đem USB nhé!
Thân chào!
Chờ Dung_linh với hungbongban không khác gì chờ Mệ đi chợ về , nhưng cũng cố chờ thui , à Mình đoán ra rùi đây là chiêu của trưởng BTC ( BVM ) kết hợp với hai vị => chờ cho mỏi Mắt => ... không nói nữa đụng chạm chít . hi hi

dung_linh

Đại Tá
Chờ Dung_linh với hungbongban không khác gì chờ Mệ đi chợ về , nhưng cũng cố chờ thui , à Mình đoán ra rùi đây là chiêu của trưởng BTC ( BVM ) kết hợp với hai vị => chờ cho mỏi Mắt => ... không nói nữa đụng chạm chít . hi hi
Anh Son_canloc yên tâm đi, Usb hùng đã cóp rồi với tài nghệ IT của Hungbongban thì Dung_linh đoán khoảng đầu giờ chiều là anh sẽ xem thôi!
Chào!

dung_linh

Đại Tá
Xin chân thành cám ơn IT Hungbongban Huế đưa thông tin kịp thời trong việc làm công tác truyền thông phong trào Huế hôm nay!Cho Dung_linh gửi lời chào đến all mọi người nhé,chúc cho phong trào bb Huế ngày càng lớn mạnh và phát triển.
Thân Ái gửi tới mọi người mê bóng bàn Huế!

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Nguyên văn bởi "hungbongban " Phong trào bóng bàn tự phát của ACE bóng bàn TT Huế đã gây một dấu ấn lớn đến các cơ quan quản lý nhà nước có thẩm quyền đặc biệt sở Văn hóa Thể thao và Du lịch và Đài truyền hình TT Huế, chính vì vậy đã có một phóng sự dài hơn 30 phút được đăng tải trên Đài truyền hình TT Huế, phát đi phát lại 3,4 lần, bài phóng sự đã nói lên phong trào bóng bàn TT Huế hiện nay đang phát triển xuất phát từ những người đam mê về bóng bàn tự phát và dự án cho bong bàn TT Huế trong tương lai được sự hỗ trợ các cơ quan nhà nước có thẩm quyền.
Xin chân thành cám ơn bài viết của IT HUNGBONGBAN,Chúc cho phong trào bb Huế ngày càng lớn mạnh và phát triển, miền vui trở lại phong trào bóng bàn Huế dài dài, và một sớm một chiều hứa hẹn dự án cho bong bàn TT Huế trong tương lai sáng lạng có đội tuyển năng khiếu của Tỉnh đỉnh cao trở lại như năm xưa............

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Chúc tương lai bóng bàn Huế ngày một phát triển và bắt nhịp được với nền bóng bàn nước nhà!!!
Khi nào em có dịp em sẽ cố gắng ghé qua và xin được giao lưu với các bác, các cô chú và các anh!!!
ACE Huế rất vui được giao lưu với bạn hoathuongthichbongban, Mục tiêu ACE Huế tham gia diễn đàn là kết nối bạn bè khắp mọi miền tổ quốc, cọ sát nâng cao trình độ, khi nào đi công tác về Huế gọi điện cho Dung_linh (01683725336) anh em giao lưu cho vui.............................

dung_linh

Đại Tá
Mơ một ngày trở lại Huế, ăn các món ăn Huế, nghe giọng ca Huế và...giao lưu bóng bàn với người xứ Huế.... Huế ơi!
còn nữa con người Huế thật thân thiện,hiền hòa và tốt bụng, điều này đúng với sở trường, sở thích của bạn IT HUNGBONGBAN rồi đó..........................Nếu có dịp wanghaocangtrai phải giao lưu với HUNGBONGBAN nhé!

ACE Huế rất vui được giao lưu với bạn hoathuongthichbongban, Mục tiêu ACE Huế tham gia diễn đàn là kết nối bạn bè khắp mọi miền tổ quốc, cọ sát nâng cao trình độ, khi nào đi công tác về Huế gọi điện cho Dung_linh (01683725336) anh em giao lưu cho vui.............................

Hic năm ngoái em có về quê Đà Nẵng chơi và cho vợ con đi ra Huế chơi 5 ngày mà không biết địa chỉ một clb nào ở Huế nên không được giao lưu vì lúc đấy em chưa tham gia diễn đàn, nghĩ lại mà thấy tiếc quá huhu!!!
Năm nay em cũng về 3 lần rồi mà chưa lần nào qua Huế giao lưu bóng bàn, hẹn tháng 12 này em về Đà Nẵng cổ vũ giải chung kết Premiership em sẽ ghé qua và giao lưu với các bác, các cô chú, các anh một buổi!!! Nhất định em sẽ ghé qua Huế!!!

Bình luận từ Facebook