Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

trung2409

Trung Uý
Đây là 1 tài năng ẩn giật của DĐ ấy. Mà chắc tại hâm mộ chú Trâu cô độc nên mới theo làm chân cổ vũ ấy mà. Chubengoan nhỉ :) Hôm nào các chú gặp cháu biết ngay là ai ý ^^!
anh nghĩ chú thay avarta đi... nhìn hình rất đẹp trai, phong độ.. nhưng hơi thím......

XeLu3b@nh

Đại Tá
Chị Mai ơi, hai ông Mèo và Xelu chỉ có 1.8 thôi , thường thường bậc trung :D

chú quên chưa nói hết là 1.8 nhưng là động cơ 5xdual Turbo:))hihi trâu với tê giác mà xông vào là dẹp lép như con tép ngay, giờ mà có xe gạt thì may ra hê hê hê

kmfirecat

Thượng Sỹ
Đúng như Tuấn nói, do ham mê thể thao và muốn xích lại gần nhau, cũng như làm nóng sức lan tỏa của diễn đàn bongban.org qua giải HNPre, đội Anh em sư tử mà tiếng Xômali gọi là Oldamultart được thành lập. Đội sẽ chính thức đăng ký danh sách các thành viên trên với BTC sau khi giao lưu thân thiện với vài đội bạn. Tạm thời đội trưởng của đội là Vũ Ngọc Thuấn nick Vietguider, các thành viên còn lại sẽ tổ chức thi đấu vòng tròn tìm đội phó. Ai thua nhiều nhất sẽ được giao trọng trách này (dễ là mình lắm).
Chị Mai ới nếu em thịt được Trâu cho em tham gia đội mới nhé, lâu lém rùi em k được ăn thịt Trâu, Mặc dù Trâu Cô Độc là Trâu chọi nhưng kmfirecat em k sợ. Hihi

thangRau

Đại Uý
Đội này hay đấy, lắm hàng lởm mà lại khủng mới ghê chứ.............Đội nào vớ phải đội Gà Phải Mất Bia-phiên bản 2 này cũng gay đây

tuấn số 7

Thiếu Uý
Mai anh em xem ai rảnh ra Nguyễn Phong Sắc tập nhé. Vừa ăn Dũng trố Hồng Mai 3-1, kiếm 10 bia chảy máu mắt. Ở đây nhiều thịt cho anh em ăn lắm. Thắng ủn sợ chưa????????

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chọn sân Nguyễn Phong Sắc thiệt thòi cho Lương, Hùng và Hiệp phải đi hơi xa. Nhưng mỗi người vì mọi người, mọi người vì mỗi người nhé. Chúc cả đội khỏe, luyện tập tốt, tham gia giải vui, nhiệt tình đóng góp nâng cao chất lượng giải.
Ơ. Hình như e mới thiệt thòi nhất chứ nhỉ? E đi xa nhất mà :D. Ôi hôm nay về tưởng tụt huyết áp c Mai ạ :(
Còn sót chú à???????>>>A cũng ưa món trâu xào rau muống lắm!!!!

Chú chưa sợ hả???????????????

Ý em là thịt cả đội luôn chị à!!!!
Hà hà!!!
Cụ Rùa cú manh động lỡ ngớ chả may e giẫm vào chân ngắn lại k chạy kịp í :)
anh nghĩ chú thay avarta đi... nhìn hình rất đẹp trai, phong độ.. nhưng hơi thím......
Híc. Khoe hàng tý nhỡ kiếm đc e nào hết đời "Cô Độc" a ạ. A lại cứ dìm hàng e thế...
Chị Mai ới nếu em thịt được Trâu cho em tham gia đội mới nhé, lâu lém rùi em k được ăn thịt Trâu, Mặc dù Trâu Cô Độc là Trâu chọi nhưng kmfirecat em k sợ. Hihi
Hè...hè... A mũi né e mấy lần rồi đấy. Có dịp e phải cho a vào nốt bộ sưu tập của e mới đc. :)

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ Rùa cú manh động lỡ ngớ chả may e giẫm vào chân ngắn lại k chạy kịp í :)

Chú cứ liệu!!!!
Hỏi qua anh Ts7 với Hùng cấm vận đi>>>>>>>>>>>Gặp nhau là đến lượt chú nộp mạng đấy>>>Nhìn cái chữ ký cuồng phong 3 là đã muốn chén roài.............

Cẩm Vân

Binh Nhất
Chú Hùng cấm vận này lại ngo ngoe đc rồi ko bị cấm nữa sao???????????????

Em xuống D non đánh thì bác biết là em yếu ko dám ra gió rồi còn vào đá xoáy em làm gì.Hix.Yếu thế chứ bác cứ tặng em 2 viên là em dám chơi 10 bia với bác đấy.hehe

Bình luận từ Facebook