PG7 cốt vợt bóng bàn có chất lượng vượt trội với phân khúc giá thành dưới 1 triệu

Dũng Cửu

Đại Tá
PG7 của hãng bóng bàn DHS là sản phẩm giá thành rẻ với nhiều tính năng vượt trội dành cho người chơi!
- Cốt vợt được thiết kế với ngoại hình ưa nhìn,mầu sắc nhã nhặn thích hợp nhiều dòng mặt vợt của nhiều hãng bóng bàn nổi tiếng tại Việt Nam!
- Cán cầm được thiết kế định hướng cho người sử dụng lối đánh đồng đều 2 càng,dễ dàng xoay chuyển từ trái sang phải!
- Cốt PG7 rất thích hợp đánh cấc dòng mặt bọt khí dễ dàng mua trên thị trường như:baracuda,bluefire,sigma II euro,xiom omega IV,calibra sound,tennegy các dòng!
- Người chơi có thể rất bất ngờ khi sử dụng cây PG7 với giá thành rẻ với nhiều tính năng ưu việt với tốc độ vừa phải,tạo xoáy lớn,cảm giác tốt có tích ứng với các sản phẩm bọt khí có tiếng nổ rất to tăng sự hưng phấn và cảm giác bóng khi chơi!
ACE nào đã từng chơi PG7 vui lòng RV để anh em diễn đàn biết để chọn lựa cho sản phẩm giá thành rẻ mà chất lượng cao như PG7 ^_^..
hình ảnh cốt vợt PG7 của hãng bóng bàn hàng đầu thế giới DHS

2 lớp gỗ đỏ

Dũng Cửu SHOP 92 Nguyễn Thái Học - Ba Đình - HN
Nhà phân phối độc quyền ANDRO tại miền Bắc!Đại lý chính hãng BUTERFLY,XIOM,STIGA,DONIC,DHS,729,TIBHAR,NITAKU..
WEBSITE :http://dungcuubongban.com/
SDT :0988 48 28 34

TK VIETCOMBANK :0451000256732 Nguyễn Tiến Dũng chi nhánh Cầu Giấy
Bán bàn bóng bàn chính hãng Song ngư(DOUBLEFISH,DHS,729,Thăng Long,Bàn liên doanh Việt Nam MP)

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Cây này thực sự rất hợp lý với giá thành, riêng đánh với H3 neo bên FH cho cảm giác bóng và độ vọt rất cao, giật đều cảm giác khác hẳn các dòng cốt khác, thỉnh thoảng hay bị sụt lưới. BH đánh mút Ten64 có lẽ là hợp nhất mình chơi 64fx thấy hơi thiếu lực. Không biết cây này còn phù hợp với FH dòng mút nào nữa không, 1 câ vợt theo đánh giá của mình là ngon bổ rẻ

Hoa Vô Sắc

Trung Sỹ
cốt này chơi rất hay, e ngại mỗi cái trọng lượng của nó, có lẽ cốt này đánh với tg3 tốt hơn, h3 phải tune rồi !

docmaorg

Đại Tá
cốt này chơi rất hay, e ngại mỗi cái trọng lượng của nó, có lẽ cốt này đánh với tg3 tốt hơn, h3 phải tune rồi !
H3 Neo mình chơi toàn dán keo sữa, thời gian đầu thấy có vẻ hơi xịt nhưng khi đánh khoảng 1 tuần miếng mút tự mềm hơn cảm giác bóng thấy rất thật và độ ổn định khá cao. Không còn như mút đã tuned lúc ngon lúc xịt.

docmaorg

Đại Tá
Mình chơi 1 lần duy nhất được khoảng 1 tuần nhưng sau đó cảm giác của H3 vẫn lôi quấn mình hơn:zingme67:

Hoa Vô Sắc

Trung Sỹ
e vẫn con mù mờ về kĩ thuat danh mút tau lắm , a chỉ giáo cho e dc ko :D có ng nói giật phải thật úp vợt, có ng nói phải ngửa :(

docmaorg

Đại Tá
Hỏi bác D9 chứ, mình chơi và tự cóp nhặt mỗi người 1 chút thôi. Cố gắng làm sao đánh bóng đúng kỹ thuật mà không gượng gạo là tốt thôi.

