Phải chăng 1 trong các Thất Kiếm....?

haidang

Đại Uý
Trưa nay, trong giấc mộng, thấy mình lạc vào hang động kỳ bí, tại nơi đó, vô tình cơ duyên cho ta phát hiện ra "1 bảo kiếm" của 1cao thủ võ lâm nào đó dường như đã được chôn giấu tự bao giờ....
Bổng giật mình tỉnh giấc...truy ngược lại ký ức, lục lọi tìm kiếm trên google, diễn đàn... À! Thì ra là em nó đây ( hình bên dưới, đảm bảo 100% giống y như trong mơ... Nhưng không biết công dụng, tính năng, giá trị...em nó sao? Thôi! Post Lên diễn đàn mong các sư phụ, sư huynh - đệ chỉ giáo em nó chút. Xin cám ơn!

Attachments

50.6 KB · Đọc: 0

haidang

Đại Uý
Bao ngân lượng vậy các hạ
@ E chỉ mượn hình ảnh minh hoạ cho bảo kiếm trong mộng, chứ đã sỡ hữu đc em nó đâu, đang hỏi thăm các sư huynh đệ chỉ giáo thêm, sau khi hiểu rõ, sẽ lùng sục tìm kiếm em nó. Nghe nói e nó đã thất truyền từ lâu....

vietcan

Đại Tá
@ E chỉ mượn hình ảnh minh hoạ cho bảo kiếm trong mộng, chứ đã sỡ hữu đc em nó đâu, đang hỏi thăm các sư huynh đệ chỉ giáo thêm, sau khi hiểu rõ, sẽ lùng sục tìm kiếm em nó. Nghe nói e nó đã thất truyền từ lâu....
Ngừng sx 3năm nay rồi e

tuan777

Thượng Sỹ
Ngừng sx đâu có nghĩa là ko có đâu, vẫn có ng dùng, đấu giá, nhà tôi vẫn còn cây của Nhật nè
Ủa bác biết tiếng Nhật hay sao mà đấu giá ở Nhật được vậy bác? Chứ em search trên ebay.com thì thấy ko có đấu giá hàng bóng bàn rồi đó, toàn đấu giá hàng điện tử không à.

vietcan

Đại Tá
Ủa bác biết tiếng Nhật hay sao mà đấu giá ở Nhật được vậy bác? Chứ em search trên ebay.com thì thấy ko có đấu giá hàng bóng bàn rồi đó, toàn đấu giá hàng điện tử không à.
Ở Nhật có 1 số tranh đấu giá, ở VN mình có 1 bạn chuyên đấu giá mà.

Bình luận từ Facebook