Phân tích: Miu Hirano "Hook Serve"

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Đúng rùi mình tính phải tập 2 3 năm mới may ra ra nhập được bộ môn "xoáy" này, nhưng ý là tập giao bóng ý giao cả mấy hôm rùi mà ko ra được quả hook đó :D !!!
bạn cầm 100 quả vác ra clb cầm viên phấn vẽ 1 góc vào cuối bàn hoặc để tờ giấy vào cuối bàn cứ thế giao ngày khoảng 5 đến 10 rổ khoảng 2 tuần đến 1 tháng tự ngẫm ra còn để sắc + nhanh + thấp lưới thì phải tính bằng năm nhé bác :)

stylish_boy

Binh Nhì
bạn cầm 100 quả vác ra clb cầm viên phấn vẽ 1 góc vào cuối bàn hoặc để tờ giấy vào cuối bàn cứ thế giao ngày khoảng 5 đến 10 rổ khoảng 2 tuần đến 1 tháng tự ngẫm ra còn để sắc + nhanh + thấp lưới thì phải tính bằng năm nhé bác :)
Cám ơn bạn nhiều ! Để xem 1 tháng có được quả ý ko ! Trong kiểu giao này và kiểu giao của TimoB hôm qua xem đánh với ML mình thấy rất gọn ! Cố gắng vậy... Môn này khó quá !!!

Trainee

Đại Tá
Giao khó nhất là làm sao đặt được lượng xoáy lớn vào quả bóng.
Chắc cái này phải tập cổ tay hả chú?

Trainee

Đại Tá
D9 chơi ở clb nào, hôm nào mình qua xin giao lưu 1 trận
Bác nhìn chữ ký của người ta ấy!

Dũng Cửu Sport 100 Nguyễn Thái Học - HN - Chuyên Gia tư vấn bóng bàn!
http://dungcuubongban.com . Sdt :0988 48 28 34 - 0462932034 ,phân phối :JOOLA ,ANDRO,Xiom ,Donic,Tiga,yasaka,Tibhar,DHS,729, JANUS , Boll -600, Gai magic .
Huấn Luyện bóng bàn từ cơ bản đến nâng cao .
CLB Dũng Cửu - Đống Đa ngõ Quan Thổ 1 - Tôn Đức Thắng trường THPT Đống Đa
CLB Dũng Cửu - Quần Ngựa Văn Cao trung tâm văn hóa thể thao Quần Ngựa

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
D9 chơi ở clb nào, hôm nào mình qua xin giao lưu 1 trận
Hôm nào bác qua clb em giao lưu alo em sdt 0988482834 .
Làm trận 5 bia rồi ra chém gió :)
Bác đánh tầm hạng gì ? Em đánh thiên về biểu diễn thôi - hiệu quả ko ăn thua . Bỏ thi đấu 8 năm nay rồi :)

Bình luận từ Facebook