nguyendinhtrung

Binh Nhì
H3 Neo mình chơi toàn dán keo sữa, thời gian đầu thấy có vẻ hơi xịt nhưng khi đánh khoảng 1 tuần miếng mút tự mềm hơn cảm giác bóng thấy rất thật và độ ổn định khá cao. Không còn như mút đã tuned lúc ngon lúc xịt.
mình cũng chơi h3 neo tuned nhưng có cảm giác mặt cứng..mà hay bị mất dính lắm

thelanqb

Moderator
trước đây mình đánh PG7 thấy nặng quá nên mài lại cho nhỏ tí.
giờ thì cảm nhận em nó đánh với H3 quá ngon, trước cứ muốn đổi cốt, nhưng do hoàn cảnh nên vẫn dùng em nó trong thời gian dài.
Giờ thì quá OK rồi, giật bóng banh nhanh chứ không chậm, gò đẩy, chặn tốt.
Bắn trái phê lòi con mắt, đặc biệt khi cần ma sát thì có, không thì dùng nguyên lực kể cả bóng nặng cũng vào bàn khiến quả bóng chuội rất khó chịu...

Giá thành lại quá rẻ so với 1 cây cốt có chất lượng không thua gì cây đắt tiền

Last edited:

lethanhtrung

Trung Sỹ
trước đây mình đánh PG7 thấy nặng quá nên mài lại cho nhỏ tí.
giờ thì cảm nhận em nó đánh với H3 quá ngon, trước cứ muốn đổi cốt, nhưng do hoàn cảnh nên vẫn dùng em nó trong thời gian dài.
Giờ thì quá OK rồi, giật bóng banh nhanh chứ không chậm, gò đẩy, chặn tốt.
Bắn trái phê lòi con mắt, đặc biệt khi cần ma sát thì có, không dùng nguyên lực kể cả bóng nặng cũng vào bạn.

Giá thành lại quá rẻ so với 1 cây cốt có chất lượng không thua gì cây đắt tiền

Bạn cho mình hỏi là hiện nay bạn vẫn chơi cốt PG7 đã mài nhỏ đi hay là cái khác? Nếu là cái đã mài nhỏ đi thì cảm giác thay đổi so với ban đầu như thế nào ? cám ơn bạn.

thelanqb

Moderator
Bạn cho mình hỏi là hiện nay bạn vẫn chơi cốt PG7 đã mài nhỏ đi hay là cái khác? Nếu là cái đã mài nhỏ đi thì cảm giác thay đổi so với ban đầu như thế nào ? cám ơn bạn.
mình yếu về thể lực, suy dinh dưỡng nên phải chọn những cốt nhẹ.
Lúc đầu nặng quá nên mài lại cho hợp, sau khi mài thì vẫn thế đánh vẫn ổn định và hợp với mình hơn ( nhẹ hơn tí), đặc biệt cán cầm rất vừa tay nên cầm rất thoải mái.

thelanqb

Moderator
e vẫn bí khoản kĩ thuật mặt tàu quá, bác chỉ giáo cho e tí :D
mình đánh mặt tàu 1 năm, chủ yếu là tự mò mẫm và xem video của malong đánh.
Malin có viết: bạn nên để góc vợt từ 80-90 độ rồi sử dụng cánh tay trong. nhưng đấy là chủ yếu những người dùng vợt dọc.
sau đấy mình tự đưa ra kỹ thuật riêng để đánh. vợt nên để từ 45 là hợp lý nhất. khu vung vợt thì vung theo chiều của cánh tay chứ đừng vung theo chiều của hướng vợt, có nghĩa đùng vung tay theo hướng 45 độ. mình đánh không dùng cổ tay mà dùng hông, vai, cẳng tay và một phần của cánh tay trong để đánh banh, đường banh kết thúc nằm ở bên trái của cơ thể, còn cao hay thấp thì tùy thuộc vào bóng xoáy xuống nặng hay nhẹ.

và điều quan trọng nhất là kiên trì với 1 cốt và luyện tập đều đạn, đừng vội bỏ cuộc
Giờ combo của mình là: PG7 - H3 - Baracuda big slam

Bình luận từ Facebook