Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Các anh chị đều có con mắt thẩm mỹ cả rồi. E mặc j cũng được....hihi. Tùy cả nhà mình chọn. Còn đội trưởng thì thấy ý kiến A T7 đưa ra cũng rất hợp lý - tên đội đặt cũng là tên chị Mai đưa ra, mà giải HN pre đếm trên đầu ngón tay có mấy đội có đội trưởng là nữ đâu ( c Mai làm đội trưởng thì c e e tâm sự dễ hơn,hì hì). Ý kiến của e tam thời có vậy ợ!

XeLu3b@nh

Đại Tá
Đội hình này máu me gớm nhể, hnao xelu chở mèo lười đi qua nguyễn phong sắc lu hết đội này mớ đc kakaka^^

Chúc mừng đội Sư Tử, chức đội Sử Tử thi đấu thành công. Chị Mai - oldamultart năm nay làm vận động để cổ vũ tinh thần anh em, có tiến bộ hơn năm ngoái chỉ làm cổ động viên nhiệt tình, nhiều lúc lực bất tòng tâm. thấy đội toàn cao thủ như Anh Tuấn, anh Thuần, Long, Hiệp thì chắc là kết quả sẽ khả quan đây. Đội lấy sân nhà ở CLB nào thế.

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc mừng đội Sư Tử, chức đội Sử Tử thi đấu thành công. Chị Mai - oldamultart năm nay làm vận động để cổ vũ tinh thần anh em, có tiến bộ hơn năm ngoái chỉ làm cổ động viên nhiệt tình, nhiều lúc lực bất tòng tâm. thấy đội toàn cao thủ như Anh Tuấn, anh Thuần, Long, Hiệp thì chắc là kết quả sẽ khả quan đây. Đội lấy sân nhà ở CLB nào thế.

Chào em, lâu quá rồi không liên lạc với em. Đội lúc nào cũng chào đón các hảo thủ mặc áo lính như em và Đức Anh... Sân nhà của đội năm nay là sân Nguyễn Phong Sắc em nhé.

oldamultat

Trung Sỹ
em đăng ký 1 chân đi nhặt bóng với chị Mai và anh TS7 ơi ! chúc đội của anh chị vô địch

He he, đăng ký HCM Pre rồi còn bày đặt ra HN đi nhặt bóng hử. Cảm ơn em nhiều. Luyện tập cho tốt vào để tham dự giải nhé em.

oldamultat

Trung Sỹ
E đồng ý nhe! Sân này quá ổn rồi.

Chọn sân Nguyễn Phong Sắc thiệt thòi cho Lương, Hùng và Hiệp phải đi hơi xa. Nhưng mỗi người vì mọi người, mọi người vì mỗi người nhé. Chúc cả đội khỏe, luyện tập tốt, tham gia giải vui, nhiệt tình đóng góp nâng cao chất lượng giải.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ Rùa đừng liều. Vì trong đội còn có e nữa đấy :D
Còn sót chú à???????>>>A cũng ưa món trâu xào rau muống lắm!!!!
Bác cẩn thận k em cho vào om chuối đấy.
Chú chưa sợ hả???????????????
Hai cái dòng trên của chú được của nó đấy. Cảm ơn lời chúc của chú nhé. Chú có quả gì mà quăng nổ cả đội luôn đó? Kinh nhỉ, xuyên ... mấy tỉnh cơ à?

Ý em là thịt cả đội luôn chị à!!!!
Hà hà!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thời trang của đội thì tất cả ngồi đây xem mẫu mới đi cho cải thiện tầm nhìn. Lúc nữa ace tha hồ chọn!

i_am_gulo

Trung Sỹ
Thời trang của đội thì tất cả ngồi đây xem mẫu mới đi cho cải thiện tầm nhìn. Lúc nữa ace tha hồ chọn!

a đây rồi, anh Thắng ủn thầu vụ áo đội là chuẩn văn chỉnh ^^, xấu hay đẹp là do a Thắng thôi =)), thế nào chả được giảm 50% giá niêm yết

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chọn sân Nguyễn Phong Sắc thiệt thòi cho Lương, Hùng và Hiệp phải đi hơi xa. Nhưng mỗi người vì mọi người, mọi người vì mỗi người nhé. Chúc cả đội khỏe, luyện tập tốt, tham gia giải vui, nhiệt tình đóng góp nâng cao chất lượng giải.

K vấn đề j C Mai ợ. E đi quen rùi. Vì cả đội e sẽ cố gắng hết mềnh.

thuongtihar

Thượng Sỹ
a đây rồi, anh Thắng ủn thầu vụ áo đội là chuẩn văn chỉnh ^^, xấu hay đẹp là do a Thắng thôi =)), thế nào chả được giảm 50% giá niêm yết

Hôm qua mới nhìn thấy anh Thắng ủn đi bán máu ở bệnh viện Bạch Mai xong =))=))=)) mà lại lén lén lút lút nữa chứ

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Em tê giác sừng gai chú nhé!!!!
Cứ đè ra mà cưa sừng mài ae mình uống rượu!!!!!!!!!!!!!

A Rùa rụt cổ này lặn đâu mà mất hút thía. Từ hum gặp e ở HÀ Trì 1 xong sợ roài à???

Bình luận từ Facebook