Toàn quốc PHOBONGBAN.VN - CỐT VỢT BÓNG BÀN NỘI ĐỊA NHẬT, HÀN KHUYẾN MÃI KHỦNG!! !!!

Chúc quý khách có một năm mới sức khỏe dồi dào, an khang thịnh vượng ! Cảm ơn quý khách đã ủng hộ bên Phố trong suốt thời gian qua !!!

HOT SALE !!!

Phố triển khai chương trình mua 1 cốt tặng 1 áo, đến với phobongban.vn, quý khách sẽ được hưởng những ưu đãi sau đây khi mua cốt vợt :
- Tặng ngay một áo thương hiệu Butterfly hoặc Li-ning.
- Tặng kèm 1 viền dán bảo vệ cạnh vợt.
- Miễn phí vận chuyển.
- Miễn phí vệ sinh, sửa chữa cốt vợt trọn đời,...
- Quý khách có thể đến xem hàng trực tiếp tại cửa hàng của phobongban.vn theo địa chỉ : 22B9, ngõ 201, Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, Hà Nội.
THỜI GIAN TRIỂN KHAI CHƯƠNG TRÌNH : Từ 15/12/2015- 15/01/2016
Mr. An
Điện thoại: 0784601988

Last edited:
Chương trình vẫn tiếp tục nhé các bác! Cám ơn các bác đã ủng hộ ạ! Mới được 1 bác ở Hồ chí minh và Hoàng mai Hà nội ủng hộ ạ.:)

vudai

Thượng Sỹ
Mình thấy với trang web mới bên phố mỗi sp chỉ có 1 ảnh đại diện nên người mua rất khó hình dung được hiện trạng sản phẩm, thêm nữa là gần như không có phần mô tả chi tiết sp.

Mình thấy với trang web mới bên phố mỗi sp chỉ có 1 ảnh đại diện nên người mua rất khó hình dung được hiện trạng sản phẩm, thêm nữa là gần như không có phần mô tả chi tiết sp.

Dạ, cám ơn anh đã góp ý. Bên em web cũ vẫn có còn web mới đang cập nhật và sửa lỗi từng giờ một anh ạ.
Bên em vẫn có nhiều ảnh thể hiện chi tiết sản phẩm, nhưng do mới cập nhật bị lỗi đang cấu hình lại cho khớp với cái cũ để không làm mất dữ liệu nên tạm thời chỉ có một ảnh ạ.
Vậy mong anh thông cảm và đợi thêm 1 vài ngày nữa.

Hiện đã có phiên bản trên điện thoại, đặt hàng nhanh, tìm kiếm nâng cấp, giao diện sửa chút cho dễ nhìn, tốc độ truy cập và một số tương tác khác....

Bên em đang xây dựng và phát triển nôm na là móng trước, rồi tới phần nhà, thiết kế, thông tin, bố cụ thì sẽ cố gắng cập nhật đầy đủ hơn.

Hàng mới bên em vẫn có thông tin đầy đủ ạ, còn hàng đã qua sử dụng thì do tính chất là mới có up lên, bán hết thì xóa. Nên cập nhật thông tin cho nó khá là mất thời gian và mất công. Hiện chưa có nhân lực đủ kiến thức để cập nhật vì số lượng sản phẩm rất nhiều.
Bên em cũng có ý tưởng để khác phục tình trạng này ạ.

Cám ơn anh đã ủng hộ..

Cốt vợt khoảng 300-400 cây, tốc độ thay mới khoảng 50-100 cây mỗi tháng.
Mặt vợt khoảng 300-700 miếng, tốc độ thay mới khoảng 100-150 miếng mỗi tháng.
Mặt tenergy thì dễ hơn
Mặt gai khó nhất, khoảng 200-300 miếng, tốc độ thay mới khoảng 30-50 miếng mỗi tháng.

