Oanh kích CLB 150 Nguyễn Trãi vào chiều 5/9/2012

dung_linh

Đại Tá
Bác Hangruoi thông cảm cho Dung_linh, vì dung_linh vừa là VĐV bóng bàn vừa là "thành viên" trong Hội Văn thơ, nhiếp ảnh nghệ thuật của TP Huế nên rất chú trọng đến câu từ, mong bác thông cảm. Diễn đàn bóng bàn Huế thời gian này rất sôi nổi cũng nhờ tinh thần đam mê trái bóng nhựa của Dung_linh, nhưng dung_linh cũng nên post những bài viết có chất lượng hơn và đúng theo tiêu đề của diễn đàn, đừng có lạm dụng bệnh nghề nghiệp quá nên form Huế toàn là văn thơ lai láng, .... quá thái, nên tập trung vào chuyên môn của trái bóng nhựa hơn.
Rất tiếc là không gặp và giao lưu được với Bác Hangruoi. Bia

" Sống trên đời cần một tấm lòng " giận nhau mới làm nên việc..............................? Hùng nói sai rồi Dung_linh nói chuyện quả bóng bàn rất nhiều, sen lẫn, âm nhạc, văn thơ, thư pháp, thể thao, văn nghệ và những lĩnh vực trong xã hội để xích lại gần nhau hơn, chứ nói quả bóng hoài cũng buồn tẻ lắm, vì mỗi lần ngồi sau những trận đấu căng thẳng hấp dẫn, vui khỏe, các bác trí thức ngồi nâng ly và trò chuyện thật là vui, thật là hay, sen lẫn thơ ca rất nhiều đó mà ( Sao Hùng nói thơ ca là chuyện thừa được, vì những trận thể thao căng thẳng và trò chuyện thì sau đó có lời hát hay và câu thơ đẹp cơ mà)...............Hùng ơi để ý khi viết lên ý tưởng gì đối đáp với anh em thì nên suy nghỉ trước khi viết nhé!Vì phong trào thể thao môn bóng bàn Dũng muốn anh em xích lại gần nhau để trái bóng được tròn hơn, để phong trào TP Huế ngày mạnh hơn.....

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác HR đột kích gì mà toàn bô lão thế????????????????????????????????????????????????????????????????

Thì ở đó đánh cả ngày, anh thì không có thời gian chú ạ. Bác dao mẻ đang rủ anh tập kích xới La Khê đó, chắc là tham gia được.... ;)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác HR đột kích gì mà toàn bô lão thế????????????????????????????????????????????????????????????????

Thì ở đó đánh cả ngày, anh thì không có thời gian chú ạ. Bác dao mẻ đang rủ anh tập kích xới La Khê đó, chắc là tham gia được.... ;)

dung_linh

Đại Tá
" Sống trên đời cần một tấm lòng " giận nhau mới làm nên việc..............................? Hùng nói sai rồi Dung_linh nói chuyện quả bóng bàn rất nhiều, sen lẫn, âm nhạc, văn thơ, thư pháp, thể thao, văn nghệ và những lĩnh vực trong xã hội để xích lại gần nhau hơn, chứ nói quả bóng hoài cũng buồn tẻ lắm, vì mỗi lần ngồi sau những trận đấu căng thẳng hấp dẫn, vui khỏe, các bác trí thức ngồi nâng ly và trò chuyện thật là vui, thật là hay, sen lẫn thơ ca rất nhiều đó mà ( Sao Hùng nói thơ ca là chuyện thừa được, vì những trận thể thao căng thẳng và trò chuyện thì sau đó có lời hát hay và câu thơ đẹp cơ mà)...............Hùng ơi để ý khi viết lên ý tưởng gì đối đáp với anh em thì nên suy nghỉ trước khi viết nhé!Vì phong trào thể thao môn bóng bàn Dũng muốn anh em xích lại gần nhau để trái bóng được tròn hơn, để phong trào TP Huế ngày mạnh hơn.....
Bài thơ Dung_linh tâm đắc nhất từ trước đến nay
Xin đừng ngạc nhiên

(Tặng Đội Bóng bàn Nữ Thừa Thiên Huế)

vác chuông đi đánh xứ người
Thắng - thua, được mất, kẻ cười...người khen
Góp mặt thi đấu, đua chen
Đôi nữ (Thùy Linh + Bích Vân) bóng bàn mon men......giải vàng
Cùng nhau phối hợp nhịp nhàng
Vượt qua sức ép phũ phàng bấy lâu
Đào ngược tình thế vào sâu
Giành huy chương bạc lần đầu góp công
Quang Nam giành huy chương đồng
Đà Nẵng giải nhất nhưng không tự hào.........?
Quảng Ngãi bản lĩnh chưa cao
Bình định O ép.....nhưng nào có may
Ở nhà thi đấu rất hay
vào sân áp lực run tay, mắt mờ
Thành tích đến hơi bất ngờ
càng yêu bóng bàn (Pingpong),yêu thơ, yêu ca hát, yêu người..........!
26/03/2008 " Tại giải bóng bàn tranh cúp ngân hàng đông phương ở Quận thanh khê Thành Phố Đà Nẵng 26/3/2008"
HLV : Thầy Hiếu CLB Nguyễn trãi.