Mỗi một sản phẩm có 1 thông số riêng, đánh giá riêng nên bộ phận cập nhật phải có kiến thức nhiều về sản phẩm. Cái này thì thực sự đòi hỏi phải có lượng kiến thức lớn. Và có thời gian để xây dựng cơ sở dữ liệu cho nó.

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm qua sang @phố bóng bàn làm miếng lau mặt vợt xịn về, nó cứ bảo là lau Tàu không ngon, chỉ lau Đức Nhật là ngon

Mình bán tin bán nghi, mà nghi nhiều hơn tin, cứ làm cái về lau thử. Nào ngờ ...

Lau Tàu quá ngon luôn, mặt sạch tinh tươm, bóng đen kin kít, dính khít khịt :mad:. Tất nhiên lau Đức Nhật thì ngon quá rồi :p

Thích quá, vào ngay bếp ăn trộm hộp đựng thực phẩm tươi sống của vợ, lấy đủ bộ cả nắp.Thấm đẫm lau mặt vợt bằng nước sạch, rồi bỏ vào hộp đậy nắp lại.

Đến clb chơi, cần lau lại lấy ra lau, mặt vợt lúc nào cũng đen kịt, dính kin kít, vì để trong hộp không bị khô, lúc nào cũng sũng nước, khi lau bóp cho nước chảy vào trong hộp, miếng lau không sũng nước, lau xong lại cho vào hộp, miếng lau lại hút lại nước cũ, lại sũng nước, dùng thích phê đi

Cấm có tin cái thằng @phố bóng bàn được, lấy đồ của nó dùng thích lắm, đừng nghe nó cản:mad:

Hôm qua sang @phố bóng bàn làm miếng lau mặt vợt xịn về, nó cứ bảo là lau Tàu không ngon, chỉ lau Đức Nhật là ngon

Mình bán tin bán nghi, mà nghi nhiều hơn tin, cứ làm cái về lau thử. Nào ngờ ...

Lau Tàu quá ngon luôn, mặt sạch tinh tươm, bóng đen kin kít, dính khít khịt :mad:. Tất nhiên lau Đức Nhật thì ngon quá rồi :p

Thích quá, vào ngay bếp ăn trộm hộp đựng thực phẩm tươi sống của vợ, lấy đủ bộ cả nắp.Thấm đẫm lau mặt vợt bằng nước sạch, rồi bỏ vào hộp đậy nắp lại.

Đến clb chơi, cần lau lại lấy ra lau, mặt vợt lúc nào cũng đen kịt, dính kin kít, vì để trong hộp không bị khô, lúc nào cũng sũng nước, khi lau bóp cho nước chảy vào trong hộp, miếng lau không sũng nước, lau xong lại cho vào hộp, miếng lau lại hút lại nước cũ, lại sũng nước, dùng thích phê đi

Cấm có tin cái thằng @phố bóng bàn được, lấy đồ của nó dùng thích lắm, đừng nghe nó cản:mad:

Lau bằng tay mút mới bóng được anh, còn lau mút ( có nước ) thì ma sát của nó không tốt bằng bàn tay. Trong khi đó mút tàu thì dính bụi rất ác.

Mà thôi lực tay của bác cũng mạnh lắm rồi, chắc lau gì cũng ko vấn đề gì đâu. :p:p:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Đây là anh vẽ đường từ chỗ em xuống Taxi hôm nọ
hoặc
@Nikoli Pham em có thể đánh cái này vào gmap để tìm Phố Bóng bàn
Phố bóng bàn, 22B9, Trần Quốc Hoàn, Khu tập thể Đại học Sư phạm, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, Việt Nam

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Xin hỏi bạn @phố bóng bàn là chỗ bạn còn cây vợt dọc HRT cliper wood mới nào không bạn? Hoặc nếu không có cây vợt dọc cũ stiga cliper wood bạn có thì cho mình biết với nhé... Có người cần cây này gấp gấp...
Cướp khách của @phố bóng bàn , em còn một cây đã thay cán Fiber Tech, bác thích không vậy, nhưng là vợt ngang bác nhé

Bình luận từ Facebook