Last edited:

nhancaron

Thượng Sỹ
Có lẻ nên đưa bài viết của Dung_Linh vào forum hội quán thơ thì đúng hơn, mà mình thì chuyên gia vi tính nên văn thơ không được hay lắm, vả lại mình không phải là người hoàn hảo nên sai là chuyện nhỏ.

dung_linh

Đại Tá
Có lẻ nên đưa bài viết của Dung_Linh vào forum hội quán thơ thì đúng hơn, mà mình thì chuyên gia vi tính nên văn thơ không được hay lắm, vả lại mình không phải là người hoàn hảo nên sai là chuyện nhỏ.
Té ra bạn là người không phải là người hoàn hảo nên sai là chuyện nhỏ, tắt tiếng khẩu trạng đi, cố gắng khổ luyện đi, đánh thắng Dung_linh rồi khẩu luôn một thể............Viết bài chẳng thấy gì hay ho cả...................................................

dung_linh

Đại Tá
Té ra bạn là người không phải là người hoàn hảo nên sai là chuyện nhỏ, tắt tiếng khẩu trạng đi, cố gắng khổ luyện đi, đánh thắng Dung_linh rồi khẩu luôn một thể............Viết bài chẳng thấy gì hay ho cả...................................................

nhancaron

Thượng Sỹ
Dung_Linh chưa chắc đã ăn tôi , có thể tôi kỵ tay trái của bạn nhưng cứ không nhất thiết tôi đánh yếu hơn bạn mà tôi không được phép nói ,có những cao thủ mà Dung_linh không ăn được mà tôi lại thắng , bóng bàn ăn thua cái kỵ rơ nữa . Cơ bản ở đây trình độ mà là cách chơi và thái độ chơi có lẻ bạn phải học hỏi nhiều đấy

dung_linh

Đại Tá
Dung_Linh chưa chắc đã ăn tôi , có thể tôi kỵ tay trái của bạn nhưng cứ không nhất thiết tôi đánh yếu hơn bạn mà tôi không được phép nói ,có những cao thủ mà Dung_linh không ăn được mà tôi lại thắng , bóng bàn ăn thua cái kỵ rơ nữa . Cơ bản ở đây trình độ mà là cách chơi và thái độ chơi có lẻ bạn phải học hỏi nhiều đấy
Lại hơn thua nữa rồi, Luyện đi, bạn thiếu nhiều đòn lắm, sắp có giải rồi, đánh thắng thì khẩu luôn," Làm người không biết thì im lặng, đánh thua rồi mà không chịu học hỏi, mà còn buôn dưa lê không biết thì đừng nói bậy, thì họ cười" Người đỉnh cao trong tập luyện chỉ nâng chiến thuật, kỹ thuật không kể ăn thua vô giải mới biết cái hay của một cao thủ, nói bạn mệt quá, tôi tặng bạn hai câu nữa.
" Tranh đấu là điều kiện thành công
Kẻ nghịch ta chính là kẻ giúp ta"
Tôi chào !

dung_linh

Đại Tá
Bác Hangruoi vào Huế oanh tạc ghê quá, đế nay vẫn còn hậu quả để lại. Stop here !!!!!!!
Trước sau gì sẽ xảy ra chuyện thôi từ "Oanh kích" "sáng suốt, sáng suốt, sáng suốt"cũng cám ơn Bác Hangruoi, nói lên thực trạng phong trào bóng bàn Huế hôm nay............Chào tạm biết. Stop here! !! !!! !!! !! !! !! !!! !!! !!!! Hẹn gặp lại Bác Hangruoi tại TP Hà Nội, Hôm nào Dung_linh đi công tác ra gặp HR Những khúc mắc kiểu như thế này nên giải quyết trên bàn bóng và bàn bia và làm thơ là thoả đáng nhất......... Stop here! !! !!! !!! !! !! !! !!! !!! !!!

Drhongson

Đại Tá
Trước sau gì sẽ xảy ra chuyện thôi từ "Oanh kích" "sáng suốt, sáng suốt, sáng suốt"cũng cám ơn Bác Hangruoi, nói lên thực trạng phong trào bóng bàn Huế hôm nay............Chào tạm biết. Stop here! !! !!! !!! !! !! !! !!! !!! !!!! Hẹn gặp lại Bác Hangruoi tại TP Hà Nội, Hôm nào Dung_linh đi công tác ra gặp HR Những khúc mắc kiểu như thế này nên giải quyết trên bàn bóng và bàn bia và làm thơ là thoả đáng nhất......... Stop here! !! !!! !!! !! !! !! !!! !!! !!!

Thực ra mọi chuyện đều xuất phát từ cái phóng sự lá cải của HR. HR luôn là nguyên nhân của mọi chuyện rắc rối hiểu lầm dù đã phải bồi thường rất nhiều bia cho những hành động ngông cuồng của mình. Riêng vụ này ngày mai Spy sẽ tẩn HR một trận ra trò ngay tại La Khê cho bà con hả giận. Xin lỗi bà con.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thực ra mọi chuyện đều xuất phát từ cái phóng sự lá cải của HR. HR luôn là nguyên nhân của mọi chuyện rắc rối hiểu lầm dù đã phải bồi thường rất nhiều bia cho những hành động ngông cuồng của mình. Riêng vụ này ngày mai Spy sẽ tẩn HR một trận ra trò ngay tại La Khê cho bà con hả giận. Xin lỗi bà con.
Quả này bác HR lại thành Mỏ bia lộ thiên roài:))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác Hangruoi vào Huế oanh tạc ghê quá, đến nay vẫn còn hậu quả để lại. Stop here !!!!!!!

Bác Hùng à, ca Hàng rươi rất vui nhưng mà vì chỉ cái tội ở HN họp báo lắm nên ae Hà Thành tẩn cho liên tục, xong vào Huế thì ko đụng bác lại sang va toàn bô lão, may ăn đc 1,2 trận nên xung quá đâm ra câu từ rộn ràng. Chứ vào thua cả các cụ có khi topic này ko hiện luôn!

thelanqb

Moderator
Em thấy dạo này anh Thắng đi oanh tạo nhiều CLB thế, có gì thông báo với AE Quảng Bình không anh.
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Bình luận từ Facebook